Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Ở trong thread này luôn hả bác?
ko bạn, thread khác. thời phong trào mining coin trên VPS lên ngôi đó, bạn search trên form thử xem, tới giờ mình vẫn đào dc. Mình đang đào bằng Crypto Tab

Có cách nào để không bị suspend không bác?
vừa die 1 acc nhanh như 1 con gió
Bouns cho các bạn 1 TUT, VPS vultr đào coin thoải mái ko bao giờ bị susppend, đang có khuyển mãi reg account mới tặng 100$ trong 1 tháng, nhưng phải tốn 5$ để Veri account, Nếu biết cân đối cũng kiếm tí cháo qua mùa dịch được đó.

Bouns cho các bạn 1 TUT, VPS vultr đào coin thoải mái ko bao giờ bị susppend, đang có khuyển mãi reg account mới tặng 100$ trong 1 tháng, nhưng phải tốn 5$ để Veri account, Nếu biết cân đối cũng kiếm tí cháo qua mùa dịch được đó.
Vlu cũng có nhưng để dành làm web hehe

Cái này em cũng biết, đăng kí bằng paypal thì tốn 5$ bác ạ, còn dùng visa hoặc master card thì nó lấy 2$ để kiểm tra thẻ rồi refund lại sau 1 tuần.
Mà nó suspend dựa vào cái gì bác nhỉ? IP à?

Chơi được trong vòng ít nhất là 3 năm 3 tháng nhé anh :)

Công cụ chuẩn bị :

1 VPS hạn dùng 39 tháng

1 Bê = 100.000.000 sts

3 năm 3 tháng = 3,25 năm * 365,25 (ngày) * 24 giờ * 60 phút * 60 giây = 102562200 giây

Mỗi giây auto bet được 3 lần -> tỷ lệ mỗi giây bị site nướng cho là tệ lắm bị dính chuỗi bình quân = mất 1 sts

=> NHỌ lắm thì sẽ thọ được time như trên
Hên hên có khi được 6 năm 6 tháng ?

mà bác cho mình hỏi, nhiều vps chia ra đào tất cả các coin hay tập trung đào 1 coin thôi
Bác nên đào 1 coin thôi á bác. Vs thằng minergate này thì trước đây mình toàn đào monero...
Tự dưng nhớ lại ngày ấy, đào và bán monero 10$ / em... ???

Bác nên đào 1 coin thôi á bác. Vs thằng minergate này thì trước đây mình toàn đào monero...
Tự dưng nhớ lại ngày ấy, đào và bán monero 10$ / em... ???

1 thời để nhớ, cái đợt 2016 1 XMR hơn giá 1 ETH :popo_beauty:

Có cái acc này bác nào múc lại không, acc chưa dep một tí nào nhé

Các bác ơi cho em hỏi chút, sao em kích vào đổi điểm RP để lấy RP bonus ở mức 3 không được mà nó lại hiện ra thế này nhỉ?View attachment 148501
Acccount của bạn bị limit bonus, nên chỉ mua rp tối đa ở mức 2. Bạn nhấp vào More detail để xem điều kiện unlock

Acccount của bạn bị limit bonus, nên chỉ mua rp tối đa ở mức 2. Bạn nhấp vào More detail để xem điều kiện unlock
Là cái này đúng không bác, nhưng em thấy nó cứ tăng dần sau mỗi lần roll. Vậy thì làm cách nào mà hoàn thành được nếu không dep ạ?

Là cái này đúng không bác, nhưng em thấy nó cứ tăng dần sau mỗi lần roll. Vậy thì làm cách nào mà hoàn thành được nếu không dep ạ?View attachment 148510
Đúng rồi bạn. Nếu ko dẹp mà để muốn mất chỉ có BET khi nào Wager in MULTIPLY BTC đạt yêu cầu thôi bạn.
P/s: Team mình có dịch vụ unlock mấy cái này nha bạn, do CÔ VY nên nhận cho team làm mấy cái này chống đói. Quan tâm thì inbox or nhấp vào ICQ . Pro bỏ qua dùm e ạ.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back