Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Mới lần đầu nhận pay qua Bitcoin được cái code dạng : AB4P-1233-3ZHJ-YHCV
Giờ muốn bán thì bán thế nào nhỉ, ai biết chỉ mình với. Mình bán thử trên trang santienao.com rồi mà ko được, lúc nhập code vào nó báo ko chính xác. Không biết có phải là do cái mình nhận là Euro còn trên trang santienao.com nó lại ghi là USD. Hik

Giờ muốn bán thì bán thế nào nhỉ, ai biết chỉ mình với. Mình bán thử trên trang santienao.com rồi mà ko được, lúc nhập code vào nó báo ko chính xác. Không biết có phải là do cái mình nhận là Euro còn trên trang santienao.com nó lại ghi là USD. Hik

Đổi ra Code ÚSD ấy chứ.

vào đay https://bit4coin.net/en#/redeem mak redeem ra btc rồi mới bán đc

Đổi ra Code ÚSD ấy chứ.
Bây giờ mình có code Euro của Uploaded paid, giờ muốn đổi sang code USD thì đổi như thế nào và đổi ở đâu vậy bạn?

vào đay https://bit4coin.net/en#/redeem mak redeem ra btc rồi mới bán đc
Thấy bên santienao.com có GD Btc-e mình cứ nghĩ là BTC quy đổi theo Euro nên GD thử mà ko được.
Mình muốn bán dạng code luôn cho có giá chứ redeem thì lại qua và mất thêm 2 lần fee giao dịch nữa (mất hơn 5%). Nếu ko có cách nào bán code thì cũng phải chịu redeem thôi cậu!

Mình làm theo hướng dẫn của nó thôi mà.

https://passport.wmtransfer.com

Vào link này xong rồi đăng nhập vào bằng WM Classic. sau đó edit lại tên, ĐC cho đúng với trên CMND rồi save lại. Upload CMND 2 mặt lên cho nó (bạn có thể dùng 1 ảnh có cả 2 mặt CMND hoặc Upload làm 2 lần vì cái này no cho upload mỗi lần có 1 ảnh)
.....>> Đợi khoảng 1 ngày là nó xác minh và bỏ limit 2.5K WME /năm (hình như được 15K WME /năm hay sao ấy, mình ko xem kỹ)
Cảm ơn bạn rất nhiều mình đã làm như hướng dẫn và nó trả lời như sau

Document copies have been verified.

Best Regards, WM-Passport Service.

có vẻ như là OK rùi nhưng sao nó vẫn chưa mở cho mình nhỉ?

Acc Webmoney của mình chưa xác minh (upload CMND) nên nó giới hạn 2k5 WME /1 năm (Chỉ giới hạn với WME thôi, còn lại WMZ hay cái khác ko limit thì phải. Mịa vậy mới điên chứ)

Status nó ghi Paid rồi mà $ thì chưa nhận được, Contact nó ngày hôm qua rồi mà chưa thấy trả lời. chắc nó ỉm luôn rồi quá! :(

Bạn bị lâu chưa vậy? Vậy là coi như mất số $ ấy ah?

bị hơn 1 tháng rồi, mất rồi đó bạn.

Từ hôm qua đến nay request bằng BTC không được nữa, nó cứ báo "At the moment not avaiable". Có bạn nào req được bằng BTC ko vậy?

hết code đó mà :D đợi vài hôm nó lại có

Ok, Thank cậu! Đang tinh contact nó hỏi xem phải chờ lâu ko...
Tính giá BTC + tất cả fee GD vẫn còn được lợi hơn là WME + fee Exchange, mà lại còn nhanh nữa nên giờ chuyển hẳn sang req BTC!

Chưa thấy mặt thanh toán BTC trở lại :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,442
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back