Tổng hợp cách nắm quỹ forex FTMO, TCF, MFF...và các mã giảm giá mua quỹ rẻ nhất

Mình bán Quỹ MFF live đã xác minh và rút tiền. bạn nào cần thì LH mình nhé

Tcf đang nâng cấp site, telegram vẫn hoạt động, nhiều người vẫn nạp rút bình thường. Bình tĩnh theo dõi nhé

Tháng 12 TCF sẽ có một số quà tặng như số ngày giao dịch tối thiểu từ 10 ngày giảm xuống xòn 5 ngày, nếu trader thi quỹ chưa đạt lợi nhuận có thể xin thêm 10 ngày để thi

TCT đã đóng hỗ trợ qua chat telegram và chuyển qua dùng pits, phiên bản điện thoại mới vào được pits nhé, phiên bản web chưa vào được, việc thanh toán và nhận tài khoản đã được nâng cấp nhanh hơn.

TCF giảm giá 30% phí thi tháng 12, tặng thêm 5 ngày vào vòng thi, giảm 5 ngày cấp quỹ nếu đủ lợi nhuận

Hi bác,
Em có mua gói thi quỹ 5k, hồi tháng 12, nên được giảm còn 5 ngày, nay e đủ lợi nhuận với đủ 5 ngày để pass vòng 1, nhưng trên giao diện không thấy thông tin gì hết, không biết có bị lỗi gì ko ạ? Nếu e đủ điều kiện pass vòng 1 thì bao lâu quỹ cấp tk để em thi vòng 2? Em cảm ơn ạ.

Hi bác,
Em có mua gói thi quỹ 5k, hồi tháng 12, nên được giảm còn 5 ngày, nay e đủ lợi nhuận với đủ 5 ngày để pass vòng 1, nhưng trên giao diện không thấy thông tin gì hết, không biết có bị lỗi gì ko ạ? Nếu e đủ điều kiện pass vòng 1 thì bao lâu quỹ cấp tk để em thi vòng 2? Em cảm ơn ạ.

View attachment 210530View attachment 210531
View attachment 210529
Quỹ này nhìn sida lắm , chơi mff ngon hơn

Hi bác,

View attachment 210530View attachment 210531
View attachment 210529
Bác này ôm quỹ chưa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week