Tutorial Tổng hợp lì xì Momo hàng ngày.

Số vé vàng ảo vl. Cú lừa thế kỉ momo :D

Có nên đánh giá 1 * cho app ko các bác ? Mình thì ko lỗ đồng nào vì tự quay nhưng thấy con số 109k vé vàng ảo quá.mình đinh ninh nó phát tầm 50k thôi :))

Hôm qua quay giải có bạn nào đuợc giải gì không nhỉ công ty mình không ai đuợc giải gì hết trơn, mấy anh nói người nhận giải là người của momo

Hôm qua quay giải có bạn nào đuợc giải gì không nhỉ công ty mình không ai đuợc giải gì hết trơn, mấy anh nói người nhận giải là người của momo
chuẩn rồi, số theo list che 3 số cuối thì toàn người nhà của bọn nó nhận =)) tất nhiên cũng sẽ nhả cho 1 vài người trúng giải để hợp thức hóa cho vui :popo_ah:
https://momo.vn/lixi/quay-so-may-man
lắc lắc xì, lắc lắc là con HEO :p

vậy là lên báo rồi

https://thanhnien.vn/cong-nghe/vi-d...-dao-sau-lac-heo-trung-5-ti-dong-1056333.html
NGON :popo_boss:

Hi Hi. Sớm nở tối tàn...

Ông nào bình luận thâm thế :D:D

Attachments

905.2 KB · Views: 97
Tụt xuống còn 2 sao trên appstore rồi =)). Mình cũng mới ném cho nó 4 vote 1 sao :v

Diễn đàn mình có ai được momo cho giải khuyến khích nào không, chẳng lẽ giải khuyến khích nó cũng đưa người nhà nó lãnh ah bà con. Vote nó 1* và tag nó với trò chơi gây nguy hiểm cho trẻ em MoMo của thế giới đi anh em.

Hình như a xuân tóc đỏ k tham gia mà cũng ném đá ta,,,,,

Ps : ném chết nó lun đi a :popo_bye:
Có xài Momo, không tham gia lak xì vì biết trước mấy trò này của tụi VN ko ra gì, nó cho mấy lượt miễn phí thì thử mấy cái nó toàn cho mã giảm giá rác là biết rồi, một kiểu kích thích mua dụ dỗ trẻ con thôi. Ghét kiểu làm business chụp giật kiểu chúng nó, có tiền để đốt mà thuê mấy thằng VN làm event nên nó mới có phốt vậy :v

Sau đợt vừa rồi , còn dư âm 1 đóng vc vé xem phim CGV 79k , vé máy bay tàu hỏa 96k . Vãi đái momo , chả dùng được cái gì :)

Còn các bác thì thế nào rồi ?

vote 1* đi ae

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week