Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

đối những acc chưa đủ điều kiện thì phải nhập cap, acc nào đủ rồi sẽ không cần. Và cap hiện nay thường là chọn xong biến mất ra cái khác chọn hoài, muốn cho nó chỉ dùng cap chọn xong loại cố định 1 lần thì :
Mẹo này mình áp dụng cho chrome và nếu biết kết hợp với các nguyên tắc cơ bản mình đã nêu ở #1 thì có thể sử dụng xoay vòng các acc cho acc chính nhanh đủ tuổi.

đầu tiên bạn cài thêm : https://privacypass.github.io/ chọn phần cài cho chrome xong rồi vào quản lý tiện ích chrome://extensions/ cho phép nó dùng ở chế độ ẩn danh rồi Ctrl + Shift + N nhìn góc phải mà mần thịt bọn nó

done !
bạn ơi, dogecoin nhưng chọn captcha chữ bị lỗi

đối những acc chưa đủ điều kiện thì phải nhập cap, acc nào đủ rồi sẽ không cần. Và cap hiện nay thường là chọn xong biến mất ra cái khác chọn hoài, muốn cho nó chỉ dùng cap chọn xong loại cố định 1 lần thì :
Mẹo này mình áp dụng cho chrome và nếu biết kết hợp với các nguyên tắc cơ bản mình đã nêu ở #1 thì có thể sử dụng xoay vòng các acc cho acc chính nhanh đủ tuổi.

đầu tiên bạn cài thêm : https://privacypass.github.io/ chọn phần cài cho chrome xong rồi vào quản lý tiện ích chrome://extensions/ cho phép nó dùng ở chế độ ẩn danh rồi Ctrl + Shift + N nhìn góc phải mà mần thịt bọn nó

done !
dùng firefox thì cài thêm không được ạ

Không biết bây giờ bắt đầu làm Freebitco có muộn màng quá khôgn các anh em thiện lành . Mình mới mày mò được 1 tháng , cũng trầy da tróc vẩy với HiLo.

Cuối tuần luôn là thời điểm dễ ra 999x nhất
ra 3 số ông không bet hả

Không biết bây giờ bắt đầu làm Freebitco có muộn màng quá khôgn các anh em thiện lành . Mình mới mày mò được 1 tháng , cũng trầy da tróc vẩy với HiLo.
không bao giờ là quá muộn để bắt đầu:D

ko có gì là muộn cả, chạy trước nhưng đi đường vòng ko bằng chạy sau mà đi đường thẳng :) quan trọng là định hướng ok sẽ ok :) trade thì cũng tùy thời và quan trọng là phán đoán cảm nhận cá nhân chứ ko nên theo số đông, đừng theo phong trào :)
không bao giờ là muộn, like anh

phân tích vui :
- lướt sóng: có thể bị say sóng hoặc bị sóng đánh tụt quần, vốn lướt sóng nhiều nhưng tỉ lệ ăn chỉ cần khoảng 5% 10% là đẹp , có thua thì cũng chỉ nên để thua từng đó, dùng stop - limit để hạn chế tiếc và hớ
- ấp trung hạn : nói về ấp trứng , ko ấp thì thôi, đã ấp thì tệ lắm phải quyết định chọn đc đồng ấp x2 vốn "có 2 trứng"
- ôm dài hạn : nói về ôm thì ai cũng có thể ôm, đủ lý do để có thể ôm , ko gian và hoàn cảnh ôm là vô tận , tài khoản ôm tăng bao nhiêu phụ thuộc vào cách ôm và kỹ thuật ôm .. "ôm thì yếu mà yêu thì ốm"
- thả neo : là 1 dạng thuật ngữ giới trẻ đang dùng hiện nay như thả thính, và 1 nghề cũng đang hót là làm "neo" cách dùng từ cũng đủ hiểu nó có thể mang lại lợi nhuận như thế nào :)

p/s phân tích vui theo trường phái trade4slot :oops:
hay quá, hôm nay đọc lại bài của anh

ĐL MƯA , rảnh háng nói về 5 số CHÓ :oops:

Vấn đề này mềnh đã nói từ khá lâu, cũng có người biết lâu rồi, nay có đồng chí nhắc lại thì mình nói luôn cho ai còn chưa biết, lỡ public rồi thì public luôn kẻo sau này lại có người nhận vơ là người phát hiện đầu tiên biết HIỆN 5 SỐ =)) đó mới chỉ là HIỆN, còn mà soi thì chỉ nên soi khi đã đủ tuổi , còn soi cách nào thì cứ calculator + vân vân và mây mây ...

Việc hiện này ko ảnh hưởng j , quan trọng là soi ra sao mà thôi
1. để HIỆN 5 số CHÓ thì bet nhiều hơn số balance sẽ HIỆN
2. để SOI tiếp thì :
3. Tại sao freebit không làm được như vậy ???
4. Câu 3 Có liên quan đến linh hồn acc CHÓ
5: gút lắc ôn :)

bây giờ đã biết 5 số , cảm ơn anh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,369
Latest member
vn88kda
Back