Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Buồn buồn ngồi quay tay

Attachments

174.7 KB · Views: 175
Mấy video dạng này 1 khi đã được public thì 1 là đã NÁT và 2 là FAKE chứ chẳng thằng nào dại mà bán hay khoe để cho site nó FIX cả =))

Số tiền bán ko thấm j so với 1 con tê tê của 1 lần Phọt mà nó ăn được.

Hiện giờ freebit cũng vẫn còn nhiều mánh ăn đươc tuy không ngon = Clip như trên nhưng cũng gọi là gom tiền lẻ ngon lành và toàn là ăn kín, bất cứ hình thức nào đang ngon ăn mà được PUBLIC đại trà ra ngoài rồi thì đã không còn ăn ngon được nữa. Có chăng chỉ tồn tại ở 1 nhóm kín nào đó tuân thủ chặt chẽ về nguyên tắc giữ bí mật quốc gia mà thôi =)) đó chính là nguyên tắc không riêng j site này mà là mẫu số chung của đa số. :popo_boss:
Tiện cũng nói thêm 1 ý khá buồn cười cho các đồng chí nhìn ở những góc độ khác về Bờ Mẹ Gờ

Đa phần những người tiếp cận và ngộ được thường là những người dốt đặc về IT chưa có nền tảng ban đầu vì góc độ nhìn của họ khá sơ khai, nhìn sự việc theo góc đơn giản.

Còn những người đã có kiến thức sẵn về IT thì vô tình lướt qua 1 góc độ cơ bản nhất, rằng ta đây quá rành điều đó rồi, đó là điều hiển nhiên của sự vật hàng ngày ta va chạm mà bỏ xót 1 trang mấu chốt trong toàn bộ cuốn kinh thư ;)

Cũng ko ít các gợi ý cũng như event hắc não mà 1 số anh em đã biết về sự gợi ý của mình, khi cho đáp án thì đơn giản, nhưng trong lúc giải đáp án thì luẩn quẩn như 1 mớ dây rối, và cũng có 1 số game mình đã đề cập rằng nếu dùng suy nghĩ của người lớn để giải thì sẽ lạc hướng ngay, phải dùng sự ngây thơ của 1 đứa trẻ thì sự tiếp cận vấn đề vô cùng đơn giản - ko biết có ai còn nhớ về 1 game hình ảnh như mình đã nói vậy hay ko ;)

Gần đây nhất mình thường hay đề cập 1 người như tờ giấy than nhưng lại đột lốt của 1 tờ giấy trắng ... all cũng đều có hướng gợi ý liên quan

Cùng 1 vấn đề nhìn ở nhiều hướng khác nhau sẽ có kết quả khác nhau.

Gút lúc ôn !!!
bro nói chỉ có đúng

ko rõ đồng chí kia theo trường phái nào, chứ trường phái chính nghĩa tệ nhất phải 3 tháng mới biết được cơ bản , chẳng hay chạy nước rút theo môn phái nào :oops: chứ freebit mềnh ăn nằm với nó từ thời sơ khai chưa thấy ai tu thành chánh quả trong 2 tuần :popo_sweat:
Đã ngộ được bí kíp nào đâu bác. E chỉ ngộ được một cái là cứ làm tà tà, học hỏi có duyên sẽ ngộ ra thôi, mà có khi mãi cũng không ngộ ra được cái gì ^^

Đã ngộ được bí kíp nào đâu bác. E chỉ ngộ được một cái là cứ làm tà tà, học hỏi có duyên sẽ ngộ ra thôi, mà có khi mãi cũng không ngộ ra được cái gì ^^
NGỘ cũng có nhiều nghĩa lắm ;)
khác biệt
điên
lỡ
duyên
nhận thức
....

Các bác vui lòng cho tôi hỏi chút: Freebit của tôi bị tự động logout. Đăng nhập lại thì báo lỗi sai thông tin đăng nhập. Chọn quên mật khẩu để reset thì chờ mấy tiếng đồng hồ rồi mà chưa nhận được email. Liệu có phải account bị xử đẹp vì cheat ref bằng DCOM 3G không các bác?

Các bác vui lòng cho tôi hỏi chút: Freebit của tôi bị tự động logout. Đăng nhập lại thì báo lỗi sai thông tin đăng nhập. Chọn quên mật khẩu để reset thì chờ mấy tiếng đồng hồ rồi mà chưa nhận được email. Liệu có phải account bị xử đẹp vì cheat ref bằng DCOM 3G không các bác?
em cũng bị như bác. Log ko được vài lần nên em bỏ lun.:popo_big_smile:

Ừm, lên dĩa rồi đó bác !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back