Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Chạy mới vài ngày mừ 20k rồi :D
Bác chỉ e mẹo với hỏi chả ai giúp

Bit giảm nhanh quá :((

đang giảm rồi đấy :confused: chú muốn mua thêm nữa à , máu lửa thế :eek:
đang trade đừng để ý giá tăng giảm mà coi balane tăng số lượng là ổn :oops:
e mới chơi chade nên giờ có gì cứ theo a thôi ạ.thử bỏ ít vốn thực hành.e mua coin kia rồi.coin này a nhận định lên đc tầm X mấy ạ? :rolleyes:

:)

e mới chơi chade nên giờ có gì cứ theo a thôi ạ.thử bỏ ít vốn thực hành.e mua coin kia rồi.coin này a nhận định lên đc tầm X mấy ạ? :rolleyes:

> x2 :)

Cái ticket trong freebitco.in chơi như thế nào vậy a

nó là dạng vé số, nói chung là khó trúng nên dis nó đi để đc tăng point

Anh dalat cho e hỏi sao ko dùng rp mua bonus sts ạ. Tích rp này chắc ko phải để mua ip 7 chứ a ^~^

vì acc anh đủ tuổi rồi, roll hoàn toàn ko nằm ở mức 1 , mà bonus sts chỉ có tác dụng cộng ở mức 1 nên chẳng có tác dụng gì :) đang tích đổi quà và mua bonus cái khác thì đc

> x2 :)

nó là dạng vé số, nói chung là khó trúng nên dis nó đi để đc tăng point
e đặt lệnh đợi x2 rồi :p

em nạp thêm vào live lúc này được không anh nhỉ, phí nạp PM vào live 4.5% tiếc quá có cách nào giảm phí này không ạ

nay rãnh ngồi đọc lại hết topic của bác dalat lần nữa, thấy có vụ địa chỉ ví 33 kí tự, coi hết lại em có 1 cái :eek::eek::eek:, vậy mà bữa giờ chưa thấy dc cái gì hên từ người lạ cả :confused:

email xác thực trên live lâu quá anh ạ, nạp mua doge mà rút qua polo hơn 10 phút chưa nhận được code gửi qua mail, hôm qua nhận nhanh mà hôm nay lâu quá, có vấn đề gì không anh ơi

tích đc ít nào đem vào chơi HI LO hết. ngứa tay quá k chơi k đc.
cứ thế này thì đến bao giờ acc mới đủ tuổi

anh ơi, nhận được mail code rồi hơn nửa tiếng mới đúng nhưng nhập code báo không đúng code anh ạ, hôm qua em chuyển nhanh mà hôm nay trục trặc thế này, huhu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,695
Latest member
topnhacaiuytinar
Back
Top Bottom