Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mọi người cho mình hỏi nhờ xíu. Mình đang chơi 1 acc và 1 ref dùng thiết bị và mạng khác ( chắc ko sao). Đang cày được 30k rp. Nay nhờ thằng bạn ở xa ref cho : nó roll xong, một hồi roll ko được nữa, site báo email invalid bảo đổi email, thì nó lại lấy email khác đi tạo acc . Mình vào thì thấy thêm 2 ref nữa :( ... Không biết sau này acc chính có cơ hội sống sót ko ??? :(

em reset modem wifi xong rồi đăng nhập freebit nhưng nó cứ báo "incorrect login details"
Mặc dù em điền gmail với pass đều đúng (tại em có lưu để xem)
các bác cho em xin cách chữa cháy với

em reset modem wifi xong rồi đăng nhập freebit nhưng nó cứ báo "incorrect login details"
Mặc dù em điền gmail với pass đều đúng (tại em có lưu để xem)
các bác cho em xin cách chữa cháy với

cậu dùng quên mật khẩu đi cậu

Nôm na vd như nhận quà từ thiện :)

Khi nhận được thông báo có điểm nào phát từ thiện trong 1 khoảng time nhất định, mỗi người chỉ được nhận 1 phần thì sẽ có các tình huống :

1 là huy động nhiều người thân đến nhận => có nhiều người nhận => sẽ có nhiều phần
2 là cùng 1 người nhận nhưng ngụy trang lặp lại nhiều vòng => cũng có nhiều phần
3 là chỉ nhận 1 phần duy nhất đúng quy trình :)
4 là người nhận 1 phần mất công xếp hàng, nhưng người không được nhận cũng được nhận nhiều phần theo "tiêu chuẩn ma"

Căn bản là thiên thời, địa lợi, nhân hòa. Khoảng time và địa điểm công bố đã có sẵn, còn cách nhận thế nào là tùy MÁNH KHÓE của mỗi người :)

2 là cùng 1 người nhận nhưng ngụy trang lặp lại nhiều vòng => cũng có nhiều phần :eek:

mấy bác cho e hỏi acc dep mà rút lớn hơn mức 6 thì có bị soi ko nhỉ

thím còn ở nhóm icq của anh dalat không, tôi dùng lại icq nhóm bị xóa https://icq.com/chat/AoLC3JN0IgCqX9YJ-XU

nhóm này là nhóm cũ mà cậu, nhóm mới link khác á, nhưng nhóm icq không online nhiều cũng bị đuổi ra rồi cậu, tớ cũng bị đuổi ra rồi cậu :( tớ chỉ còn ở nhóm telegram với nhóm facebook của anh H thôi @@

nhóm này là nhóm cũ mà cậu, nhóm mới link khác á, nhưng nhóm icq không online nhiều cũng bị đuổi ra rồi cậu, tớ cũng bị đuổi ra rồi cậu :( tớ chỉ còn ở nhóm telegram với nhóm facebook của anh H thôi @@
cho xin nhóm vào hóng với thím

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back