Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

bit4coin gần đây hoạt động dư lào các bác? Em đang cần lấy tí tiền đi lì xì :v

Bà mẹ nó! sao tháng trước xác nhận đổi thanh toán rồi mà tháng này nó lại hold tiếp cùng lý do???

Cần mua nick vipergirl lâu năm Elite prospect Ai chiến xxx ko dùng nữa pm mình với nhé

thằng này paid đâu rồi cả nhà ơi, liệu tới 30 tết còn đợt nào nữa không nhỉ ?

Edit silently
paid rồi mới nói chứ :v tháng sau lại hold tiếp...

Last edited by a moderator:
Bác nào hướng dẫn rút bằng Bitcoin với, WME chờ gần 30 ngày rồi mà chưa pay, với WME dạo này mất giá quá. Ex trên Classic thấp hơn $ nhiều!

Hik đen vl... Uploaded nó vừa paid xong, nhưng mà nó gửi thông báo TK WM của mình bị limit 2k5 / năm và không nhận được khoản thanh toán. Mình đã làm theo hướng dẫn của nó, upload ảnh CMND để nó xác minh và bỏ limit.
Khoản thanh toán ấy Uploaded nó báo là đã Rejected nhưng mà không thấy nó cộng vào Balance? Không biết sau khi xác minh xong thì có nhận được khoản thanh toán ấy ko ? hay là bắt buộc phải chờ nó cộng lại và thanh toán vào lần sau nhỉ ? Bác nào biết TL dùm với . Thanks!

Hik đen vl... Uploaded nó vừa paid xong, nhưng mà nó gửi thông báo TK WM của mình bị limit 2k5 / năm và không nhận được khoản thanh toán. Mình đã làm theo hướng dẫn của nó, upload ảnh CMND để nó xác minh và bỏ limit.
Khoản thanh toán ấy Uploaded nó báo là đã Rejected nhưng mà không thấy nó cộng vào Balance? Không biết sau khi xác minh xong thì có nhận được khoản thanh toán ấy ko ? hay là bắt buộc phải chờ nó cộng lại và thanh toán vào lần sau nhỉ ? Bác nào biết TL dùm với . Thanks!
lần sau nó pay đc thì pay thôi :confused: nó có rảnh đâu mà đợi cậu gỡ limit webmoney để send $.

Bạn dùng plan mini hay sao mà bị limit vậy !!!!

Bạn dùng plan mini hay sao mà bị limit vậy !!!!

Mình dùng Classic ấy chứ. WMZ thì ko sao, WME nó lại limit 2.5k/năm. Giờ ko biết $ của mình nó nằm ở chỗ nào trong khi Uploaded nó ghi là đã paid rồi.
Trước trong topic này có 1 bạn cũng bị vậy mà ko biết giải quyết thế nào. Chờ nó cả tháng giờ này lại ko có $ ...

Mình dùng Classic ấy chứ. WMZ thì ko sao, WME nó lại limit 2.5k/năm. Giờ ko biết $ của mình nó nằm ở chỗ nào trong khi Uploaded nó ghi là đã paid rồi.
Trước trong topic này có 1 bạn cũng bị vậy mà ko biết giải quyết thế nào. Chờ nó cả tháng giờ này lại ko có $ ...
25000 hay 2500? classic thì làm gì có limit nhỉ? dùng từ trc đến h chưa bao h bị limit

hic mình mới xem lại sao account của mình 1years > 2.5k mà ko bị limit nhỉ . Mà nếu nói thế rq từ 2016 thì sang năm mới rồi chứ tính gì năm cũ nữa mà limit.

Mình report với nó, nó bảo paid rồi nhưng đợi đến 30 ngày mới có tiền trong webmoney, nó cứ nói lằng nhằng mãi, đến giờ vẫn ko thấy gì.

25000 hay 2500? classic thì làm gì có limit nhỉ? dùng từ trc đến h chưa bao h bị limit

Acc Webmoney của mình chưa xác minh (upload CMND) nên nó giới hạn 2k5 WME /1 năm (Chỉ giới hạn với WME thôi, còn lại WMZ hay cái khác ko limit thì phải. Mịa vậy mới điên chứ)

Status nó ghi Paid rồi mà $ thì chưa nhận được, Contact nó ngày hôm qua rồi mà chưa thấy trả lời. chắc nó ỉm luôn rồi quá! :(

Mình report với nó, nó bảo paid rồi nhưng đợi đến 30 ngày mới có tiền trong webmoney, nó cứ nói lằng nhằng mãi, đến giờ vẫn ko thấy gì.

Bạn bị lâu chưa vậy? Vậy là coi như mất số $ ấy ah?

bạn ơi cho mình hỏi bạn lam thế nào để bỏ đc limit vậy mình đã làm theo hướng dẫn đã upload CMND mà vẫn không dc
thanks bạn

bạn ơi cho mình hỏi bạn lam thế nào để bỏ đc limit vậy mình đã làm theo hướng dẫn đã upload CMND mà vẫn không dc
thanks bạn

Mình làm theo hướng dẫn của nó thôi mà.

https://passport.wmtransfer.com

Vào link này xong rồi đăng nhập vào bằng WM Classic. sau đó edit lại tên, ĐC cho đúng với trên CMND rồi save lại. Upload CMND 2 mặt lên cho nó (bạn có thể dùng 1 ảnh có cả 2 mặt CMND hoặc Upload làm 2 lần vì cái này no cho upload mỗi lần có 1 ảnh)
.....>> Đợi khoảng 1 ngày là nó xác minh và bỏ limit 2.5K WME /năm (hình như được 15K WME /năm hay sao ấy, mình ko xem kỹ)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom