Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

1 pc hay 1 laptop có thể log được vô số acc nhưng phải biết cách lách ip = các nguyên tắc cơ bản và linh động nó, mọi chuyện mình nói tìm hiểu ở phần cơ bản chỉ là lý thuyết , bạn phải học cách áp dụng linh động mới có thể dùng nhiều acc để ko bị trùng ip và chuyển đổi acc nhanh hơn.
Thanks bác!

làm sao để kím dc nhìu sts trong freebitco
thấy mấy bác bonus cao quá, mình thì lèo tèo, lâu lâu mới roll dc mức 2,3 @@

đầu thang tới giờ nó free capcha cho em rồi nên auto sướng :p:p
bác cho em xin cái auto roll với,em treo mà nó cứ roll 1 lần,mặc dù chỉnh trong imacro phần play loop lên rồi mà hok được

tạo acc trên máy ảo có phải đổi ip của máy ảo ko vậy ae, ip của máy ảo với máy thật giống hệt nhau

máy ảo vẫn dùng ip của máy thật, phải fake ip cho máy ảo là điều hiển nhiên :)

máy ảo của e ip lại khác với laptop của e nhé :D
cậu làm như nào thế :D nếu mà tạo máy ảo rồi phải đổi cả ip máy ảo, thì đổi IP trên máy thật rồi cheat tiện hơn

e chỉ là dùng laptop bắt 1 cục wifi riêng, còn máy ảo dùng ip của mạng luôn mà nó vẫn cho roll cả 2 cùng 1 thời điểm

chú thử tạo 3 máy ảo xem nào :D

Nhân tiện còn mấy bạn đang cắm auto bằng recaptcha thì mình share program mới của thằng này. Tìm hiểu thêm ở đây nhé:
https://2captcha.com/support/faq/51/

Gõ bằng cái này giá cao gấp 3 lần. Nên login bằng gmail để thằng recaptcha nó tự confirm đc mấy lần đầu tiên. Khoẻ hơn

trade chán quá , bây giờ tạo máy ảo bằng gì tốt nhất vậy anh, em kiếm thêm chờ giá tăng
máy ảo thì dùng VMware Workstation nhé :cool:

kế hoạch rút bit mua đất của chú xem ra nghẽn nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom