Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Bác cháy bao nhiêu rồi, cháy nhiều kinh nghiệm nhiều chưa Ngộ ra thêm thì đợt Cô Vy xuống Cổ Mộ gặp sư tỷ Cô Long chỉ bảo luyện thêm. Tui cũng cháy nhiều acc cũng nghiệm được chút thôi tính qua tính lại thì cũng hề là hên quá...
ko liên quan nhưng đồng chí có dùng PM ko hay chỉ dùng PE ?

Còn dễ hơn việc chỉnh 0 với 1, riêng việc nắn từng mảng cũng tầm chục lần là ít :popo_ah: đó là còn chưa tính đến việc đổ màu cục bộ. ANH RÀNH QUÁ MÀ :popo_boss:
Thì ra là 0 vs 1, trước mình cũng thử thêm bớt các kí tự, nhưng ko có hi vọng lắm!

BONUS về phần LƯƠNG này và mình sẽ không nhắc lại vấn đề này thêm nữa :)

Xem phần spoiler để tiết kiệm time mình cũng đã từng nói rồi, ko phải cứ ngồi nhấp mở đến cuối là đúng hướng :)

gút lắc ôn !!!

THỦ TỤC LÚC NHẬN PHẢI mở NHIỀU HƠN 1 TAB
Còn cách nhận thế nào thì phải TỰ THÂN VẬN ĐỘNG
Time nhận lương : từ mốc pay đổ lùi lại, đổ lùi trong khoảng nào thì nhìn TỔNG LINH HỒN
Chân kinh đây rồi các bác

Chân kinh đây rồi các bác
Bác ngộ được thì cho em theo với nhé ^^. Em còn chưa đủ tuổi để ngộ cơ

Đã theo yêu câu, lựa chọn 3 e có e này số đc, mai sẽ có chút thay đổi,... :)
bây giờ là buổi tối mất rồi đồng chí ạ, mất hứng rồi =))

"Vạn sự tùy duyên" mà, nhiều lúc muốn cũng không được, vui là chính :) dín thì..Ok

mà check thấy U bạn cũng không phải là mới U15089911

Created23.10.2016
Account namePhanRang
Account typePersonal Normal
Trust Score Rating8.2 point(s)
Account VerificationVerified
CountryVietnam

Thôi thì bonus cho bạn số đẹp ngẫu hứng cho vui :)

gút lắc bạn :)

14.04.20 13:59
TransferSent Payment: 2.86 USD to account U15089911 from U******88. Batch: 310809848. Memo: vansutuyduyen _ ngẫu hứng _ mãi phát lộc

mà check thấy U bạn cũng không phải là mới U15089911

Created23.10.2016
Account namePhanRang
Account typePersonal Normal
Trust Score Rating8.2 point(s)
Account VerificationVerified
CountryVietnam

Thôi thì bonus cho bạn số đẹp ngẫu hứng cho vui :)

gút lắc bạn :)
hên quá, mà mới thay đổi tí, không là còn biết nhiều nữa, nghĩ là Bạn đã biết rõ rồi. Thanks nhé :) . Hữu duyên sẽ gặp giao lưu,...

hên quá, mà mới thay đổi tí, không là còn biết nhiều nữa, nghĩ là Bạn đã biết rõ rồi. Thanks nhé :) . Hữu duyên sẽ gặp giao lưu,...

À, tiện thấy chữ ký nên nói thêm về từ "CAO NHÂN" theo ngôn ngữ bình dân thì là chiều cao của 1 người

Nhưng hiện tại thời buổi này chỉ tính chiều cao lúc nằm chứ ko ai tính chiều cao khi đứng nữa :)

Hóng có dịp ghé VĨNH HY sắp xếp cho mềnh 1 bé ĐO CHIỀU CAO của mềnh nhé =))

À, tiện thấy chữ ký nên nói thêm về từ "CAO NHÂN" theo ngôn ngữ bình dân thì là chiều cao của 1 người

Nhưng hiện tại thời buổi này chỉ tính chiều cao lúc nằm chứ ko ai tính chiều cao khi đứng nữa :)

Hóng có dịp ghé VĨNH HY sắp xếp cho mềnh 1 bé ĐO CHIỀU CAO của mềnh nhé =))

Huy vọng có dịp đó, cứ theo chữ "Duyên" của bạn.:)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom