Announce Tổng hợp kiến thức về Google Adsense

mod ơi...?
mod xem xét lại xem chứ.... tình hình là không hiểu tại sao: cứ vào topic này rùi bấm vào bất cứ link nào tại #1 là trình duyệt chuyển tiếp sang topic đó nhưng không còn trong trạng thái đã đăng nhập nữa -> cứ toàn phải login lại (dù lần nào cũng tích vào ô "stay login" rùi)

nghỉa là blog chưa được approve để hiện quảng cáo hoặc chưa có content 68%

mình đặt GA lên blog mà ko thấy nó hiện thị, ko biết là lỗi gì

Bác nào cho em hỏi, giờ tình hình của em là như này:
Mọi giấy tờ của em, như chứng minh thư, hộ khẩu,... nói chung là quan trọng thì ở tỉnh A. Nhưng em thì ở cố định tại tỉnh B và rất ít khi về tỉnh A.
tên miền web, e đăng ký bằng chứng minh thứ, ở tỉnh A. Vậy lúc google adsense gửi pin e phải xác minh thế nào bây giờ các bác? :(

Vẫn đăng ký địa chỉ tỉnh B? Nếu nhận đc thì ok, nhưng nếu 3 lần không nhận được upload chứng minh thư thì lại là tỉnh A thế làm sao được a, hay là mua hàng hóa gì để nó gửi về địa chỉ tỉnh B rồi upload lên có được k a. :(:(:(

Bác nào cho em hỏi, giờ tình hình của em là như này:
Mọi giấy tờ của em, như chứng minh thư, hộ khẩu,... nói chung là quan trọng thì ở tỉnh A. Nhưng em thì ở cố định tại tỉnh B và rất ít khi về tỉnh A.
tên miền web, e đăng ký bằng chứng minh thứ, ở tỉnh A. Vậy lúc google adsense gửi pin e phải xác minh thế nào bây giờ các bác? :(

Vẫn đăng ký địa chỉ tỉnh B? Nếu nhận đc thì ok, nhưng nếu 3 lần không nhận được upload chứng minh thư thì lại là tỉnh A thế làm sao được a, hay là mua hàng hóa gì để nó gửi về địa chỉ tỉnh B rồi upload lên có được k a. :(:(:(
dễ ẹt . ví dụ trong address của google để gửi Pin là Tỉnh A nhưng sau 3 lần nó ko gửi về tĩnh A mà chứng minh thư mình ở Tĩnh B . Sau khi request 3 lần : ta tiến hành thay đổi address trong phần payment thành address tĩnh B rùi sau đó up chứng minh veri - chậm nhứt 2 ngày về

dễ ẹt . ví dụ trong address của google để gửi Pin là Tỉnh A nhưng sau 3 lần nó ko gửi về tĩnh A mà chứng minh thư mình ở Tĩnh B . Sau khi request 3 lần : ta tiến hành thay đổi address trong phần payment thành address tĩnh B rùi sau đó up chứng minh veri - chậm nhứt 2 ngày về

Vậy là cứ rút tiền là phải về tỉnh B à bác. Và cho em hỏi, 1 con gà thêm đc nhiều web đúng k bác?

E chuẩn đang tập chơi mong bác giúp đỡ a.

zz bõ adsense nhà mình ít sôi nổi quá ha. ai giúp e với :(

p/s: đang hỏi chuyện bác trên, quay ra quay vào đã thấy bác bị ban :(

Topic hay đánh dấu sau dùng. :)

Bác thớt cho hỏi GA em đặt trên blogpost có thu nhật ước tính rồi, mà thu nhập thực tế nó không hiện,hỏi là GA nó cập nhật thu nhập thực tế hàng ngày hay là 1 ngày cụ thể vậy ????

mấy bạn ơi.cho mình hỏi cái nhé. mình là newbie. mình có đăng ký google adsense rồi. mình có đặt code lên website rồi và ra trang trắng. Vào thì thấy nó báo là :
Chào mừng bạn đến với AdSense
Tài khoản của bạn đang được xem xét. Hãy giúp chúng tôi hoàn tất việc xem xét bằng cách thiết lập quảng cáo trên trang web của bạn.
Nhấp vào nút bên dưới và bạn sẽ được hướng dẫn thực hiện các bước bắt buộc cuối cùng sau:
    Bạn đã tạo thành công đơn vị quảng cáo
    Đặt mã quảng cáo trên http://...
    Hoặc gửi lại đơn đăng ký sử dụng trang web khác
Trong khi tài khoản của bạn đang được xem xét, chúng tôi sẽ chỉ phân phát quảng cáo trống trên trang web của bạn. Sau khi xem xét hoàn tất, chúng tôi sẽ gửi email cho bạn. Nếu đơn đăng ký của bạn thành công, chúng tôi sẽ bắt đầu phân phát quảng cáo thực trên trang web của bạn.

Như vậy là ok chưa ạ ? có cần điều kiện gì nữa ko ạ . Và khi thành công rồi thì sẽ ko cần làm gì nữa hết phải ko mấy bạn ?
Khi đủ 10$ thì mới add được phương thức thanh toán đúng ko ạ ?
Thanks các bạn đã giúp đỡ mình ạ

Thank, đã tổng hợp cho anh em :D

Thu nhập từ 01-12-2015 - 31-12-2015 là 105$ thì khoảng bao giờ thì được thanh toán vậy các anh?

mấy bạn ơi.cho mình hỏi cái nhé. mình là newbie. mình có đăng ký google adsense rồi. mình có đặt code lên website rồi và ra trang trắng. Vào thì thấy nó báo là :
Chào mừng bạn đến với AdSense
Tài khoản của bạn đang được xem xét. Hãy giúp chúng tôi hoàn tất việc xem xét bằng cách thiết lập quảng cáo trên trang web của bạn.
Nhấp vào nút bên dưới và bạn sẽ được hướng dẫn thực hiện các bước bắt buộc cuối cùng sau:
Trong khi tài khoản của bạn đang được xem xét, chúng tôi sẽ chỉ phân phát quảng cáo trống trên trang web của bạn. Sau khi xem xét hoàn tất, chúng tôi sẽ gửi email cho bạn. Nếu đơn đăng ký của bạn thành công, chúng tôi sẽ bắt đầu phân phát quảng cáo thực trên trang web của bạn.

Như vậy là ok chưa ạ ? có cần điều kiện gì nữa ko ạ . Và khi thành công rồi thì sẽ ko cần làm gì nữa hết phải ko mấy bạn ?
Khi đủ 10$ thì mới add được phương thức thanh toán đúng ko ạ ?
Thanks các bạn đã giúp đỡ mình ạ
Bác đã giải quyết vấn đề này chưa ?

Bác đã giải quyết vấn đề này chưa ?
mình vẫn ko được bạn ơi. nó báo lại là không chấp nhận rồi ạ hichic

nghỉa là blog chưa được approve để hiện quảng cáo hoặc chưa có content 68%
Làm cách nào để khắc phục lỗi đó vậy bác

Ngon, newbie cảm ơn thớt nhìu :D

admin ơi trong lúc em đăng kí đã nhấn nhằm quốc gia là mỹ giờ bắt diền thông tin bên mỹ giờ em không có phải làm sao bây giờ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom