Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Dạ cảm ơn anh.có đọc bài ở đây nghe anh nói năm sau tăng lại.thôi h lỡ rùi theo anh lun bit đâu năm sau ngon
Ủa, mềnh có phán thằng Bím Còn Hót năm sau tăng hồi nào đâu nhẩy :popo_sweat:

Anh phán btc năm sau tăng.mà nó tăng thì mấy đồng kia tăng theo ấy =]]
Cũng ko hẳn Bím Còn Trinh tăng thì mấy đứa kia ăn theo đâu. Mà giờ mềnh cũng ko quan tâm btc cho lắm, hóng 2020 với Em Tê Háng thôi :oops:

Hôm nay đã 30 tết rồi. Tặng mọi người 1 câu chuyện sau, bình thường sẽ chẳng ảnh hưởng đến ai cả nhưng ở 1 góc độ nào đó sẽ có sự rắc rối liên quan về sự ẩn ý nào đó :

Sáng 30 tết team ĐL đi ăn hủ tiếu chỉ gồm 3 đồng chí HHH, TTT và LLL. Ngồi bàn số 6.

HHH: anh ăn nước, 2 đứa ăn j
TTT: em cũng nước
LLL: em khô
Oder: 2 nước 1 khô

HHH: Em ơi, đổi lại cho anh khô
Oder: 2 khô 1 nước

TTT: Anh khô em cũng khô
Oder: Thế là 3 khô

Mọi chuyện chẳng có j để nói khi hôm nay không đông khách, và quán thuê nhiều nv, mỗi lần oder là 1 đứa khác nhau.

Lần thứ nhất bưng ra 2 nước 1 khô méo phải của bọn anh, chắc của ai đó, để qua bên kia cho người ta đi em

Lần thứ hai, 2 khô 1 nước cũng chưa phải của bọn anh, lại bỏ qua 1 bên

Lần thứ ba, 3 khô đây ạ. Ăn thôi mấy đứa...

Câu chuyện có vẻ hơi nhảm và chẳng liên quan j cả. Ăn 3 khô, đứng dậy tính tiền ra về vậy 1 nước 2 khô và 1 khô 2 nước kia tính sao ??? Lỗi thuộc về ai ???

Ngày cuối năm kể chuyện nhảm, chúc mọi người áp dụng nhảm theo trong năm con Heo. Gút lắc:oops:

Hôm nay đã 30 tết rồi. Tặng mọi người 1 câu chuyện sau, bình thường sẽ chẳng ảnh hưởng đến ai cả nhưng ở 1 góc độ nào đó sẽ có sự rắc rối liên quan về sự ẩn ý nào đó :

Sáng 30 tết team ĐL đi ăn hủ tiếu chỉ gồm 3 đồng chí HHH, TTT và LLL. Ngồi bàn số 6.

Mọi chuyện chẳng có j để nói khi hôm nay không đông khách, và quán thuê nhiều nv, mỗi lần oder là 1 đứa khác nhau.

Lần thứ nhất bưng ra 2 nước 1 khô méo phải của bọn anh, chắc của ai đó, để qua bên kia cho người ta đi em

Câu chuyện có vẻ hơi nhảm và chẳng liên quan j cả. Ăn 3 khô, đứng dậy tính tiền ra về vậy 1 nước 2 khô và 1 khô 2 nước kia tính sao ??? Lỗi thuộc về ai ???

Ngày cuối năm kể chuyện nhảm, chúc mọi người áp dụng nhảm theo trong năm con Heo. Gút lắc:oops:

câu chuyện nói về freebit ạ :(

chúc mưng năm mới anh ạ, chúc anh sức khoẻ và giàu thêm ạ @

câu chuyện nói về freebit ạ :(

chúc mưng năm mới anh ạ, chúc anh sức khoẻ và giàu thêm ạ @
1 : chuyện nhảm thôi, hiểu về vấn đề j cũng đc :)
2 : cảm ơn chú, chúc chú sớm từ trưởng công an thôn lên phó công an huyện :oops:

ko hiểu gì luôn nhưng cũng chúc anh năm mới sức khoẻ và thành công ạ

ko hiểu gì luôn nhưng cũng chúc anh năm mới sức khoẻ và thành công ạ
sức khỏe thì ghi nhận chứ THÀNH công thì xin khước :popo_boss: đang LÀM người thoải mái tự nhiên ai lại muốn THÀNH công :popo_doubt:

anh H ơi moon 100% địa chỉ ví anh xem lại chưa ạ @@
chưa hết tết nên chưa coi, còn mùng là còn tết, hết mùng thì lại có màn với mền nữa đã :popo_doubt:

anh dalat bán cho em heo với mèo momo đi anh
vãi cả mò vào đây hỏi :popo_burn_joss_stick: đồng chí có onl icq thì nhắn sđt bên icq nhé, nhưng chỉ cho mèo chứ ko cho heo

ông siêng thế, tôi bỏ moon rồi kaka
thế mới có câu cần cù bù thông minh, từ mò nhớ dài và chịch dai thì gái nó nhớ :popo_boss:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom