Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Vừa mới nc về fb và đụng lại log chat của 1 pro, có điểm đáng quan tâm nên lưu lại =))

và thực ra ra cách để như spoiler như mình để dưới đây cũng là 1 gợi ý khá có ích về TIME (mới chỉ demo sl ít thế chứ nếu cho lên số hàng triệu thì chẳng lẽ bấm mỏi tay để soi thì ko phải là cách soi - đây là 1 gợi ý cơ bản), ai ko biết tận dụng tổng hợp cmt nhiều người quan tâm thì có hứng mình sẽ nói sơ bộ thêm :popo_boss:

prntscr.com/m7djfo
bro ơi, bug mâu thuẫn chơi roll hay bet vậy

E mạn phép xin hỏi có bác nào trong thớt này, hiện tại vẫn chiến đấu với bet hi-lo của freebit không nhỉ. E thử các kiểu con đà điểu tỷ lệ bet odds các thứ mà cứ trắng tài khoản lên xuống.

E mạn phép xin hỏi có bác nào trong thớt này, hiện tại vẫn chiến đấu với bet hi-lo của freebit không nhỉ. E thử các kiểu con đà điểu tỷ lệ bet odds các thứ mà cứ trắng tài khoản lên xuống.
Vẫn còn nhiều pro chiến đấu hằng giờ hằng phút nhé bạn. Bonus cho tấm hình của một pro vừa bet sáng nay.
Screen Shot 2019-09-25 at 11.26.51 AM.png

mình đọc được ở bài thì không bet khi chưa đủ tuổi đó

có nhiều bro kiếm được từ freebit lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom