Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Attachments

• 2. HINH ANH (MO TA).png
    2. HINH ANH (MO TA).png
    258.2 KB · Views: 144
Bác @dalat cho em hỏi chút ạ, sau bao ngày free rool trên freebitco em đã đủ 30k sts trong tài khoản, có nên rút về không bác?
Cái mục #2, bác đã chỉnh sửa nên em cũng không biết phải làm thế nào để tiến xa hơn với trang freebitco này. Mong bác khai sáng giúp em vài lời. Nếu không tiện, nhờ bác PM giúp em.
Em xác định là tâm huyết với cái site freebitco này.
Cám ơn bác @dalat rất nhiều.
hãy nhìn về lâu dài, đừng nhìn lợi trước mắt :) vạn sự tùy duyên

hãy nhìn về lâu dài, đừng nhìn lợi trước mắt :) vạn sự tùy duyên
Cám ơn bác @dalat.
Hình như em đã ngộ ra những điều bác chia sẻ về cái freebitco này rồi. Chỉ có phần bet thì chưa đủ khả năng để trải nghiệm và quan sát những dấu hiệu đặc biệt. Hẹn phần bet 1 ngày không xa vậy.
Thật sự rất khâm phục bác về sự nhẫn nại, sự tinh tế và những gì bác đã chia sẻ.
Chúc bác @dalat luôn khỏe mạnh và thành công nhiều hơn nữa.
Em sẽ bắt đầu hành trình khám phá cái site freebitco này.
P/s: Nếu thực sự có duyên hy vọng có dịp diện kiến bác :p

Cám ơn bác @dalat.
Hình như em đã ngộ ra những điều bác chia sẻ về cái freebitco này rồi. Chỉ có phần bet thì chưa đủ khả năng để trải nghiệm và quan sát những dấu hiệu đặc biệt. Hẹn phần bet 1 ngày không xa vậy.
Thật sự rất khâm phục bác về sự nhẫn nại, sự tinh tế và những gì bác đã chia sẻ.
Chúc bác @dalat luôn khỏe mạnh và thành công nhiều hơn nữa.
Em sẽ bắt đầu hành trình khám phá cái site freebitco này.
P/s: Nếu thực sự có duyên hy vọng có dịp diện kiến bác :p
sao bác ko thử site khác , cố kiếm bug làm gì @@
hoặc bác đơn giản gủi tiền zo an lợi nhuận kìa @@

sao bác ko thử site khác , cố kiếm bug làm gì @@
hoặc bác đơn giản gủi tiền zo an lợi nhuận kìa @@
Hiện tại em thấy site này rất phù hợp với em. Em cũng mới biết về bitcoin hơn 1 tháng nay thôi bác. Từ khi bitcoin pump qua 2k $, báo chí viết nhiều em mới bắt đầu tìm hiểu. Nên về măt hiểu biết về thị trường cypto currency cũng như các cách kiếm tiền online còn nhiều hạn chế.
Cám ơn bác đã quan tâm, em sẽ tìm hiểu thêm nhiều site khác nữa.

Hiện tại em thấy site này rất phù hợp với em. Em cũng mới biết về bitcoin hơn 1 tháng nay thôi bác. Từ khi bitcoin pump qua 2k $, báo chí viết nhiều em mới bắt đầu tìm hiểu. Nên về măt hiểu biết về thị trường cypto currency cũng như các cách kiếm tiền online còn nhiều hạn chế.
Cám ơn bác đã quan tâm, em sẽ tìm hiểu thêm nhiều site khác nữa.
bác thử mấy site ăn coin rác ấy . kiếm coin tiềm nag rồi tích :D

Bác nào có acc 2captcha ko ạ , cho em xin 100 200 capt gủi lại acc boxbitt có 600k litetoshi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom