Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

hihi, giờ mình cũng hết BTC để mua rồi còn đâu

thằng Fê Loz đang giam vốn của em nhiều nhất đây :oops: đang hóng tình hình

em cũng hết BTC rồi, xong đợt này em sẽ theo cách của anh ko chơi hết vào 1 đồng mà phải chia ra có vốn dự trữ nữa để có lúc muốn mua mà hết tiền

em cũng hết BTC rồi, xong đợt này em sẽ theo cách của anh ko chơi hết vào 1 đồng mà phải chia ra có vốn dự trữ nữa để có lúc muốn mua mà hết tiền
uhm, tốt nhất nên có kế hoạch chứ đừng theo kiểu tự phát , và sàng lọc thông tin theo bản thân nữa :)

uhm, tốt nhất nên có kế hoạch chứ đừng theo kiểu tự phát , và sàng lọc thông tin theo bản thân nữa :)

vâng anh , em hết BTC rồi vì đang ở hết ở coin FLDC rồi , vẫn đang chờ, em đang ngồi đọc lại topic của anh từ đầu để đào thêm ạ

em cũng định all in FLDC với bác mà thấy giá vẫn còn đang trong khả năng mua được, găm 30% vào đó, còn 70% đi trade tiếp, tới gần ngày đó In dalat we trust :D:D

nói chung nó ghim trong khoảng 1 tuần nữa , 1 là vui 2 là buồn =))

mấy trang pay về epay đó bác, mà nó méo chịu pay về blockchain, thế là sao nhỉ

ý mình là balance ở epay của bạn rút bao nhiêu ? bit doge hay lite ? có thể có 500 đ hình ảnh đc ko

Moon Bitcoin is currently offline for maintenance - apologies for the inconvenience, we will be back ASAP!

đã vào bình thường , nếu nó treo vậy thì sẽ ko bị mất % đâu

mở hộp lai chuyển sang tuần mới rồi
lại đợi thôi chị, giá tăng nên mở ngày càng giảm nên tổng thể chưa đủ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week