Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Vừa request hết $. Còn lại tk đã đc paid 2 lần. Mỗi lần 50 euro. Ai mua hú em nhá

50E là request đc r. cứ request bitcoin điền email vào, khi nào nó trả bit4coin voucher thì đổi sang bitcoin.
BTC thì thông dụng nhất ở vn vào btc-e.com đăng kí tài khoản, lấy bitcoin address(như kiểu wmz purse) rồi dùng voucher nó cho mà redeem thôi.
Cảm ơn anh nhiều, cơ mà cái voucher đấy bán như Z đc ko,,,chứ e lại ko dùng để redeem ah, e gà lắm..mong a chỉ giáo thêm!

Thank anh,có nghĩa là RQ bh cần điền email để nó gửi cái CODE voucher về email, rồi lấy cái voucher đấy đổi trên btc-e sang $, Và từ $ e ko biết lad lấy ví nào để dùng nhận số $ đấy hay $ đấy nằm trên btc-e là ví của mình và bán cho exchange. như vậy có đúng ko a, sai gì a chỉ e với????

Thank anh,có nghĩa là RQ bh cần điền email để nó gửi cái CODE voucher về email, rồi lấy cái voucher đấy đổi trên btc-e sang $, Và từ $ e ko biết lad lấy ví nào để dùng nhận số $ đấy hay $ đấy nằm trên btc-e là ví của mình và bán cho exchange. như vậy có đúng ko a, sai gì a chỉ e với????

tạo tk btc-e xong vào finance->deposit btc nó sẽ cho 1 cái bitcoin address ví dụ:
Your address for deposit BTC:
15aTr7epQf8JEUQbmvUKAntR95rd6kPYfB

rồi lấy voucher của ul.to điền thông tin vào đây: https://bit4coin.net/en/redeem/new

tầm 1-3 tiếng là có bitcoin về, lấy bitcoin đó sell luôn trên sàn btc-e.com là ra usd, bán usd này cho exchanger.

tạo tk btc-e xong vào finance->deposit btc nó sẽ cho 1 cái bitcoin address ví dụ:
Your address for deposit BTC:
15aTr7epQf8JEUQbmvUKAntR95rd6kPYfB

rồi lấy voucher của ul.to điền thông tin vào đây: https://bit4coin.net/en/redeem/new

tầm 1-3 tiếng là có bitcoin về, lấy bitcoin đó sell luôn trên sàn btc-e.com là ra usd, bán usd này cho exchanger.
OKe..thank a nhiều ah....có gì ko hiểu a giúp ah :)

Mọi người có bài viết nào viết về vấn đề này share mọi người cùng biết với ah, giúp đỡ nhau vượt khó đi ạ :)

Chào bạn mình cũng ở tình trạng như bạn kia mình đã redeem và nhận đc BTC rùi bây giờ làm sao đổi đc sang usd để exchanger.
giúp mình với mình chưa biết gì về cái này
Cảm ơn bạn
Như câu hỏi trên bạn điền thông tin bắt buộc giống acc UL or acc btc-e hay mình điền tự do..quan trọng 2 cái này:
Bitcoin wallet address
Voucher code
Lấy thông tin ở đâu?

Như câu hỏi trên bạn điền thông tin bắt buộc giống acc UL or acc btc-e hay mình điền tự do..quan trọng 2 cái này:
Bitcoin wallet address
Voucher code
Lấy thông tin ở đâu?

Bitcoin wallet address: vào btc-e tạo ra 1 ví
Voucher code: UL nó gửi về mail của bạn, khi request tiền thì dùng mail đăng ký acc UL ấy

Chào bạn mình cũng ở tình trạng như bạn kia mình đã redeem và nhận đc BTC rùi bây giờ làm sao đổi đc sang usd để exchanger.
giúp mình với mình chưa biết gì về cái này
Cảm ơn bạn

có btc rồi thì vô đặt lệnh sell -> USD, xong vào box money exchange kiêm site auto bán

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom