Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mình mua thử vé số tốn 12 điểm rồi mà vẫn không thấy chỗ điểm có lại luôn, không biết sao luôn

huhu, các trang mặt trăng không vào được nữa rồi, tự nhiên mình đang chơi bị thoát ra xong nhập lại địa chỉ thì bị lỗi

Service Unavailable
HTTP Error 503. The service is unavailable.

mình mua thử vé số tốn 12 điểm rồi mà vẫn không thấy chỗ điểm có lại luôn, không biết sao luôn
chị được bao nhiêu điểm rồi ?
huhu, các trang mặt trăng không vào được nữa rồi, tự nhiên mình đang chơi bị thoát ra xong nhập lại địa chỉ thì bị lỗi

Service Unavailable
HTTP Error 503. The service is unavailable.
moon em vẫn bình thường cả ngày nay mà chị

hồi chiều mặt trăng không được nhưng bây giờ được rồi hihi. mới được có 78590 điểm thôi à

hic, làm sao để mua lại điểm nữa đây trời
hồi chiều mặt trăng không được nhưng bây giờ được rồi hihi. mới được có 78590 điểm thôi à

chị thử rút khoảng 100k satoshi thủ công ra xem thế nào, ko thì đợi đến khi nó reset vào hôm nó thanh toán tự động xem có biến chuyển gì ko,

số nhọ quá :mad: bug mà số 2 không chuyển thành số 1 có phải ấm rồi ko :oops:

ref giùm mình nha: http://freebitco.in/?r=3717233 . Các bạn nên chơi trang này nè, kiếm tiền bằng đặt cược, nó cho mình free tiền ban đầu. Tiền tệ là Bittcoin. 1 bitcoin h bằng 852$ lận :) . có j ib mình ai ref giùm mình mình sẽ chỉ tận tình nha! Thanks

qua thứ 6 rồi mà sao vẫn chưa được gitcoin.gg luôn nhỉ
chắc là nó ko hồi sinh nữa rồi chị :oops: thôi thì coi như R.I.P thêm 1 trang

Trang freebtcltcdoge.com scam rồi bỏ đi thím @dalat

đợi lát rảnh lọc lại 1 mớ ở #1 luôn, bữa giờ ngoài đảo đâu có chỉnh sửa đc gì @@@

dalat quay lại rồi mà mấy trang gitcoin vẫn chưa thấy gì luôn, hic hic
sặc, chị làm như em là admin của thằng gitcoin hay sao em sống là nó cũng sống lại cùng :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom