Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Freebitcoin scam rồi, có bạn rút tiền không về bị khoá tài khoản nữa
tặng bạn cái proof hôm qua mình mới rút hơn 4 tr sts , đêm qua say quá ko tỉnh để log mail, giờ mới rảnh chụp :popo_boss:

sở dĩ phải che email, che, số lượng full đã rút, che địa chỉ ví, và che cả tx để phòng hờ các thành phần gato dùng mách lẻo với site giết acc của mình :popo_ah:

Đúng là có duyên thì mọi việc đều dễ dàng, mình roll 2 năm trời mak vẫn ko lên nỗi 0.04btc, ít hơn doanh thu 1 ngày của ad nữa

Đâu phải ngày nào cũng rút đâu, 1 tuần chỉ nên rút 2 lần, mỗi lần rút nên rút ít hơn mức 6 , cả 2 thằng đều nên vậy, và rút số lẻ kỵ rút số chẵn :popo_go:

tặng bạn cái proof hôm qua mình mới rút hơn 4 tr sts , đêm qua say quá ko tỉnh để log mail, giờ mới rảnh chụp :popo_boss:

sở dĩ phải che email, che, số lượng full đã rút, che địa chỉ ví, và che cả tx để phòng hờ các thành phần gato dùng mách lẻo với site giết acc của mình :popo_ah:

View attachment 125494
bạn chơi bao lâu thì được 0.04 BTC hả bạn

Cậu đọc từ đầu topic này sẽ ra câu trả lời liền =))
3 tháng mới có tiền hả bạn
Với 1 mức làm việc tập trung và phải thực sự tập trung + với các mẹo làm việc + thủ thuật các trang, tùy time online nhiều hay ít + những người nào đã đào được tầm 3 tháng thì 1 ngày thu nhập bình quân nằm trong khoảng :

700k - 1tr2 satoshi , 5tr - 20tr litoshi , 2000 - 5000 doge

3 tháng mới có tiền hả bạn
Với 1 mức làm việc tập trung và phải thực sự tập trung + với các mẹo làm việc + thủ thuật các trang, tùy time online nhiều hay ít + những người nào đã đào được tầm 3 tháng thì 1 ngày thu nhập bình quân nằm trong khoảng :

700k - 1tr2 satoshi , 5tr - 20tr litoshi , 2000 - 5000 doge
Mình 2 năm rồi chưa được đồng nào đây :)

cái o trong hinh là hồi 2016 roll 1 lần dc nhiều còn h thì sẽ ít hơn
Nếu biết cách chơi thì mức giảm thế nào cũng như nhau. Vì sự quy đổi luôn là 200$ đối với bit và 150$ đối với doge, và tuổi của acc cũng tuơng ứng cơ bản thế, có điều bây giờ nhiều mánh lẻ đã bị fix về sơ bộ, còn cục bộ vẫn đang còn nhiều cá để câu :popo_still_dreaming:

View attachment 125494
Vấn đề là có muốn mách lẻo hay không thôi chứ thím để ngày giờ rồi còn số 0.04 nữa chứ . Chỉ cần cung cấp proof cho chúng nó là chúng nó tra ra đc hết

Vấn đề là có muốn mách lẻo hay không thôi chứ thím để ngày giờ rồi còn số 0.04 nữa chứ . Chỉ cần cung cấp proof cho chúng nó là chúng nó tra ra đc hết
Tính mình ko bất cẩn thế đâu bạn, mình biết nên che cái j, việc ngày giờ thì đó là bot ko riêng 1 acc mình nhận cùng lúc, việc 0.04 các số lẻ phía sau cũng không chỉ riêng 1 acc mình rút số đó vì từ tx sẽ biết đc... Mình chỉ che những j nên che. Và bản thân mình khi rút cũng luôn lựa giờ rút để luôn cùng với số đông nguời, ko bao giờ rút 1 mình... (giờ mình rút khác giờ nó pay và khác mail nó thông báo) Mà nói chung ai đó thọc mạch thì kệ họ, phòng hờ trong khả năng chứ họ đã rảnh háng thì dù mềnh rảnh dái cũng đâu cần quan tâm. Mình chỉ sợ có người mách lẻo với vợ mình là hiện mình có bao nhiêu bồ nhí và quỹ đen có bao nhiêu thôi :popo_burn_joss_stick:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom