Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

thấy bro nói keepkey giữ bitcoin tốt hơn, trezor giữ eth tốt mà, mình không có eth dùng keepkey thôi.

uhm, đúng là là keepkey cất BTC ok hơn, nhưng tỷ lệ , mình dùng cả 2 loại chia tỷ lệ ra, keepkey giữa 3 phần ETH và 7 phần BTC, còn trezor thì ngược lại :D chia trứng mà :) còn mấy coin khác như CHÓ, LTC ... mấy coin khác thì ko có bao nhiêu nên thằng nào hỗ trợ coin nào thì nhét thêm 1 ít vào

uhm, đúng là là keepkey cất BTC ok hơn, nhưng tỷ lệ , mình dùng cả 2 loại chia tỷ lệ ra, keepkey giữa 3 phần ETH và 7 phần BTC, còn trezor thì ngược lại :D chia trứng mà :) còn mấy coin khác như CHÓ, LTC ... mấy coin khác thì ko có bao nhiêu nên thằng nào hỗ trợ coin nào thì nhét thêm 1 ít vào
cảm ơn bro, mình hold bitcoin với dogecoin thôi

cảm ơn bro, mình hold bitcoin với dogecoin thôi
CHÓ và BTC thì keepkey ok hơn rồi, có đợt CHÓ trezor nó còn bị lỗi tưởng mất, gần đây mởi ổn áp lại =))

Các bạn cho hỏi là có nên mua cái lottery tickets để solve captcha không nhỉ?

phải nhóm này không bạn

@kiemtientrano
bạn cho mình hỏi chút sao cái % và payout của mức 1 mình càng chơi càng giảm nhỉ.
nên làm gì cho nó tăng lên vậy. mình dice toàn bay sạch tài khoản =)))

Các bạn cho hỏi là có nên mua cái lottery tickets để solve captcha không nhỉ?
tùy quan điểm mỗi người, nhưng em thì ko :D

@kiemtientrano
bạn cho mình hỏi chút sao cái % và payout của mức 1 mình càng chơi càng giảm nhỉ.
nên làm gì cho nó tăng lên vậy. mình dice toàn bay sạch tài khoản =)))
View attachment 132862
ngay cái khung tăng bonus đó nó có đề cập cách để tăng % mà

ngay cái khung tăng bonus đó nó có đề cập cách để tăng % mà
Ok bác, chơi thêm tuần nữa cho có tí vốn để bet. Ít quá vào dây xui bay hết tài khoản :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom