Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
AE cho mình hỏi?
Tình hình là mình được 6$ từ 3 downline nâng cấp lên silver, nhưng không thấy chuyển trực tiếp vào tiền mặt được, chỉ có thể mua Bid hoặc Thanh toán tiền nâng cấp
Vậy mình chọn thanh toán nâng cấp silver, nhưng chỉ có 6$ mà nâng cấp hàng tháng là 10$, mình ko biết làm cách nào nữa. Ấn vào pay nâng cấp tháng sau vẫn là 10$ ( mà không phải là 4 $ )
AE giải thích hộ mình với. Thanks all
cậu phải hon 23$mới rút đc nhé

Ý mình không phải là rút, bạn đọc lại xem

Bạn để 0% lấy 4$ vào Cash Avaiable ấy, rồi vào trong đó nhấn thánh toán 4$. Sau đó vào lại Subscription and Payment ... thì sẽ thấy có 6+4 = 10$ để thanh toán

cho mình hỏi đóng phí hang tháng nó có tự trừ tiền trong cash không hay phải thao tác gì nữa:binhsua104:

Scam rồi, rút chi nữa, từ tuần này ko pay nữa đâu, mấy ngày nữa nó sẽ có thông báo chính thức

thằng nào mà to mồm thế này k piết.sao phải clone nick thế hay vào spam.mod cho nó ra dảo di vì tội nói bừa làm hoang mang anh em

thằng nào mà to mồm thế này k piết.sao phải clone nick thế hay vào spam.mod cho nó ra dảo di vì tội nói bừa làm hoang mang anh em

Đồng tình vs bác này. Đậu mớ làm hoang mang dân chúng thế t đếk ưa đâu nhợ lấy nick thật ra mà nói đi có bằng chứng hãy nói nhá.

tình hình là hôm nay không chia lãi hả anh em zeek lại tính để 2-3 bữa chia cho nhìu chăng ;))

Chă'c là thê' rôì. Chơ` nó chia lãi mà dài cả cô? :(

Scam rồi, rút chi nữa, từ tuần này ko pay nữa đâu, mấy ngày nữa nó sẽ có thông báo chính thức

Lại thánh nào phán nũa đây ?

zeek đang paid nên chia lãi chậm các bác cứ bình tĩnh mà ngóng:m131:

hnay vào kiểm tra thì vẫn thấy nó chia lãi và vẫn dc hưởng % từ ref nhưng k thấy vip tăng gì cả,vào give bid thì cũng k có.mọi người có ai pị như mình k c

hnay vào kiểm tra thì vẫn thấy nó chia lãi và vẫn dc hưởng % từ ref nhưng k thấy vip tăng gì cả,vào give bid thì cũng k có.mọi người có ai pị như mình k c

:m190: ai cũng vậy mà bác...từ từ mà ngóng đi

Chuyện thường của huyện :)) -> Tui còn đang lo ko bít tiền mai hoặc ngày kia có về đúng hẹn ko đây nè ? :binhsua162: Đúng bọt là nó hẹn 30/7 thì nó sẽ rơi vào ngày 31/7 của mình. Đang chờ dài cả cổ bao nhiêu cái hẹn và việc trông chờ vào em nó híc híc :binhsua135:

Scam rồi ! eo ơi kinh thế nhỉ ? Sợ we' pà con ơi ! Vậy thì post thông tin acc của bạn lên cho mọi người xem cái coi chơi :))

Tin vui cho anh em, từ Zeek chuyển tiền về AplertPay (PayZa) chỉ còn phải đợi 2 tuần.
Không phải 3 tuần như trước nữa ^^
Thôi thế là thằng bé âm thầm đi vào ngõ cụt rôi híc híc :binhsua160:cứ dài cổ chờ tiền nay ăn ngay cái tin này thì đời còn gì buồn hơn :binhsua159:

sao hôm qua nay zeek k chia lãi nhỉ? :binhsua163:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,442
169,779
Latest member
amanitamuscariag