Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

bạn sử dụng các chương trình tạo máy ảo, tạo nhiều máy ảo, cài win trên máy ảo, rồi sử dụng auto click trên từng máy ảo, nhưng máy bạn phải mạnh , ram nhiều mới tạo nhiều đc máy ảo, còn ko thì chỉ nên tạo 2 máy ảo thôi
Bác có fb hay zalo gì k chỉ giáo em tạo máy ảo với, Ram em 8gb chắc cũng tạm!

Sao có 1 ngày mà tăng 2 lần dậy :D:D
Đang trong chiến dịch quảng cáo của coca-cola , hi vọng site này chạy lâu 1 chút để đc nhờ :D , hôm nay mình cũng tạm ngưng đào lite với doge vì cái site này mà kiếm bit cũng khá :D
Bác có fb hay zalo gì k chỉ giáo em tạo máy ảo với, Ram em 8gb chắc cũng tạm!
Ram 8 g bạn tạo tầm 3 máy ảo , set có mỗi máy ảo 2 GB ram là ổn , bạn tham khảo máy ảo VMware Workstation trên gg nhiều hướng dẫn cài mà.

Minh chạy 2 laptop i7 , mỗi lap ram 16g , mỗi máy tạo 6 máy ảo là được 12 máy ảo + 2 máy thật + 2 androi + 1 ios , hôm nay thu nhập khá về satoshi :D , phải vay mượn họ hàng các sdt mới có để nhận code :D

trang https://telegram.me TRANG MỚI – KIẾM 84000 satoshi/ngày vừa thay đổi :

:free: Hello dear customer. To continue to receive 84,000 Satoshi per day from "FREE SHARE" please, invite 3 friends, or buy 1 share.

:couple: Your affiliate link:
https://telegram.me/btcsharesbot?start=ref291531741

:rocket: After performing one of the conditions, you will continue to profit from the "FREE SHARE".
Sincerely, the team BTC Shares Limited.

Several users have reported this bot as a scam. We advise extreme caution when dealing with it. Note that this bot is not related to Telegram in any way, its developers are entirely independent.

mọi người kiếm sdt rác đăng ký 3 ref để tiếp tục là đc :(

hix, mình dùng 3 tài khoản giờ phải tìm 9 sdt để nhận code huhu
:D bạn có 3 acc là đỡ rồi , mình đang có 18 acc đây :( , mấy cái ref hôm qua mình ref acc chính nó ko được tính mới buồn chứ :( giờ phải ref lại, kiếm hơn 5o sim rác mới mệt nè nhưng may là có mối kiếm, chỉ nhận code qua sms nên cũng đỡ , ko biết mai mốt nó có update mỗi acc giới thiệu 10 người thì mới mệt :D , mấy thể loại này chơi free nên ko mua , đầu tư mỗi acc min $10 chẳng biết sập lúc nào

hic, mình có 3 nick thôi mà tìm chưa đủ sdt nữa luôn nè, mới đủ 2 nick à, còn 1 nick đc 1 số rồi , thiếu 2 số nữa,

cái này có auto đến trang thì chỉ cần gõ captcha thì ngọt

cái này có auto đến trang thì chỉ cần gõ captcha thì ngọt
mình đang code = auto it các trang web mình chia thành 4 loại , mở 1 file auto tự động vào hết các trang web rồi mình làm chứ mở từng trang nhiều lúc xót mà lâu nữa bạn à :D Mình làm 4 file riêng biệt DOGE 1 file, LITE 1 file, BIT ngon 1 file, các trang Bit còn lại 1 file nên mỗi lần mở cũng nhanh và ko bị xót trang :D

mình đang code = auto it các trang web mình chia thành 4 loại , mở 1 file auto tự động vào hết các trang web rồi mình làm chứ mở từng trang nhiều lúc xót mà lâu nữa bạn à :D Mình làm 4 file riêng biệt DOGE 1 file, LITE 1 file, BIT ngon 1 file, các trang Bit còn lại 1 file nên mỗi lần mở cũng nhanh và ko bị xót trang :D

mấy trang của Nga ngố cho cao :)) mà tính sơ sơ cả tháng mới rút dc . nó scam phát nhe răng cười haha

mấy trang của Nga ngố cho cao :)) mà tính sơ sơ cả tháng mới rút dc . nó scam phát nhe răng cười haha
mình đang tập trung vào lite và doge :D BIT thì chỉ dạo 2 vòng và chỉ chơi các trang ngon thôi :D

auto là thế nào bạn, chỉ mình với

auto là thế nào bạn, chỉ mình với
mình lưu các trang thành 1 phần, chỉ cần mở 1 file hiện hết các trang, bao gồm cả đăng nhập địa chỉ ví của mình theo từng trang luôn, chỉ việc làm nhiệm vụ thôi, thay vì phải mở từng trang 1 lên, nhiều lúc mở còn bị xót trang nó phí, mình tự code cá nhân bằng auto it

mình lưu các trang thành 1 phần, chỉ cần mở 1 file hiện hết các trang, bao gồm cả đăng nhập địa chỉ ví của mình theo từng trang luôn, chỉ việc làm nhiệm vụ thôi, thay vì phải mở từng trang 1 lên, nhiều lúc mở còn bị xót trang nó phí, mình tự code cá nhân bằng auto it
bạn hướng dẫn kỹ giúp mình với, chứ mỗi lần mình mở từng trang lâu quá à, mình cũng đang theo bạn mà, mình cũng bắt chước bạn tìm lite và doge nè

bạn hướng dẫn kỹ giúp mình với, chứ mỗi lần mình mở từng trang lâu quá à, mình cũng đang theo bạn mà, mình cũng bắt chước bạn tìm lite và doge nè
cái code bằng auto it mình làm cho cá nhân mình thôi bạn ạ, vì 1 số trang yêu cầu lưu pass, mình lưu pass và địa chỉ ví của mình rồi, hướng dẫn bạn cũng khó, mà bạn có đưa địa chỉ ví với pass của bạn với những trang bạn muốn log thì mình code lại đc nhưng dữ liệu riêng tư với lại dạo này mình hơi bận, đang cắm máy auto là chủ yếu
bạn có thể dùng tạm thằng này cũng được nè https://chrome.google.com/webstore/detail/ziptabs/ccnanbffbfbcgfmmkgejodommhidpjba/related
nó lưu các tab bạn đang dùng và tự mở lại theo lựa chọn, trc đây mình chưa code auto it cũng dùng qua nó :)

sau cái vụ https://telegram.me TRANG MỚI – KIẾM 84000 satoshi/ngày nó bắt 1 acc giới thiệu 3 người mới cho sử dụng tiếp thì mình tình cờ phát hiện được lỗ hổng có thể kiếm đc > 2.000.000 sts /1 ngày.

Yêu cầu tối thiểu cần có 40 sdt + 1 laptop cấu hình mạnh (2 laptop càng tốt) + 1 thiết bị androi/hay iso cũng đc ( cả 2 càng tốt ) + 1 điện thoại cục gạch (để nhận code) + có thời gian online gần như 20/24 để check kịp thời.
ưu điểm của thằng này là ko ưu cầu khác ip nên lợi đc 1 bước ko cần fake ip rồi :D

Hướng dẫn cơ bản bước chuẩn bị là tự ref sdt hiệu quả :

tạo 4 acc chính cho 4 sdt chính : 1 - 2 - 3 - 4 (sdt 2 3 4 ref luôn cho 1)
tạo tiếp 9 acc phụ, cứ 3 acc phụ là nhận ref của 1 acc chính còn lại tương ứng , vì 1 đã có ref của 2 3 4 rồi nên 5 6 7 (ref của 2) - 8 9 10 (ref của 3) - 11 12 13 (ref của 4)
tiếp đến phải có 27 sdt rác làm acc rác để ref đủ cho 9 acc phụ nêu trên.
trong 27 sdt rác này phân loại thành 3 nhóm (mỗi nhóm 9 số, nhớ đánh số cẩn thận ko đc nhầm lẫn vì tuy là rác nhưng nó là lại thu nhập chính)

tổng cộng như mình đang dùng là : 4 + 9 + 27 = 40 số dt + 1 đt cùi bắp 2 sim + 1 androi + 1 ios + 2 laptop i7 ram 16G card rời 2G <= xong bước chuẩn bị

Bạn nào có đủ các yếu tố chuẩn bị nêu trên rồi thì inbox cho mình hướng dẫn tiếp cho, ko đủ thì đừng inbox vì không chia sẻ đại trà sợ nó fix :D với lại trang này sớm muộn gì cũng die nên mình đang tận dụng tối đa nhất quỹ thời gian cho nó trước khi nó die :D

Last edited:
nhiều vậy thích thật, tiếc quá mình không dủ sdt , hic, hôm qua mình dùng 3 nick kiếm mãi mới đủ 9 sdt để giới thiệu nè

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom