Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

hi, mình chơi luôn nè
chị chơi đi, tạo nhiều nick vào rồi fake ip giống như em chỉ chị đó , trang này nếu nó pay là kiếm ngon hơn trang 84k nhiều luôn ạ, 10 phút đc từ 1000-3000 , mình chỉ lấy bình quân cứ cho là 1500 / 10 phút là cũng ngon rồi, chưa tính %ref :D
em được hơn 200000 rồi, đợi xem đủ 300000 có pay đc ko :D

hả, bạn chơi nhanh vậy
:d cái này dễ mà, chỉ cần 1 chuột ko cần dùng bàn phím gõ, mà để tiết kiệm time khi time đếm ngược còn 10 - 5 giây chị có thể xác nhận tôi ko phải người máy luôn, để khi time về 0 chị nhấn claim luôn chị nné, đỡ phí time, nói chung các ref tạo nữa thì cứ dùng phải cho hiệu quả, chất lượng hơn số lượng chị ạ :d
acc chính của em hơn 280000 rồi, đang đợi xem lên 300000 thế nào :D

uhm nè, từ hôm bạn nói mình vẫn dùng 3 nick đến giờ , hi
dạ chị , cứ như em nói là ok :D

chị @bich ơi , trang earnfreebitcoins.net - 10 M , min pay 0.003 BTC em đủ min pay rồi :
mà ko biết nó có pay cho ko nữa :(

Your withdraw request will be processed within some days!
Pending payments: 1

thôi kệ, đc thì tốt ko đc cũng chẳng sao :D , chị cứ rảnh thì chơi trang đó thôi, đừng tập chung quá đợi có bằng chứng rồi tính tiếp nha chị

uhm nè, mình đợi có thanh toán rồi làm tiếp , cũng mới đc hơn 50.000 satoshi thôi à

cái trang earnfreebitcoins.net - 10 M , min pay 0.003 BTC nó scam nhé mọi người, đừng chơi nữa tốn time, thông tin cũ cũ của nó :

{*} Payout at 0.001 BTC only
{*} Highest paying Satoshi Faucet over the Internet {3000-10000 per 10 minutes}
{*} Encrypted SSL networks for account safety
{*} Fastest cool down time {10 minutes only}
{*} Easy to use and clean GUI
{*} 25% Referral bonus
{*} Low minimum payout
{*} TOR IPs Blacklisted to prevent spammers and abusers
{*} NO annoying Popup/iFrame/Pop-under ads
{*} LOT more.....!

hix, làm mất công quá , giờ tìm lite và dego giống bạn hen, mấy cái auto bạn làm cho mình xong chưa , hi

bác ơi mình ref hết của bác hd cho mình ít thủ thuật vs
bạn mới chơi thì phải chịu khó đầu tư, mình ko có tiền đầu tư thì phải đầu tư thời gian :D
nhưng một số người lại có ý nghĩa ăn ngay ko nhìn về lâu dài nên phí, một số trang cứ đủ min pay là rút ngay cũng đúng vì sợ scam ko rút thì sau này ko rút đc âu cũng là do tâm lý, mình chơi cứ trang nào ok thì theo nhận định, được mức min pay mình ko rút ngay vì có thủ thuật riêng của nó, mình ko tiết lộ đại trà đc :D
bạn mới chơi thì cứ xác định khoảng 5 ngày đến 1 tuần đầu là coi như làm không công, dù cho rằng khoảng 3 ngày 1 số trang bạn đã đủ mức min pay cũng ko được rút, thủ thuật nếu bạn xác định mình sẽ hướng dẫn sau, mà hướng dẫn cá nhân chứ ko chia sẻ đại trà và cũng chỉ hướng dẫn 1 phần rồi bạn tự khám phá thêm.
Giờ bạn cứ chơi trong vòng 1 tuần đi đã, lúc chơi bạn sẽ nhận ra được 1 phần các trang nào đó có tiềm năng, mỗi người có cách nhận xét riêng, đối với mình những trang có cách chơi phụ hợp nhưng đối với bạn nó ko phù hợp thì sao, và bạn tận dụng các trang mình nói chất lượng nha, 1 số trang tính % đăng nhập cũng ko được bỏ xót sẽ phí.
khi bạn chơi quen quen rồi chỉ cần nói sơ qua từng trang có mẹo gì thì sẽ dễ nhận ra ngay ấy mà :D

hix, làm mất công quá , giờ tìm lite và dego giống bạn hen, mấy cái auto bạn làm cho mình xong chưa , hi
em làm auto mấy trang bit chất lượng cho chị trước nha, mấy trang doge với lite em cất code chỗ nào rồi chưa tìm ra lại được, mà trang bit thì riêng cái trang gitcoin.gg 05 M pay thẳng về VÍ min pay 10k satoshi - SURVEYS
em chỉ add vào không chèn code load luôn vì nó phụ thuộc vào tài khoản G+ của chị, muốn nó load luôn vào chị phải đang mở tài khoản Gmail hay các tài khoản của GG trước khi mở nha , với thủ thuật của trang đó chị nhớ như em nói nha không có phí , với 2 trang game nữa ạ :D

chị @bich ơi , cái trang cetobeto.com Game chị đừng dùng ball bắt beto nữa chị nhé, phí lắm lời ko đc bao nhiêu nữa vì nó mới thay đổi lại giờ mỗi con chỉ có tác dụng 2 ngày ko phải 3 ngày như trc, tận dụng ko tốt time mình ko lời đc bao nhiêu đâu ạ :d

nếu như mọi bữa giờ em đủ tiền mua 200 ball nữa rồi nhưng nó đổi lại vậy nên em để dành lên 1.000.000 bắt con 30 ngày luôn :D

còn trang townbi.com Game em sắp xây đc ngân hàng rồi :d sau này mỗi ngày chỉ vô nhận tiền thôi, ko phải xây gì nữa :D ,

ok bạn, bạn chơi giỏi thật đấy, ước gì mình được như bạn

hôm nay cetobeto.com Game nó vẫn có giá trị 3 ngày chị ơi :d nêú chị đủ ball có thể bắt đi :D,

Your Premium Account expire in 3 Days

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back