Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

bạn mua ở đâu bao nhiêu đó thế bạn
mình mua chỗ bro dalat cho đó, giá 137 dolla và 8 dollar shipping nữa, mình trả bằng Litecoin, hơn 1 tháng mới nhận được

keepkey dùng thêm theo tiêu chí chọn thêm rổ thôi, chứ mình thấy trezor hỗ trợ tốt hơn hẳn,

mấy acc của mình không hiện captcha nên k roll được. làm sao để fix đc vậy các bác?

acc ref chưa có RP nên k chơi without capt được bác :(

Chào các bác, tôi là newbie về món này nên xin được hỏi ngu tí: Tôi hay gặp tình trạng này ở các trang Moon, đó là khi nhấn Claim hoặc capchar xong rồi nhấn Submit thì hay bị nhảy ra 1 trang Ads và lại phải nhấn lại Claim/Subnmit thêm 1 lần nữa. Có bác nào gặp tình trạng tương tự như vậy không ợ? Có cách nào khắc phục tình trạng đấy không? Mong được chỉ giáo. Cảm ơn các bác!

Chào các bác, tôi là newbie về món này nên xin được hỏi ngu tí: Tôi hay gặp tình trạng này ở các trang Moon, đó là khi nhấn Claim hoặc capchar xong rồi nhấn Submit thì hay bị nhảy ra 1 trang Ads và lại phải nhấn lại Claim/Subnmit thêm 1 lần nữa. Có bác nào gặp tình trạng tương tự như vậy không ợ? Có cách nào khắc phục tình trạng đấy không? Mong được chỉ giáo. Cảm ơn các bác!
Đấy là chuyện bình thường.Khi bạn submit nó ra trang quảng cáo bạn click nó có tiền,rồi tiền nó có nó sẽ cho bạn coin free

Đấy là chuyện bình thường.Khi bạn submit nó ra trang quảng cáo bạn click nó có tiền,rồi tiền nó có nó sẽ cho bạn coin free

Chỉ mấy trang Moon nó vậy bác, freebit - freedogde không mà

Last edited by a moderator:
Kaka. Đang cày lại acc zin bác ơi. Mong sớm đủ tuổi vs mò ra chân giữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week