New Tổng hợp claim ngon 1 tiếng lần - tích tiểu thành đại - kiến tha đầy tổ

COINPAYU - Nay ra nhieu quang cao nha

toàn các trang có captcha. Có trang nào kiểu nó tự chạy tích dồn điểm mà chỉ cần reg 1 lần giống mấy bọn đào TRX ko bạn ơi?

nhìn thấy ham mà rate cao thế ạ? có đầu tư gì ko bác. chứ mình dị ứng với mấy cái của trên trời quá

Mấy trang này có trang nào faucet recaptcha ko bạn

FIREFAUCET - Thứ 7 ! Get 50% bonus 9h - 10h
Đăng ký : https://firefaucet.win/
Bước đầu đăng ký ví trung gian Faucetpay.io
Có thể Sử dụng ví Sàn (trả về trực tiếp) : Binance

Chào bác, tôi thấy thằng FireFaucet này có một điểm khá ngớ ngẩn. Giả sử bây giờ BTC đang có giá 70k, và ACP của mình quy đổi ra được 10k satoshi (là 7$). Vậy là ví BTC của mình hiện có 10k satoshi. Mình để đó không rút. Tháng sau BTC lên giá gấp đôi, tức là 140k. Nhưng tiền trong ví BTC của mình lúc này lại không phải là 10k satoshi, mà chỉ còn 5k satoshi, và hiển nhiên mình vẫn chỉ có 7$ trong tài khoản, nghĩa là cái quy đổi kia chẳng có ý nghĩa gì, đểu thật

Chào bác, tôi thấy thằng FireFaucet này có một điểm khá ngớ ngẩn. Giả sử bây giờ BTC đang có giá 70k, và ACP của mình quy đổi ra được 10k satoshi (là 7$). Vậy là ví BTC của mình hiện có 10k satoshi. Mình để đó không rút. Tháng sau BTC lên giá gấp đôi, tức là 140k. Nhưng tiền trong ví BTC của mình lúc này lại không phải là 10k satoshi, mà chỉ còn 5k satoshi, và hiển nhiên mình vẫn chỉ có 7$ trong tài khoản, nghĩa là cái quy đổi kia chẳng có ý nghĩa gì, đểu thật
Thế mà bác lại không tính chiều ngược lại :)

Thế mà bác lại không tính chiều ngược lại :)
Hi, tôi lấy ví dụ minh họa vậy cho dễ hình dung bác ạ. Ý tôi là tôi không thích cách quản lý số dư ví crypto của nó. Tôi muốn tích lũy crypto, nên lâu lâu bào được ít ACP thì tôi quy đổi ra crypto để dành rút một thể. Giá nó lên hay xuống thì cũng kệ vì đó là một dạng giao dịch, mình thực hiện rồi, nhưng oái oăm là cái giao dịch đó thành ra chẳng có tác dụng gì nếu không rút ngay sau khi quy đổi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom