Tutorial Tổng hợp một số site kiếm bitcoin free uy tín mình đang chơi cho anh em :D

ok đang chơi thử site này
Trong các site thì mình thấy kiếm được nhất có freebitcoin với hệ thống point dùng để nhân đôi, nhân 5 hoặc 10 lần freebtc hoặc playbitcoin có phần chọn một con thú bất kì tỉ lệ 50/50. Nhưng đôi khi cũng có quy luật đấy. Và cetobeto nữa. Ngoài claim thông thường còn nhiều cái khác và có thể nâng cấp bằng pika ball nữa :D

Trong các site thì mình thấy kiếm được nhất có freebitcoin với hệ thống point dùng để nhân đôi, nhân 5 hoặc 10 lần freebtc hoặc playbitcoin có phần chọn một con thú bất kì tỉ lệ 50/50. Nhưng đôi khi cũng có quy luật đấy. Và cetobeto nữa. Ngoài claim thông thường còn nhiều cái khác và có thể nâng cấp bằng pika ball nữa :D
bữa giờ mình dùng auto treo vps cetobeto ăn cũng ngon lắm , giờ withdraw bị lỗi rồi
Your account flagged as BOT / Multi-Accounts.
please contact us to solve this problem!!!

bữa giờ mình dùng auto treo vps cetobeto ăn cũng ngon lắm , giờ withdraw bị lỗi rồi
Your account flagged as BOT / Multi-Accounts.
please contact us to solve this problem!!!
trang này nhạy lắm bạn à/ thay đổi ip nhiều cũng bị dính mà auto nó cũng phát hiện ra đấy :( Mà bạn chơi cấi này theo đường link của mình hay chơi từ trc rồi?

Lưu ý cho bác nào chơi mấy trang của welovebitcoin nhá. Trang này chỉ pay vào thứ 3 hàng tuần dù nó có thông báo trên trên tweets hay không nhá. Nhanh tay rút sớm thif ok.Nếu rút muộn qúa có thể sẽ hết balance của trang và phải đợi tuần kế tiếp. Thường thì mình rút vào sáng hoặc chiều. Chứ hầu như đến tối hay bị Insufficient funds. Đôi khi rút tối vẫn ok. Còn tuỳ vào lượng người rút nữa :D Còn trang extrabitcoin thì tạm thời hết nhưng cứ claim thôi. Tầm một hai hôm nó lại nạp thôi :)

Trang extrabitcoin lại nạp fund rồi nhé mọi người. Lại rút được bình thường rồi nhé

Bác nào chơi mấy trang của weloveàucets cứ bình tĩnh nha. Đôi khi nó mở cửa để withdraw cũng bất thường lắm. Có thể là ngày mai :D

Thông báo với bác nào chơi welovefaucet là đang rút được rồi nhé. Nhanh tay vào rút thôi kẻo hết ;)

khuyên thật lòng là đừng làm mấy trang này nữa vì các bác nghĩ coi phải bỏ bao nhiều thowi gian để kiếm 10k 30k 1 ngày? có đáng ko? 1 trang 5p 1 lần claim trung bình 50 100 satoshi = 8 tới 16 VND chơi 1 lúc 20 trang 5p = 160 tới 320 VND 1 giờ khoản 4k và bạn phải click liên tục nhập capt liên tục, mong các bạn tự hiểu

trang welove with k dc
Bạn đã đạt đủ mức rút tối thiểu là 6000 sa chưa? Mình rút xong cái đăng lên luôn mà. Nếu bạn đủ rồi mà chưa rút được thì có thể bạn rút chậm nó khóa rồi nên để tuần sau vây :D

khuyên thật lòng là đừng làm mấy trang này nữa vì các bác nghĩ coi phải bỏ bao nhiều thowi gian để kiếm 10k 30k 1 ngày? có đáng ko? 1 trang 5p 1 lần claim trung bình 50 100 satoshi = 8 tới 16 VND chơi 1 lúc 20 trang 5p = 160 tới 320 VND 1 giờ khoản 4k và bạn phải click liên tục nhập capt liên tục, mong các bạn tự hiểu
Cám ơn bạn đã nhắc nhở. Mình bấm bằng điện thoại nên rảnh lúc nào bấm lúc đấy. Cũng biết chả kiếm được bao nhiêu nhưng chưa nghĩ ra cái gì mới để kiếm thêm :D

đã with dc tks
Không có gì :D Nguồn thu lớn nhất của mình là từ trang playbitcoin mà ra đấy bạn à. Tính ra ngày mình phải click với nó được 120 hoặc 130 lần đấy. Mình dùng 3g bấm trên điện thoại mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,647
Latest member
Topmanhua
Back
Top Bottom