Tutorial Tổng hợp lì xì Momo hàng ngày.

Join forum gần3 năm rồi mà nhóm c vs d là gì thế ạ :3

- Phân loại nhóm :
+ Nhóm Junior Member ký hiệu là nhóm A
+ Nhóm Senior Member ký hiệu là nhóm B
+ Nhóm Hero ký hiệu là nhóm C
+ Nhóm Legendary, Ancient, Vip Member, Moderator ký hiệu là nhóm D
+ Chưa đủ điều kiện ký hiệu là nhóm X

- Phân loại nhóm :
:( thiếu tận 350 like nữa mới lên đk hero

- Phân loại nhóm :
Đã ABC xyz a 2 ơi. Crossed fingers:popo_surrender:

Đã ABC xyz a 2 ơi. Crossed fingers:popo_surrender:

đã tặng cho con HEO =)) xin dai quá , cho để khỏi bị boom inbox =))

ghép vé vàng mà có lộc rơi vào đầu thì cho anh ké ít lộc thừa là đc :popo_boss:

Last edited:
Up s toàn là nhặt được quẻ bói v k tr
có mẹo lắc, và ko phải cứ có nhiều lượt lắc là sẽ rơi giáp đâu, áp dụng mẹo rồi mà chỉ cần ra quẻ bói 2 lần liên tiếp thì dừng lại ko nên lắc nữa, bình quân cứ 10 lượt lắc sẽ rơi được tầm 3 con giáp (ko tính 3 con hiếm)

có mẹo lắc, và ko phải cứ có nhiều lượt lắc là sẽ rơi giáp đâu, áp dụng mẹo rồi mà chỉ cần ra quẻ bói 2 lần liên tiếp thì dừng lại ko nên lắc nữa, bình quân cứ 10 lượt lắc sẽ rơi được tầm 3 con giáp (ko tính 3 con hiếm)
Em đã đọc bài hướng dẫn của bác ở mấy cmt trước và áp dụng thành côg :) khi nào ra quẻ bói 2 phát liên tiếp thì nghỉ vì giờ đó toàn ra quẻ bói

Em đã đọc bài hướng dẫn của bác ở mấy cmt trước và áp dụng thành côg :) khi nào ra quẻ bói 2 phát liên tiếp thì nghỉ vì giờ đó toàn ra quẻ bói
mẹo mình nói trên này chỉ tầm 50% công lực thôi =)) chắc chỗ nói mẹo xong có mod vào xác nhận đánh lừa app cho tốn công hơn bình thường đúng ko :D mới chỉ dừng ở mức 50% công lực thôi , vẫn còn chỗ khai thác khác 100% công lực nữa :popo_boss:

mẹo mình nói trên này chỉ tầm 50% công lực thôi =)) chắc chỗ nói mẹo xong có mod vào xác nhận đánh lừa app cho tốn công hơn bình thường đúng ko :D mới chỉ dừng ở mức 50% công lực thôi , vẫn còn chỗ khai thác khác 100% công lực nữa :popo_boss:
Vậy ak bác. Ngon thế ak. Nhưng chắc bác cũng ko share nên e cũng ko xin :)

anh cho em heo rồng mèo ngựa đi ạ, em còn thiếu 4 con đó @@

riêng rồng thì ko cho =)) còn lại 3 con kia tặng chú, vẫn dùng số đuôi 776 phải ko

dạ em vẫn dùng số 7776 ạ @@

done 3 con MÈO NGỰA HEO cho chú

chúc chú năm nay đc đóng phim con HEO , ăn thịt MÈO nhiều hơn và hàng dài như NGỰA =))

Cuộc sống mà. Dùng mmo lâu nhưng tới h ms bik forum có vụ này. Bữa h momo ra event này nhưng cho nhiu lắc nhiu thôi

Ae nào lì xì qua lại thì gửi hoặc đòi r trả lại nhé : 0907890703
Thanks ae

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,416
169,763
Latest member
lenhhosung37

Most viewed of week

Most viewed of week