Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
các pro cho mình hỏi với là mình đóng phí tháng bằng cash nó đã trừ tiền rồi nhưng pz lại mail là thất bại vậy vào đâu để kiểm tra xem tiếp phí thành công hay chưa

các pro cho mình hỏi với là mình đóng phí tháng bằng cash nó đã trừ tiền rồi nhưng pz lại mail là thất bại vậy vào đâu để kiểm tra xem tiếp phí thành công hay chưa

bạn vào zeek mục subscription payment report

cho em hoi phat ref em thang nay up silver lan 2 sao e k dc 2$ bac nao giaithich dum em

cho em hoi phat ref em thang nay up silver lan 2 sao e k dc 2$ bac nao giaithich dum em
cậu vào CashOut Report xem thấy và dùng để mua bid nhé chọn mua bid rồi ok xong

2 máy,trong cùng một mạng,chơi dc 2acc k anh em,1 cái fpt 4 port,4 thằng chơi 4acc,kiểu này ổn k

ổn thì có ổn nhưng band acc là chuyện tât' yêu' :d :binhsua156:

tra roi ma bac haizzzzzzz the moi em can giup

cậu đừng lo.có khi nó update muộn sau 3 hay 34 ngày mới có.chắc chắn sẽ có bạn à.cứ chờ vài bữa là có thôi

Cho mình hỏi là mới up silver nhg k tự động give bid, đọc hướng dẫn làm thủ công nhg k có customer, đã nhờ thg` bạn reg 1 nick dưới link mình đưa thì nick nó vào zeek affiliates là sao nhỉ? :D

Cho mình hỏi là mới up silver nhg k tự động give bid, đọc hướng dẫn làm thủ công nhg k có customer, đã nhờ thg` bạn reg 1 nick dưới link mình đưa thì nick nó vào zeek affiliates là sao nhỉ? :D
Vì cậu đã đưa link có dạng :username.zeekrewards.com cho bạn kia reg nên nó sẽ là zeekrewards affiliates, customer thì phải đưa link có dạng: username.zeekler.com

lấy link trong phần mẫu quảng cáo đó n= bạn.đưa cho nó reg cho là ok

Cho mình hỏi là upline có thể biết được số VIP mình đang có không ?

zeek chia lãi hôm nay chưa a e

mọi người cho hỏi thế này là gì, thằng bạn làm ref mới úp sliver hôm nay

Thì ref đó người ta mua 1 vip thì cậu được hưởng % $0.05 đó mà

nó tái đầu tư thì mình có đc ko
Có chứ cậu, hưởng mạnh....đó là cái lợi khi có ref mà, ngoài % được hưởng từ ref tái đầu tư còn đc % maxtri 2x5 nữa mà

lần sau bạn hỏi cái gì thì vòng đỏ lại chứ cho ng ta dễ pít bạn hỏi chỗ nào.chứ nhìn vào dó i pit trả lời chỗ nào cho trúng ý bạn muốn hỏi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week