Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Jackpot thì ngon nhỉ

Bác có kinh nghiệm bet nào không, ^^, chứ gấp thếp mà chơi nhiều kiểu gì cũng chết ^^
Mình cũng mới chơi thôi bạn ơi, không có kinh nghiệm gì cả. Chỉ thấy là balance mà ít quá sẽ không thể chơi lâu được và dễ cháy acc thôi.

Mình cũng mới chơi thôi bạn ơi, không có kinh nghiệm gì cả. Chỉ thấy là balance mà ít quá sẽ không thể chơi lâu được và dễ cháy acc thôi.
Hi, mình có lúc 8k satoshi mà gấp thếp vẫn chết liên tục hơn 10 lần. Nên mình nghĩ chơi thế không được. tạm thời chưa hi Lo lại :D. Vẫn cânđối tích RP với satoshi chohợp lý ^^.Đợi lúc nào nó X5 thì đốt nốt chỗ bonus balance để tăng RP

Last edited:
Thấy các đồng chí nói về BET nên xin phép múa rìu qua mắt thợ 1 chút :)

Nói về BET thì dường như mỗi site đều áp theo 1 công thức chuẩn và từ công thức chuẩn nó tùy biến lên phụ thuộc vào trình độ của thằng admin site đó, mấy site na ná như fb này cũng ko hề ít, tiêu biểu có 2 site từng được mình phá đảo chỉ trong mấy ngày đến nỗi trình admin cùi quá phải bỏ chạy khi site chỉ sống được có khoảng 1 tuần =))

Sơ qua về 2 site cơ bản mà mình đã phá đảo tại mmo này kẻo các đồng chí chưa biết 2 site đó lại nói mềnh chém gió :)) Các cmt liên quan gần đó đều đọc qua cách mọi người cmt sẽ biết được sơ qua về câu chuyện, còn muốn sâu xa hơn thì tìm mình trên BCT :)

1 là vikafaucet từ 2016 sống được 1 tuần có lẻ

ai đang chơi HI - LO trang này thì nên đọc nhé

THỦ THUẬT CHƠI HI - LO : nên gõ = tay vào mức cược chứ đừng dùng cái lệnh ở dòng /2 x2 min max

tỷ lệ chấm , tuỳ độ nhạy cảm mà chọn theo cảm tính, nếu đánh kiểu khát nước thì đánh 1 dây xong dội lại 1 gáo nước lạnh ngay chứ theo hết là phải nhiều vốn , đừng có tham

đừng nhân 2 theo nó vì nó có tính phí , bạn x2 lên nhiều đến lúc thắng là lỗ, mà thua thì coi như mất trắng

vd 100 200 400 800 1600 nếu bạn lên càng nhiều đến khi thắng thì coi như bạn đang lỗ

mình vd cụ thể về 1.9 tức là cơ hội 50/50 và đánh kiểu x2 đến khi thắng

nếu bạn đánh 100 (thắng thì lời 89 - thua thì mất 100)
tiếp tục 200 thu về 179 (thắng thì lời 79 - thua thì mất tổng cộng 300)
tiếp tục 400 thu về 359 (thắng thì lời 59 - thua thì mất tổng cộng 700)
tiếp tục 800 thu về 719 ((thắng thì lời 19 - thua thì mất tổng cộng 1500)
tiếp tục 1600 thu về 1439 (thắng thì bạn đang lỗ 61 - thua thì mất 3100)

ở trên mình vd cơ bản như vậy cho bạn luận ra, tất nhiên chọn % thắng khác thì tính toán cũng tương tự nhưng cơ hội khác nhau, mình muốn nhấn mạnh là đừng đánh theo tỉ lệ nhân 2 và nên gõ = tay vào mức cược,

chọn tỷ lệ hợp lý, mình vd 1 tỷ lệ đơn giản 1 - 2 - 5 theo 5 lần , tính tổng quy ra hoà vốn

100 thắng thu về 89 (thắng thì lời 89 - thua thì mất 100)
200 thắng thu về 179 (thắng thì lời 79 - thua thì mất tổng cộng 300)
500 thắng thu về 450 (thắng thì lời 150 - thua thì mất tổng cộng 800)
1000 thắng thu về 900 (thắng thì lời 100 - thua thì mất tổng cộng 1800)
2000 thắng thu về 1800 (thắng thì hoà vốn từ lúc đầu đánh đến giờ - thua thì mất tổng cộng 3800)

trên đây mình chỉ gợi ý về mức cược cơ bản như trên để mọi người luận ra cách chọn tỷ lệ phù hợp chứ mình ko nói thẳng ra nên chọn tỉ lệ như thế nào và chọn như thế nào, gợi ý như vậy cũng đã là rất ok rồi, và tất nhiên cũng dựa vào các thuật toán mà chọn cho phù hợp, căn bản nó cũng chỉ auto tính toán thôi mà, hãy chọn sao cho nó tính toán sai thì mình mới có lợi

Và tóm lại : mọi thứ mình chỉ gợi ý chứ ko nói rõ toàn bộ, quan điểm của mình xưa giờ vẫn vậy, mong mọi người thông cảm

2 là thằng ifree từ 2017 cũng không sống lâu hơn là mấy :))

thằng này theo kịch bản mới đầu còn dễ để câu khách, dần dần cũng sẽ nát chứ ko thọ nên tranh thủ ăn đc thì ăn :D

chơi thằng này chủ yếu nhiều ip, mà ip thì ko thể share đại trà , miếng bánh bị thu hẹp lại thì sao :)

có nhiều cách để chơi, với 10k ban đầu của phụ có cách để chính nhận 225 :) hoặc với tỉ lệ bet 5 lần cho acc phụ hên xui lụm lúa cũng đc, hoặc bet 1 lần duy nhất kiểu cầu may chỉnh 21 chấm 4.52% =))

Bonus thêm video hack vui của ifree =))

Nói chung mọi video về hack và bug 1 khi đã được public đại trà thì 1 là chỉ có vui, 2 là đã bị fix, 3 là fake chứ chẳng thằng nào dại đang ăn ngon lành mà đăng khoe cho site nó biết nó FIX mất mịa miếng ăn. :cool:

All mọi site có suộc BET đều na ná như nhau về cách thức, còn khai thác thế nào thì tùy mỗi người mà thôi ;)

Riêng freebit mình và 1 số anh em nắm rõ đc cơ chế vẫn tận dụng được các mánh và âm thầm ăn và bản thân bọn mình biết được lý do tại sao nó chưa nát bởi vì trình admin của site không đến nỗi cùi như mấy tay gà mờ tương tự các site mình đã từng phá đảo. Và cơ chế của nó theo BĂNG CHUYỀN MỞ ... Đó là lý do tại sao nó sống dai từ tận 2013 đến giờ :)

Ai có kinh nghiệm chiến fb phải nắm được cả TÂM LÝ CHIẾN của admin để tùy biến cách chơi, tiền thân của nó thì phải nắm được cách thức mà wetsuit áp dụng ntn để lách theo, và hiện nay thì có TheQuin đương nhiệm (chi tiết tiểu sử và cách dùng quân của 2 admin này các đồng chí cứ soi bên BCT sẽ rõ)

Gút lắc ôn !!!

@dalat , mình vẫn thắc mắc vi sao thắng mà ko duoc xu teng nào

Nói về BET thì dường như mỗi site đều áp theo 1 công thức chuẩn và từ công thức chuẩn nó tùy biến lên phụ thuộc vào trình độ của thằng admin site đó, mấy site na ná như fb này cũng ko hề ít, tiêu biểu có 2 site từng được mình phá đảo chỉ trong mấy ngày đến nỗi trình admin cùi quá phải bỏ chạy khi site chỉ sống được có khoảng 1 tuần =))

Sơ qua về 2 site cơ bản mà mình đã phá đảo tại mmo này kẻo các đồng chí chưa biết 2 site đó lại nói mềnh chém gió :)) Các cmt liên quan gần đó đều đọc qua cách mọi người cmt sẽ biết được sơ qua về câu chuyện, còn muốn sâu xa hơn thì tìm mình trên BCT :)

Nói chung mọi video về hack và bug 1 khi đã được public đại trà thì 1 là chỉ có vui, 2 là đã bị fix, 3 là fake chứ chẳng thằng nào dại đang ăn ngon lành mà đăng khoe cho site nó biết nó FIX mất mịa miếng ăn. :cool:

All mọi site có suộc BET đều na ná như nhau về cách thức, còn khai thác thế nào thì tùy mỗi người mà thôi ;)

Riêng freebit mình và 1 số anh em nắm rõ đc cơ chế vẫn tận dụng được các mánh và âm thầm ăn và bản thân bọn mình biết được lý do tại sao nó chưa nát bởi vì trình admin của site không đến nỗi cùi như mấy tay gà mờ tương tự các site mình đã từng phá đảo. Và cơ chế của nó theo BĂNG CHUYỀN MỞ ... Đó là lý do tại sao nó sống dai từ tận 2013 đến giờ :)

Ai có kinh nghiệm chiến fb phải nắm được cả TÂM LÝ CHIẾN của admin để tùy biến cách chơi, tiền thân của nó thì phải nắm được cách thức mà wetsuit áp dụng ntn để lách theo, và hiện nay thì có TheQuin đương nhiệm (chi tiết tiểu sử và cách dùng quân của 2 admin này các đồng chí cứ soi bên BCT sẽ rõ)

Gút lắc ôn !!!
thank thớt đã chỉ dạy, thật sự rất cảm kích. Trước giờ mình toàn odds 2.0 nên ra đảo liên tục. Để test thử odds cao hơn. :popo_big_smile:

@dalat , mình vẫn thắc mắc vi sao thắng mà ko duoc xu teng nào
View attachment 134111
ODDS 1.9 mà bạn bet có 1 sts thì tỉ lệ win nó ko có số lẻ phía sau cho bạn được =))
bạn nhìn vào khung WIN PRORIT sẽ thấy khi nhập khung BET bao nhiêu thi sẽ hiện tương ứng nếu WIN, ở đây là 1 ăn 0.9 do ko có thêm số lẻ phía sau nên bạn ko được làm tròn đc, muốn 1 ăn 1 thì odds phải là 2.0 :) đồng nghĩa với tỷ lệ win giảm đi :)

Gút lắc ôn !!!
Cảm ơn bác rất nhìu ^^. Đúng là thiên biến vạn hóa :)

Cảm ơn bác rất nhìu ^^. Đúng là thiên biến vạn hóa :)
Nói chung cứ chịu khó tìm hiểu mọi ngõ ngách trong site và hiểu ý của thằng admin đương nhiệm thì chỉ cần bỏ công là gom được tiền lẻ thôi. Nhiều người lười tìm hiểu cứ muốn kiểu được dâng món ăn lên tận miệng để nhét vào mồm thì mới chịu =))

Chó FREE, Ơ nó đóng cửa hử

1 sự mất mát ko hề nhẹ :popo_too_sad:

As of today, the Free Dogecoin Giveaway on FreeDoge.co.in is shutting down.

We've always viewed this giveaway as a means of giving back to the community, however, we're compelled to discontinue the service due to large-scale account abuse on the part of some errant users. We know it's unfair to the rest who have been amazing members of this community, but unfortunately, we have to take this step. We do not have the resources to fight back against this abuse since most of our time is spent on managing FreeBitco.in.

Also, we will eventually shut down the Multiply Doge section as well. Nevertheless, for now, paid and deposit plays won't be affected and will keep running as usual. Thank you for participating and making the Free Dogecoin Giveaway the success that it was, and we hope we can keep making this remarkable community bigger and better.

P.S.: The bitcoin faucet on our sister site FreeBitco.in is still going strong, and we're giving away up to $200 in Free BTC every hour. We'll be adding an option which would allow you to link your FreeDoge.co.in to your FreeBitco.in account, redirecting referral traffic accordingly. You can head over to FreeBitco.in to sign up and enjoy these benefits.

1 sự mất mát ko hề nhẹ :popo_too_sad:

As of today, the Free Dogecoin Giveaway on FreeDoge.co.in is shutting down.

We've always viewed this giveaway as a means of giving back to the community, however, we're compelled to discontinue the service due to large-scale account abuse on the part of some errant users. We know it's unfair to the rest who have been amazing members of this community, but unfortunately, we have to take this step. We do not have the resources to fight back against this abuse since most of our time is spent on managing FreeBitco.in.

Also, we will eventually shut down the Multiply Doge section as well. Nevertheless, for now, paid and deposit plays won't be affected and will keep running as usual. Thank you for participating and making the Free Dogecoin Giveaway the success that it was, and we hope we can keep making this remarkable community bigger and better.

P.S.: The bitcoin faucet on our sister site FreeBitco.in is still going strong, and we're giving away up to $200 in Free BTC every hour. We'll be adding an option which would allow you to link your FreeDoge.co.in to your FreeBitco.in account, redirecting referral traffic accordingly. You can head over to FreeBitco.in to sign up and enjoy these benefits.

freebitcoin có bị sao không bro

Nói chung cứ chịu khó tìm hiểu mọi ngõ ngách trong site và hiểu ý của thằng admin đương nhiệm thì chỉ cần bỏ công là gom được tiền lẻ thôi. Nhiều người lười tìm hiểu cứ muốn kiểu được dâng món ăn lên tận miệng để nhét vào mồm thì mới chịu =))
Cho mình hỏi tý về BET HO-LI freebit.

Thật sự là nó có fair như nó nói hay không hay nó vẫn có thể kiểm soát được Win or Lose của User nhỉ

Cho mình hỏi tý về BET HO-LI freebit.

Thật sự là nó có fair như nó nói hay không hay nó vẫn có thể kiểm soát được Win or Lose của User nhỉ
mọi thể loại bet đều có gian lận, chẳng có j là công bằng đâu, quan trọng là gậy ông đập lưng ông trong từng thời điểm, và nó cũng chẳng quan tâm số lẻ của những người đập nó đâu, chẳng thấm vào đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,419
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom