Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
topic này sắp đến ngày bị tháo ra rồi :binhsua19:
Vẫn chưa có tin gì thêm mà

Zeek die không biết lấy gì sống đây, hy vọng cái GO sẽ thay thế được Zeek =((

Chưa có thông tín chính thức mà mấy bác cứ xồn xồn như con chồn !!! Mới chỉ điều tra thôi !!! Cty nó có địa chỉ đàng hoàng !!! Chờ đi, có thông tin chính thức rồi mới biết có mất tiền hay ko nhé ? Bây giờ đi ngủ quan tâm làm gì !!! Chờ điều tra xong có tt là ok thì sau đó muốn nhảy lầu hay cầu thì tùy :))

có bao vốn đem hết vào zeek, hy vọng có kiếm cơm sống qua ngày. Ai dè bi giờ cháo cũng ko có mà húp:binhsua32:

phủi phui cái mồm mấy ông đi nhé :((
bớt nhảm, bắt đầu cầu nguyện đi

Vẫn chưa có tin gì thêm mà

Zeek die không biết lấy gì sống đây, hy vọng cái GO sẽ thay thế được Zeek =((
đúng vậy zeek mà die là ta cũng die lun chứ k chơi dc đâu

có bao vốn đem hết vào zeek, hy vọng có kiếm cơm sống qua ngày. Ai dè bi giờ cháo cũng ko có mà húp:binhsua32:

RA đây tôi đầu tư thêm cái nón + cái gậy cho đủ bộ . Sắp tới nhiều ae Zeek gia nhập hết vào club CÁI BANG rồi ;)) . Khi đó lại có cháo mà húp thôi !:binhsua25:

zeek

Các bạn hãy vào wed vinammos.com vote cho zeek để zeek đc sống. Xin hãy cứu lấy 10k $ của mình:binhsua32:

Khắp nơi tiếng kêu than vang trời...việt nam. Trong khi Zeek ở tận bên Mỹ, hết hy vọng rồi:binhsua29:

Các bạn hãy vào wed vinammos.com vote cho zeek để zeek đc sống. Xin hãy cứu lấy 10k $ của mình:binhsua32:
Cậu này đại gia thế. Số này thì mình nhảy lầu cho rồi

hãy cứu lấy zeek

Dear NGUYEN PHUONG,

Thanks for signing my petition, "North Carolina Attorney General: Roy A. Cooper: Keep Zeek Rewards Open For Business."

Winning this campaign is now in your hands. We need to reach out to as many friends as we can to grow this campaign and win.

Thanks for your support,

Jesse
Take the next step: Ask your friends to sign
Don't just be a signer — be an organizer. Turn your signature into hundreds more by asking your friends to sign. Then they'll ask their friends. That's how we win.
open
Các bạn hãy bấm vào và vote cho zeek nhé.Hãy cứu mình và chính các bạn :binhsua21::binhsua21:

Chả bit nói gì ngoài từ hy vọng :m119:

Chậm cũng phải vài ngày nữa mới có kết quả
Nhiều người hóng chắc như bị cục lửa dí dưới mông vậy đó =]]z

Chúc mọi người ngủ ngon. hy vọng zeek sẽ hoạt động trở lại vào sáng mai. :binhsua101:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week