Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Chào các bác,

Xin hỏi có bác nào trong topic còn rút được tiền từ Coinpot về không ợ? Trước đây mỗi lần tôi rút về Coinbase chỉ mất khoảng 2 ngày, mà lần này tôi rút 5 ngày rồi vẫn Pending mặc dù theo thông báo chính thức thì việc rút tiền vẫn hợp lệ đến 28/02/2021.
Các ac mình rút btc thì về hết riêng các ac rút doge thì từ 31/1 đến nay chưa về check ac thì vẫn pending :((.

Các ac mình rút btc thì về hết riêng các ac rút doge thì từ 31/1 đến nay chưa về check ac thì vẫn pending :((.
Tôi rút 1 lệnh từ 12/02 thì 14/02 về rồi bác, còn lệnh rút từ 17/02 đến giờ thì vẫn pending

Mình đã rút hết khỏi coinpot từ lâu, con vớt hết qua DOGE để rút :cool:
Chơi với thằng Coinpot này tôi thấy có vấn đề gì mà gửi ticket cho nó hầu như không bao giờ có phản hồi, giờ nó sắp đóng cửa nữa thì xác định, haizzz

Chơi với thằng Coinpot này tôi thấy có vấn đề gì mà gửi ticket cho nó hầu như không bao giờ có phản hồi, giờ nó sắp đóng cửa nữa thì xác định, haizzz

Do mọi người cứ đợi đến nước đến chân mới nhảy thôi, chứ mình kiếm từ coinpot cũng khá, khi nghe có thông báo nó dừng các vòi là mình đã rút sạch cho êm rồi :)

Do mọi người cứ đợi đến nước đến chân mới nhảy thôi, chứ mình kiếm từ coinpot cũng khá, khi nghe có thông báo nó dừng các vòi là mình đã rút sạch cho êm rồi :)
chỉ có fb là đỉnh của đỉnh, ăn ngàn năm không hết :popo_ah:

Hi, phần nào rút được thì rút rồi bác, phần này là do một vài cái offer nó trả chậm nên phải đủ ngày nó mới cho rút

Hi, phần nào rút được thì rút rồi bác, phần này là do một vài cái offer nó trả chậm nên phải đủ ngày nó mới cho rút

Thế đã êm các phần đã rút rồi thì ok rồi, chứ giờ các phần còn đang dở hên xui lắm :cool:

Mọi cuộc đua ko tính từ thời điểm xuất phát mà dựa vào cách thức thể hiện trên quãng đường.

Có người xuất phát điểm từ khá sớm nhưng chọn sai đường, đi vòng vèo, lạc .. thậm chí quay trở lại điểm xuất phát. Đơn giản như mình thấy ở 4r này khá nhiều các acc có tuổi đời reg từ lâu nhưng vẫn quanh quẩn ở những quãng đường lạ lẫm và cũng không thiếu những acc không có tên tuổi j nhưng chỉ 1 time ngắn đã có những thành công nhất định.

Cũng ko thế phủ nhận câu "lạc nước 2 xe đành bỏ phí, gặp thời 1 tốt cũng thành công"

Và cũng thêm nói lại rằng những sự ăn may này nọ nhưng được lặp lại khá nhiều lần chính là sự thể hiện của câu nói "nếu bạn thực sự tài năng thì bạn sẽ không bao giờ sợ thiếu may mắn"

Có những người cứ ngỡ rằng mình bắt đầu lúc này đã quá muộn bởi vì nghĩ rằng đã khá nhiều người đi trước từ lâu rồi , giờ mới bắt đầu cũng không thể có thành tựu gì nữa cả thể là vô hình chung hình thành tâm lý chưa đánh đã hàng.

Chỉ có những người cho dù thấy đã có người về đích nhưng vẫn xác định bắt đầu, thấy mọi người vấp ngã nhưng không từ bỏ, thấy mọi người thành công nhưng không hề đố kị, thấy mọi người thất bại thì lấy đó làm gương... đối với mmo nói riêng cà cuộc sống nói chung ko có gì là muộn cũng chẳng có gì là sớm, sự đào thải ngay từ đầu chính là đào thải cách nghĩ, đào thải cách làm và đào thải những cái cần đào nhưng ko cần thải . Kết hợp với những điều cần thải nhưng vẫn buộc phải đào. Tận dụng đào những khoảng time được coi là vô ích tại thời điểm hiện tại nhưng nó sẽ để bạn có thu hoạch cái gọi là "tương lai của quá khứ"

Vạn sự tùy duyên.

hôm nay em mới biết bác viết bài này, rất hay cảm ơn bác

Thấy các đồng chí nói về BET nên xin phép múa rìu qua mắt thợ 1 chút :)

Nói về BET thì dường như mỗi site đều áp theo 1 công thức chuẩn và từ công thức chuẩn nó tùy biến lên phụ thuộc vào trình độ của thằng admin site đó, mấy site na ná như fb này cũng ko hề ít, tiêu biểu có 2 site từng được mình phá đảo chỉ trong mấy ngày đến nỗi trình admin cùi quá phải bỏ chạy khi site chỉ sống được có khoảng 1 tuần =))

Sơ qua về 2 site cơ bản mà mình đã phá đảo tại mmo này kẻo các đồng chí chưa biết 2 site đó lại nói mềnh chém gió :)) Các cmt liên quan gần đó đều đọc qua cách mọi người cmt sẽ biết được sơ qua về câu chuyện, còn muốn sâu xa hơn thì tìm mình trên BCT :)

1 là vikafaucet từ 2016 sống được 1 tuần có lẻ

2 là thằng ifree từ 2017 cũng không sống lâu hơn là mấy :))

Bonus thêm video hack vui của ifree =))

Nói chung mọi video về hack và bug 1 khi đã được public đại trà thì 1 là chỉ có vui, 2 là đã bị fix, 3 là fake chứ chẳng thằng nào dại đang ăn ngon lành mà đăng khoe cho site nó biết nó FIX mất mịa miếng ăn. :cool:

All mọi site có suộc BET đều na ná như nhau về cách thức, còn khai thác thế nào thì tùy mỗi người mà thôi ;)

Riêng freebit mình và 1 số anh em nắm rõ đc cơ chế vẫn tận dụng được các mánh và âm thầm ăn và bản thân bọn mình biết được lý do tại sao nó chưa nát bởi vì trình admin của site không đến nỗi cùi như mấy tay gà mờ tương tự các site mình đã từng phá đảo. Và cơ chế của nó theo BĂNG CHUYỀN MỞ ... Đó là lý do tại sao nó sống dai từ tận 2013 đến giờ :)

Ai có kinh nghiệm chiến fb phải nắm được cả TÂM LÝ CHIẾN của admin để tùy biến cách chơi, tiền thân của nó thì phải nắm được cách thức mà wetsuit áp dụng ntn để lách theo, và hiện nay thì có TheQuin đương nhiệm (chi tiết tiểu sử và cách dùng quân của 2 admin này các đồng chí cứ soi bên BCT sẽ rõ)

Gút lắc ôn !!!

em đọc topic này nhiều lần mà vẫn bỏ xót nhiều bài hay quá, bây giờ em mới thấy ^^

vâng bác, em đọc nhiều vẫn chưa ngộ được bí kíp nhưng đọc được rất nhiều bài viết rất hay
đâu phải ai theo chủ thớt cũng ngộ được bí kíp, nhưng vấn đề là mình không ngộ ra thì mình vẫn có thể tìm cho mình 1 con đường riêng, đọc 733 trang có nhiều gợi ý mà.
Ví dụ đơn giản là không nạp thì thím có thể tìm bug, còn nạp rồi thì chuyển sang tìm bet, còn lười vận động suy nghĩ thì theo trường phái "mu vếu", claim free cũng kiếm được 1 ít.

cho ai kiên nhẫn chờ coin rụng...;)

đâu phải ai theo chủ thớt cũng ngộ được bí kíp, nhưng vấn đề là mình không ngộ ra thì mình vẫn có thể tìm cho mình 1 con đường riêng, đọc 733 trang có nhiều gợi ý mà.
Ví dụ đơn giản là không nạp thì thím có thể tìm bug, còn nạp rồi thì chuyển sang tìm bet, còn lười vận động suy nghĩ thì theo trường phái "mu vếu", claim free cũng kiếm được 1 ít.
vâng bác, em cũng học được rất nhiều kiến thức từ topic này

Lâu quá mới onl, chia sẻ hiện tượng bao tỏi như sau :

Một thương nhân đem hai bao tỏi đến một nơi mà người dân chưa từng nhìn thấy tỏi, họ vô cùng thích thú. Thế là người thương nhân kiếm được hai túi vàng.

Một thương nhân khác nghe nói vậy liền đem hai bao hành tây đến đó, người dân ở đó nhìn thấy hành tây càng thích thú hơn. Họ nghĩ dùng vàng không thể biểu đạt hết được tình cảm của họ dành cho thương nhân, thế là họ đem hai bao tỏi quý giá tặng cho thương nhân đó.

Tuy chỉ là câu chuyện phiếm nhưng thực ra trong cuộc sống cũng như vậy. Người biết nắm bắt trước cơ hội sẽ nắm vàng, người bước theo có thể sẽ nhận tỏi! Phần thưởng thuộc về người biết: Đi trước một bước!

em nhớ bác nói về cơ hội rồi, thấm ạ ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back