Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

trang super-coin nó có tích lũy theo ngày không a H, sao e thấy nó đến mốc 600sts là dừng, claim thì k thấy hiện tích lũy nhỉ

Bữa giờ ko có thời gian ngày vô freebit dc có 1-2 lần. Thu nhập cũng rớt theo :))
hôm qua em đc 3.5 xu + 8.6 xu để chiến rồi còn gì :cool:

Dalat ơi cho mình hỏi , điện thoại xài chung wifi với máy tính có trùng ip k nhỉ đang tính ref mấy trang đào coin , và bác đang dùng lap hiệu gì mà 16gb ram vậy bác. Thanks trước :D

Thấy super cứ 1 hour là cho 600 thôi b không cộng dồn quá 600
đúng rồi, max 600 , tối thiểu 5m claim đ, 60m thì dừng ở 600, mình có ghi chú nó khác trang mon mà :) ko + % theo ngày và bug cũng kiểu khác

Dalat ơi cho mình hỏi , điện thoại xài chung wifi với máy tính có trùng ip k nhỉ đang tính ref mấy trang đào coin , và bác đang dùng lap hiệu gì mà 16gb ram vậy bác. Thanks trước :D

có 10 thiết bị khác nhau dùng chung 1 ip cũng chỉ đc tính 1 ip mà thôi, tìm hiểu thêm các trình fake ip :)

laptop thì ram bây giờ nâng cấp rẻ bèo ấy mà, mình nâng ram và ssd chủ yếu để chạy OS , ram chia cho máy ảo :)

hihi mình thích mặt trăng như trước í , tự trả cho mình luôn không phải rút

vào rút cho có cảm giác chứ chị, đòi nợ vẫn tốt hơn để con nợ tự giác :oops:

hôm nay mình lại bị lỗi này
Sorry, this link is incorrect or has expired. Please make sure that there are no spaces in the link or request a new link and then try again.

hôm nay mình lại bị lỗi này
Sorry, this link is incorrect or has expired. Please make sure that there are no spaces in the link or request a new link and then try again.
cái chỗ chị đổi xong đợi 30 giây đó xóa đi mở lại là được :D
trang supercoin e log out ra giờ k đăng nhập vào lại được nữa :(
vẫn bình thường mà, xóa cache log lại thôi

uhm nè, cứ sợ bị lỗi không được cộng í hihi
nó chỉ load khi chị thay thôi, 30 giây ko đc thì chị cứ việc tắt đi bật lại, đừng bận tâm :)

cứ tèn tèn chơi kiểu kiến tha lâu vậy, dạo trước e cày coin Mrai block, sáng nay vừa chốt bán 0,05 BTC
có nên cho vào atto k a H ơi

cứ tèn tèn chơi kiểu kiến tha lâu vậy, dạo trước e cày coin Mrai block, sáng nay vừa chốt bán 0,05 BTC
có nên cho vào atto k a H ơi
atto chú nạp = BTC hay PM đều đc mà chú bán BTC ra PM mới nạp vào atto á , để từ BTC nạp atto cũng đc mà , atto chưa có biến đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom