Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Bữa ăn miễn phí chỉ có trên cái bẫy chuột ạ.
bạn nói đúng, mình thấy bạn huy rất hay, bạn ấy tạo bài học cuộc sống và kinh nghiệm sống trong các trò chơi đuổi hình bắt chữ và hãy hiểu nhau hơn là bài học hay có ý nghĩa, cách bạn ấy gợi ý cũng hay để mọi người tự tìm có duyên chứ không bao giờ nói rõ cách làm, rất hay

freedoge sập rồi chia sẻ gì nữa ông, mẹo capcha dễ đây ông, nick ông mới lập sao biết anh dalat nói add on capcha dễ vậy ông kaka
Cám ơn bạn nhá!
Chỉ là mình muốn biết mặt mũi cái thằng bug freedoge nó như thế nào? Và cũng qua đó khẳng định thêm lời sấm truyền " Bug là có thật, mọi người hãy cứ đi tìm!" :))

Cám ơn bạn nhá!
Chỉ là mình muốn biết mặt mũi cái thằng bug freedoge nó như thế nào? Và cũng qua đó khẳng định thêm lời sấm truyền " Bug là có thật, mọi người hãy cứ đi tìm!" :))
trước đây mình cũng không tin có bug nhưng đọc bài bạn huy viết nhiều lần và nhìn thấy nhiều bạn khác kiếm được tiền trong nhóm, tận mắt thấy thì các trang web đều có cách để kiếm tiền nhưng ai biết cách thì không chỉ rõ ràng đâu bạn, thành công không dành cho số đông, họ đã gợi ý cho mình là quý rồi rồi đó bạn

trước đây mình cũng không tin có bug nhưng đọc bài bạn huy viết nhiều lần và nhìn thấy nhiều bạn khác kiếm được tiền trong nhóm, tận mắt thấy thì các trang web đều có cách để kiếm tiền nhưng ai biết cách thì không chỉ rõ ràng đâu bạn, thành công không dành cho số đông, họ đã gợi ý cho mình là quý rồi rồi đó bạn
Freedoge giờ là cái ao ko có cá, đúng hơn thì là cái ao chết. Mình hỏi bạn ấy vì muốn trk bạn ấy ăn trang đó ntn~ thêm một cách nhìn cho mọi người về bug, chứ đâu có yêu cầu bạn ấy chỉ cho cách bug những trang còn kiếm ăn đk?

Freedoge giờ là cái ao ko có cá, đúng hơn thì là cái ao chết. Mình hỏi bạn ấy vì muốn trk bạn ấy ăn trang đó ntn~ thêm một cách nhìn cho mọi người về bug, chứ đâu có yêu cầu bạn ấy chỉ cho cách bug những trang còn kiếm ăn đk?
mình không biết freedoge nhưng bạn đọc sẽ thấy mấy bạn nói là mấy trang chết rồi cũng không chỉ vì có thể áp dụng được cho các trang mới vì các trang có cách giống như nhau, nên các trang đã chết cũng không ai nói đâu bạn, freedoge mình không biết nhưng freebit tìm hiểu được rồi thì mình thấy đúng là có bug thật, nhiều bug nữa, ở nhóm mình thấy có bạn fastman còn đang kiếm ăn được từ stake hay các trang dice nữa cũng giống nhau, nên trang nào bạn ấy cũng ăn được, chỉ biết nhìn bạn ấy ăn thôi chứ không chỉ đâu

Cám ơn bạn nhá!

freedoge có bug 5 số nha ông, có 3 số xong ông bet nữa 3, 3 số dùng cho freebit vẫn còn được nha ông kaka

Fake ip nhanh cho ae sài iphone. Mẹo này đổi IP cho máy tính auto nhanh kèm addon vượt captcha claim auto sướng :D

Attachments

322.2 KB · Views: 136
freedoge có bug 5 số nha ông, có 3 số xong ông bet nữa 3, 3 số dùng cho freebit vẫn còn được nha ông kaka
Tôi nhớ chủ thớt này từng nói cơ chế của fd nó khác fb, nên nghĩ ko áp dụng được nên mới hỏi. Còn về bet thì trong 5-7 lần bet đầu thì mình vẫn thắng đk mà.

Tôi nhớ chủ thớt này từng nói cơ chế của fd nó khác fb, nên nghĩ ko áp dụng được nên mới hỏi. Còn về bet thì trong 5-7 lần bet đầu thì mình vẫn thắng đk mà.

freedoge không có rp nha ông, freebit không có 5 số, đủ tuổi freedoge mức 6 freebit mức 5 nha ông, 3 số bet 2 trang giống nhau nha ông, mấy trang dice cũng có bet cũng giống luôn nha ông, nick ông mới tạo mà nhớ hay vậy ông, nick cũ của ông là gì mà tạo nick mới thế ông kaka

freedoge không có rp nha ông, freebit không có 5 số, đủ tuổi freedoge mức 6 freebit mức 5 nha ông, 3 số bet 2 trang giống nhau nha ông, mấy trang dice cũng có bet cũng giống luôn nha ông, nick ông mới tạo mà nhớ hay vậy ông, nick cũ của ông là gì mà tạo nick mới thế ông kaka
Mình mới chơi fb được 2 tháng, mò mẫm sao lại ra được thớt này. Vừa chơi vừa đọc. Thấy mấy cái bug chủ thớt này nói, nghe thấy nó thú vị nên lưu tâm hơn.
Như bug mấy số 9 gì đó, mình nghĩ cũng ko cần phải biết sâu về IT, hoặc ko biết cũng có thể làm được và 1 điều nữa la nik mơi lập cũng có thể bug được. Như ở đầu thớt này, chị Bích đã biết bug, trong khi chụp ảnh desktop cũng ko biết. Cái thứ 2 về việc nik mới lập, trong lần đói thoại giữa chủ thớt và chị Bích, chủ topic này có nhắc chị Bích tắt phần lãi suất trong fb.

Mình mới chơi fb được 2 tháng, mò mẫm sao lại ra được thớt này. Vừa chơi vừa đọc. Thấy mấy cái bug chủ thớt này nói, nghe thấy nó thú vị nên lưu tâm hơn.
Như bug mấy số 9 gì đó, mình nghĩ cũng ko cần phải biết sâu về IT, hoặc ko biết cũng có thể làm được và 1 điều nữa la nik mơi lập cũng có thể bug được. Như ở đầu thớt này, chị Bích đã biết bug, trong khi chụp ảnh desktop cũng ko biết. Cái thứ 2 về việc nik mới lập, trong lần đói thoại giữa chủ thớt và chị Bích, chủ topic này có nhắc chị Bích tắt phần lãi suất trong fb.

mình cũng dành nhiều thời gian đọc các bài viết của bạn huy, mình đọc rất nhiều lần, bạn đọc kỹ có phần bạn huy nói người không giỏi về máy tính sẽ dễ biết được bug hơn, ai rành máy tính sẽ bị bỏ qua do chủ quan đó bạn, bạn đọc kỹ cũng thấy bạn bich kia có lên dalat gặp bạn huy trực tiếp rồi nên được chỉ tận tay, mình đọc bài của bạn huy rất nhiều lần và hỏi thêm mấy bạn khác nữa và cũng may mắn nhận ra 1 phần cách bug, nhưng bạn đọc sẽ thấy trang này có hơn 10 cách bug, nhưng không nhiều người biết, ai biết cũng ăn chứ không chỉ rõ vì sẽ bị nát, mình cũng hiểu và thấy mấy bạn đang ăn được nên như vậy là đúng, và có nhiều người thua thì mới có người ăn được

Nếu em là nữ thì dễ có duyên ngộ nhiều hơn là nam (2 *) ,
(*) bởi vì nữ nhìn mọi việc về thế giới mmo đơn giản do họ ít có kiến thức về IT chứ ko tự phức tạp mọi vấn đề như những người có kiến thức về IT sẵn, vô hình chung những người đã rành tự lệch hướng, còn những người như tờ giấy trắng mới bắt đầu từ đúng điểm cần bắt đầu
(**) thì Vạn Sự Tùy Duyên :)
mình đọc bài của bạn huy rất nhiều và lưu nội dung ra để đọc lại nữa, ở đây bạn huy có nói không cần có kiến thức về máy tính dễ biết cách hơn

Vừa mới nc về fb và đụng lại log chat của 1 pro, có điểm đáng quan tâm nên lưu lại =))

và thực ra ra cách để như spoiler như mình để dưới đây cũng là 1 gợi ý khá có ích về TIME (mới chỉ demo sl ít thế chứ nếu cho lên số hàng triệu thì chẳng lẽ bấm mỏi tay để soi thì ko phải là cách soi - đây là 1 gợi ý cơ bản), ai ko biết tận dụng tổng hợp cmt nhiều người quan tâm thì có hứng mình sẽ nói sơ bộ thêm :popo_boss:

prntscr.com/m7djfo

mình đã được tận mắt nhìn các bug này của các bạn trên nhóm, và các bạn ấy nói bây giờ có hơn 10 bug rồi chứ không phải 6 nữa

mấy ông mấy bà kia chơi từ sớm lúc roll được nhiều nên nhanh đủ tuổi mà ông, tắt lãi suất là mấy ông mấy bà ăn nhiều sợ bị site biết đó kaka

freebit mình dùng ở máy tính không bị captcha nhưng sao đăng nhập ở điện thoại bị 2 khung captcha luôn vậy các bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom