Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Sao mình chơi trang free 120sts 5 phút cộng dồn. Có 1 ví thôi ko fake fiec j hết mà nó báo ip j j ko cho chơi nữa.
Hướng dẫn giải quyết giúp với mọi người ơi.
Tạo acc ref chạy máy ảo vmware hay sao ạ.
đổi ip khác nha bạn

thằng bit e bị treo lệch 1 số 0 xong quay ra quay vào phát hiện ra ấn dừng thì ăn được win 60k thằng doge thì không lệch mà vẫn chết queo :(
số hên ấy , trước mình buồn ngủ mắt nhắm mắt mở vô tình để max bet, đang có khoảng 80k sts, thế là double damage =))

e đau lòng quá đây này :(
đang trên con đường gần 2 tháng. giờ quay lại điểm xuất phát. kiểu này lưu id vào điện thoại dùng 3g cho quen chứ laptop nhiều khi lại k dùng được, hjx
lâu gần đạt mốc mình cũng bị như vậy nhất là làm trên may tính fake nhiều ip, giờ mình chuyển qua 3G cho acc chính rồi

số hên ấy , trước mình buồn ngủ mắt nhắm mắt mở vô tình để max bet, đang có khoảng 80k sts, thế là double damage =))
đc acc này thì mất acc kia, đc bit thì mất doge bác ơi :( cố test tìm cách ăn đều theo balance ổn ổn mà khó quá ==!

mình hay bị trên di động, reresh trang hay capcha sẽ hết
e treo auto :( miss là 1h sau nó mới reset lại

đc acc này thì mất acc kia, đc bit thì mất doge bác ơi :( cố test tìm cách ăn đều theo balance ổn ổn mà khó quá ==!

e treo auto :( miss là 1h sau nó mới reset lại

bạn set auto refresh trang lai 2-3 lần là được, bên mình khoảng 2 lần refresh là có lại capcha

chỉ để auto khi đi ngủ :cool:

:eek::eek::eek:

ban IP là bình thường mà, thằng này đc cái chỉ ban IP chứ ko ban acc, ban nguyên acc mới sợ :oops:

Mất 7k satoshi để xác minh qua điện thoại. Sau khi xác minh rồi thì một ip cắm đc nhiều acc đc. Tất nhiên acc não cũng phải xác minh qua điện thoại

những acc xác minh hay có phát sinh dep đều ko bug đc :cool:

Mất 7k satoshi để xác minh qua điện thoại. Sau khi xác minh rồi thì một ip cắm đc nhiều acc đc. Tất nhiên acc não cũng phải xác minh qua điện thoại
bạn tìm cách fake IP xịn. rồi lập 1-2 máy ảo để chạy là ổn. k nên xác minh hoặc dep bất kỳ điều gì vào acc, hãy để acc đó như nguyên thủy nhé :D

Lập lại cái khác để chơi thôi. May mới chỉ xác minh 1 acc thôi :)

ông này bấm kiểu gì gê quá vậy :eek:

cứ trung thành 1 bên tài or sửu ko đc đổi kèo giữa chừng , lựa chọn có số 1 và 5 thôi, ngày trc mình chỉ chọn 1 và 2 , gần đây mới dạn lên 1 và 5 , ngày chỉ chơi 1 tua ko đc quá 10 lần xong nghỉ đợi qua ngày chơi tiếp , tính lượt thứ 7 là + - lại đang hòa đấy , qua lượt thứ 8 mới ăn , ngày trc lượt số 8 của mình chỉ chơi số 2 thôi, :oops: nếu mà lên lượt thứ 10 coi như hòa, nghỉ khỏe , đừng hơn thua với nó làm gì :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom