Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

khá nhiều đồng chí nói chuyện với mềnh lần đầu đều nói mình le mần quét sần :oops:

và cũng có nhiều đồng chí gặp mềnh lần đầu đều không dám gặp lại lần thứ 2 vì họ mộng tưởng rằng gặp mềnh sẽ đc chỉ này chỉ nọ và thất vọng rằng khi gặp mềnh thì mọi câu chuyện trên bàn nhậu đều hạn chế nói về mmo mà chỉ toàn chuyện phiếm :cool:

còn những anh em đã hiểu nhau và gặp nhau lần thứ n do hợp cạ rồi thì sẽ có nhận xét khác về mềnh :)

all cũng nhờ chữ DUYÊN cả.
Ủa mà làm sao để được gặp anh dalat vậy?:D

Khi nào có dịp a ghé qua Sai Gòn cho e xin chân điếu đóm Cafe học đạo nhé :D
Tuần trước mình ở SG vừa bị team SG giết xong :oops:

Mềnh chỉ uống cafe với gái hoặc cafe oánh bài, cafe sau tăng 2 chứ ít khi ngồi không uống cafe lắm :)

Nhậu thì ok , nhưng nhậu cũng có rule riêng nữa :)

Tuần trước mình ở SG vừa bị team SG giết xong :oops:

Mềnh chỉ uống cafe với gái hoặc cafe oánh bài, cafe sau tăng 2 chứ ít khi ngồi không uống cafe lắm :)

Nhậu thì ok , nhưng nhậu cũng có rule riêng nữa :)
Có luôn team SG vui vậy a. :):)

khá nhiều đồng chí nói chuyện với mềnh lần đầu đều nói mình le mần quét sần :oops:

và cũng có nhiều đồng chí gặp mềnh lần đầu đều không dám gặp lại lần thứ 2 vì họ mộng tưởng rằng gặp mềnh sẽ đc chỉ này chỉ nọ và thất vọng rằng khi gặp mềnh thì mọi câu chuyện trên bàn nhậu đều hạn chế nói về mmo mà chỉ toàn chuyện phiếm :cool:

còn những anh em đã hiểu nhau và gặp nhau lần thứ n do hợp cạ rồi thì sẽ có nhận xét khác về mềnh :)

Like bro, cũng nhắn riêng bro rồi mà chưa có duyên, mong có dịp gặp bro

mình cũng mong có dịp gặp bạn 1 lần để nói chuyện trực tiếp vì nhắn cho bạn nhiều bạn nói tuỳ duyên, mong có duyên với bạn

Bạn đang ở đà nẵng hả bạn

Giờ thì đang ở Quy Nhơn rồi bạn :)

mình cũng mong có dịp gặp bạn 1 lần để nói chuyện trực tiếp vì nhắn cho bạn nhiều bạn nói tuỳ duyên, mong có duyên với bạn
Cố gắng tìm hiểu đi bạn, để tìm ra những con đường khác mà chưa ai từng đi :D.

Nếu muốn những thứ chưa từng có, hãy làm những việc chưa từng làm :popo_boss:

em mới chơi trang moon, hiện giờ còn bug ko ạ, em có thể ref 100 tài khoản để hưởng 100% tiền bonus từ ref ko các anh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom