Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Có cao nhân nào biết trang gửi doge coin ăn lãi như freebitco không ạ chỉ em với? Hiện em đang claim tại trang claimfreecoins và được gần 100 doge coin rồi.
Mà theo emđọc thì bác chủ Theard nói khôngđược 3000doge coin thì nên nghỉ nhưng làm thế với em hơi khó quá.!
bạn nghiên cứu thử trang này xem, thấy cũng có mục lãi hàng năm :D https://www.free-dogecoin.com/ , mình có with thử 1 lần thấy nó pay liền

bạn nghiên cứu thử trang này xem, thấy cũng có mục lãi hàng năm :D https://www.free-dogecoin.com/ , mình có with thử 1 lần thấy nó pay liền
Cám ơn bạn nhé! mình có roll được vài lần mà đang tìm thông tin về nó . thấy cái site hình như mới thành lập với lại mà newbie nên mình chưa dám gửi vào

Bạn chơi free trang nào chỉ mình với, mà bạn tập trung 1 loại coin hay nhiều coin?
mình chơi nhiều loại lắm b, cứ nhặt về gom dần thôi :D , mình hay chơi mấy trang được tô xanh ở page 1 thread này đó,
dạo này có cày thêm mấy trang này nữa

Bạn c
mình chơi nhiều loại lắm b, cứ nhặt về gom dần thôi :D , mình hay chơi mấy trang được tô xanh ở page 1 thread này đó,
dạo này có cày thêm mấy trang này nữa

Mỗi trang chơi nhiều acc ko em?

Balance trên mức 5 có được không bạn? hay phải 0.01btc?
cái này hình như acc free ko dep mới được hay sao ý anh nhỉ

200k rp với 0.01 BTC á cậu @@
200k rp thì đúng tuy nhiên phòng hờ khi chưa load kịp thì nên nhiều hơn 200k 1 chút chứ vừa đúng 200k nhiều khi chưa được cập nhật đủ trong BẢNG LƯƠNG đâu, thiếu 1 chút thì toi, còn 0.01B thì có sự thay đổi rồi nhóe :popo_boss:

200k rp thì đúng tuy nhiên phòng hờ khi chưa load kịp thì nên nhiều hơn 200k 1 chút chứ vừa đúng 200k nhiều khi chưa được cập nhật đủ trong BẢNG LƯƠNG đâu, thiếu 1 chút thì toi, còn 0.01B thì có sự thay đổi rồi nhóe :popo_boss:

có phải nhiều hơn mức 6 không bro

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom