Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Giap dap

Mọi người ơi cho em hỏi
Thấy mấy anh bảo là pay cn vs t2 như nhau đều 2 tuần sau về
Trưa t2 vừa rùi e pay nó lại hẹn 3/9
Thế là nó 3 tuần à
hay nó chỉ hẹn thế thôi nhưng 2 tuần sau thì về ạ

Mọi người ơi cho em hỏi
Thế là nó 3 tuần à
request ngày chủ nhật thì 2 tuần, nhung request ngày thứ 2 (hôm sau) phài đợi thêm 1 tuần nữa, là đúng rồi còn gì nữa. sang tuần mới rồi mà.

oh vậy hả, mình vào phần subcription payment chỉ thấy nó cho chọn 2 phương án là qua Visa Credit Card và Set Aside Funds for Subscription, vào đâu để trả bằng PZ vậy bạn?

Trả qua Cash availble vẫn đc sao mà chị còi :m003:

trả qua cash availble, thì sau đó phải vào phần subscription payment để thanh toán, nhưng nó đang bị lỗi ở đó, liên quan đến số 31.14$ gì đấy em, nên nếu muốn trả thì phải có ít nhất 41.14$, mà chị để có đủ 10$ thôi, hic, h không biết trả sao đây :m003:

Mọi người ơi cho em hỏi
Thế là nó 3 tuần à
T2 bạn phải RQ trước 11h trưa nhé ,sau 11h là thành chờ lâu nhất đó ,:D

tình hình là ref của mình đc pay 2 lần ! có ai bị thế này hem :binhsua137:

Subscription Payment Report and Make a Payment của tớ Set Aside for Subscription Payment from Earnings: ($31.14).
Sau khi up 10$ trong Cash Available thì trong Cash Available giảm 10$ và Set Aside for Subscription Payment from Earnings: ($21.14). nhưng zeek vẫn không up siver tháng này. Pro nào có thể giải thích với.

nhưng mình không muốn gia hạn Silver trả bằng CashAvailbe... mà mình muốn trả trực tiếp bằng PZ cơ... không muốn phí VIP nào trong VIP point hết... vậy thì làm thế nào nhỉ :m003:

Subscription Payment Report and Make a Payment của tớ Set Aside for Subscription Payment from Earnings: ($31.14).
Sau khi up 10$ trong Cash Available thì trong Cash Available giảm 10$ và Set Aside for Subscription Payment from Earnings: ($21.14). nhưng zeek vẫn không up siver tháng này. Pro nào có thể giải thích với.

Cậu vào Subscription Payment cậu thấy lịch sử mình thiếu $. Chọn tháng cần thanh toán chọn "Paynow"

ai có kinh nghiệm cho mình hỏi vấn đề này chút :
Ví dụ : vào ngày 14/9 Vip của mình sẽ chết hết và mình không up tiếp sliver nhưng mình vẫn có tiền hơn 23.5$ trong cash avalible thì mình có đc cash out số tiền đó và nghỉ luôn không ? hay là phải up sliver mới đc cash out, pro nào có kinh nghiệm thì giải thích hộ mình với nha, thanks

Ví dụ : vào ngày 14/9 Vip của mình sẽ chết hết và mình không up tiếp sliver nhưng mình vẫn có tiền hơn 23.5$ trong cash avalible thì mình có đc cash out số tiền đó và nghỉ luôn không ? hay là phải up sliver mới đc cash out, pro nào có kinh nghiệm thì giải thích hộ mình với nha, thanks
Cash đi không sao đâu cậu :)

Miễn có tiền là vẫn rút bình thường cậu ah!!! không quan trọng lá Free hay Silver

The following subscription payments are due:

Your Renewal On 8/11/2012.
Your monthly renewal amount for this subscription is $10.00.
tớ chọn paynow rùi nhưng kết quả thế này:
Unfortunately, you do not have enough in your set aside funds to cover the subscription.

Please choose a different payment option.
ko up silver dc.

The following subscription payments are due:

Your Renewal On 8/11/2012.
Your monthly renewal amount for this subscription is $10.00.
tớ chọn paynow rùi nhưng kết quả thế này:
Unfortunately, you do not have enough in your set aside funds to cover the subscription.

Please choose a different payment option.
ko up silver dc.

Lúc chọn paynow có 3 lựa chọn,cậu chọn pay balance nó sẽ tự đông chuyển trang dậy là xong.

P/S : Vi na milk đã có bài hướng dẩn bạn tìm lại thử xem

hễ tiền mà có dấu ngoặc ($31.14) nghĩa là acc của bạn đang bị lỗi về phí upgrade, nó nói bạn đang nợ nó $31.14 đó, cứ đưa tiền từ Cash Available vào là nó trừ cho tới khi nào hết số nợ đó thì mới có tiền mà trả phí tháng

Zeek nó chưa giải quyết vụ này, trong FB của nó có rất nhiều người bị, ko riêng gì bạn

mình khuyên bạn nên để acc xuống free rồi up lại bằng payza để đỡ mất tiền

mình cũng bị như thế này, thấy bảo đây là lỗi của zeek,định up lại qua PZ nhưng ko biết ở đâu, ai đã up silver gặp trường hợp này vào giúp với nhỉ :m003:

hễ tiền mà có dấu ngoặc ($31.14) nghĩa là acc của bạn đang bị lỗi về phí upgrade, nó nói bạn đang nợ nó $31.14 đó, cứ đưa tiền từ Cash Available vào là nó trừ cho tới khi nào hết số nợ đó thì mới có tiền mà trả phí tháng

Zeek nó chưa giải quyết vụ này, trong FB của nó có rất nhiều người bị, ko riêng gì bạn

mình khuyên bạn nên để acc xuống free rồi up lại bằng payza để đỡ mất tiền
thanks cậu nhé.........................

mình cũng bị như thế này, thấy bảo đây là lỗi của zeek,định up lại qua PZ nhưng ko biết ở đâu, ai đã up silver gặp trường hợp này vào giúp với nhỉ :m003:

đợi nó xuống free rồi vào chỗ upgrade now mà bạn up lần đầu ấy, lúc đó mới có lựa chọn để lên silver,

còn đang là silver vô đó thì chỉ có lựa chọn gold và diamond thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back