Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

kaka tôi mới biết chỗ thời gian thôi ông, vì thấy nó chỉ được 1 phút xong là hết, tuần sau tôi thử nhiều tab chứ tôi cũng chưa nhận được lương
Nhìn chỗ nào vậy ông ơi, tôi nhìn toét mắt ko thấy gì khác :popo_cry:

Hôm nay mình claim bonus multi sao nó báo cần wager 74k mà đến lúc còn khoảng hơn 40k, auto bet đến balance bonus về 0 thì lại thấy được cộng tiền vào balance, wager vẫn hơn 40k, lúc sau thì biến mất các bác ạ, không hiểu.

Ví litevault.net mình gửi ltc đến ví khác ko được, củng ko có thông báo gì hết.Lâu rồi mới xài tới ko biết nó bị gì nửa, có ai bị như trường hợp của mình ko ? (đả xài trình duyệt khác để gửi củng ko đc)

Ví litevault.net mình gửi ltc đến ví khác ko được, củng ko có thông báo gì hết.Lâu rồi mới xài tới ko biết nó bị gì nửa, có ai bị như trường hợp của mình ko ? (đả xài trình duyệt khác để gửi củng ko đc)
dùng vì trust đi bro

em nhận được email @@

Dear User,

Recently, you may have visited FreeBitco.in only to encounter an error and an inability to reach the website. We'd like to explain.

FreeBitco.in was the victim of a malicious DDOS attack. We were blackmailed, but given the heavy duty security practices, we decided to turn down their demands and were able to fix the issue promptly.

No data was compromised and the situation has been fixed.

We'll be working to strengthen our digital defenses even further, but it's the support of users like you that make us even stronger!

Chào các bác, mình mới chơi ở freebitcoin nên có một chỗ mình ko rõ lắm.

Cái dòng: 7.1035% achieved towards the next ... tức là khi 100% thì mưc payout thấp nhất của cái rol lên 18 đúng không ạ hay là có ý nghĩa khác. Mong các bác chơi lâu năm giải đáp giúp, Cảm ơn :D

View attachment 156675

Cái dòng: 7.1035% achieved towards the next ... tức là khi 100% thì mưc payout thấp nhất của cái rol lên 18 đúng không ạ hay là có ý nghĩa khác. Mong các bác chơi lâu năm giải đáp giúp, Cảm ơn :D
Đúng rồi đó bạn ! :popo_big_smile:

Khi lên 100% bạn sẽ được cộng thêm lượng satoshi bonus vào mức thấp nhất của bạn nhé, nghĩa là như rate hiện tại là 6 + 18 = 24

View attachment 156675

@@ cậu bet nhiều cũng tăng mức 1 á không cần đủ 100% đâu cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back