Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Mềnh ko còn theo trường phái mu vếu acc nữa :)) rảnh mình test vui thôi vì mình đủ tuổi lâu rồi.

Về khía cạnh dep đủ $100 thì nó sẽ biến động theo giá bit lên xuống, nên khi số bạn dep ko đủ 100$ thì phải dep tiếp. và khi đã dep rồi thì nó sẽ vượt qua mọi rào cản từ ip cho đến cap và sẽ full bonus. Vì hiện nay nếu các acc chưa đủ tuổi hoặc ko dep kiểu chơi chùa thì sẽ bị hạn chế khá nhiều , về vụ dep này thì trường phái đang theo là @giahuy123 , mình triệu hồi đồng chí ấy nói rõ thêm cho bạn nếu đồng chí ấy chịu nói :popo_boss:

khoảng bao lâu thì acc đủ tuổi vậy bạn

Em xin bổ sung thêm 1 chút. Việc dep 100 usd là ko nên, đã có trường hợp mu vếu ko khéo nó vẫn ban nicknick và mất luôn tiền, chưa kể dep vào ko dc full bonus đâu ạ
dep 100$ là kế cuối cùng rồi :D và được full bonus mà , vẫn đề acc dep thì mình nên làm cho cần thận về IP cũng như về mail cứ gmail cho lành .

Em xin bổ sung thêm 1 chút. Việc dep 100 usd là ko nên, đã có trường hợp mu vếu ko khéo nó vẫn ban nicknick và mất luôn tiền, chưa kể dep vào ko dc full bonus đâu ạ

Mình chỉ thấy lạ một chỗ là trong bonus nó có ghi là: To play FREE BTC using a VPN/proxy
Thì sao nó lại ban mình nhỉ

nói chung anh ko theo trường phái này nên no care :D mà giờ có cả trường phái tạo ID đẹp nữa cơ :popo_big_smile:

khoảng bao lâu thì acc đủ tuổi vậy bạn

nếu bạn chơi chay thì tầm > 2 năm nhé (đó là tính ngày 8 tiếng làm như bình thường, còn nếu kiểu tạo để đó ko làm j mà mong nó đủ tuổi thì cả đời cũng chẳng đủ đc đâu) , còn nếu áp dụng các nguyên tắc cơ bản bản để phát triển thì time có nêu tại #2

nói chung anh ko theo trường phái này nên no care :D mà giờ có cả trường phái tạo ID đẹp nữa cơ :popo_big_smile:
Chuẩn bị xuất hiện 188... rồi đó anh, đẹp hơn 166... Là chắc chắn.
dep 100$ là kế cuối cùng rồi :D và được full bonus mà , vẫn đề acc dep thì mình nên làm cho cần thận về IP cũng như về mail cứ gmail cho lành .
Chắc là ý full bonus của mình khác với ý của bác

Chuẩn bị xuất hiện 188... rồi đó anh, đẹp hơn 166... Là chắc chắn.
anh hóng 22222.... với sảnh tiến 23456....
Chắc là ý full bonus của mình khác với ý của bác
bonus của @giahuy123 chỉ dừng ở mức mua RP 1000% ấy chứ ko phải bonus mức roll và vấn đề bào W đâu =))

nếu bạn chơi chay thì tầm > 2 năm nhé (đó là tính ngày 8 tiếng làm như bình thường, còn nếu kiểu tạo để đó ko làm j mà mong nó đủ tuổi thì cả đời cũng chẳng đủ đc đâu) , còn nếu áp dụng các nguyên tắc cơ bản bản để phát triển thì time có nêu tại #2
em đã đọc và đang làm theo , em thấy trang freebit thì nó đúng với những gì bác nói nhưng sao trang freedoge thì nó lại sai sai vì lượng claim được quá ít dẫn tới thời gian đủ tuổi rất lâu.Vậy có phải là trang freedoge phải chơi lâu hơn trang freebit đúng k bác

em đã đọc và đang làm theo , em thấy trang freebit thì nó đúng với những gì bác nói nhưng sao trang freedoge thì nó lại sai sai vì lượng claim được quá ít dẫn tới thời gian đủ tuổi rất lâu.Vậy có phải là trang freedoge phải chơi lâu hơn trang freebit đúng k bác

mức 1 CHÓ của các acc mới đều giảm 1/2 so với bình thường, cái này do nó điều chỉnh chống gian lận từ năm ngoái rồi thì phải, các acc cũ đủ tuổi ko bị ảnh hưởng j, vẫn giữ nguyên mức 1 , các acc mới tạo hoặc tạo ko làm j đều bị giảm 1 nửa mức 1, và thằng CHÓ ko cày theo kiểu bet đc vì bet acc chính chẳng có tác dụng gì, khi CHÓ đã thành tinh rồi thì bạn chẳng cần quan tâm mức 1 của nó làm gì đâu, CHÓ dễ chơi 3 số hơn thằng kia, thằng kia thì có nhiều cái để khai thác hơn chó nhất là vụ RP

mức 1 CHÓ của các acc mới đều giảm 1/2 so với bình thường, cái này do nó điều chỉnh chống gian lận từ năm ngoái rồi thì phải, các acc cũ đủ tuổi ko bị ảnh hưởng j, vẫn giữ nguyên mức 1 , các acc mới tạo hoặc tạo ko làm j đều bị giảm 1 nửa mức 1, và thằng CHÓ ko cày theo kiểu bet đc vì bet acc chính chẳng có tác dụng gì, khi CHÓ đã thành tinh rồi thì bạn chẳng cần quan tâm mức 1 của nó làm gì đâu, CHÓ dễ chơi 3 số hơn thằng kia, thằng kia thì có nhiều cái để khai thác hơn chó nhất là vụ RP
Em cảm ơn , bác cho em hỏi thêm 1 câu nữa có phải đủ tuổi là mức 5 ở freebit và mức 6 ở freedoge đúng không ạ :D

Em cảm ơn , bác cho em hỏi thêm 1 câu nữa có phải đủ tuổi là mức 5 ở freebit và mức 6 ở freedoge đúng không ạ :D

đúng nhưng chưa đủ :popo_boss: mình từng nói CẦN và ĐỦ :popo_smile:

[QUOTE

bonus của @giahuy123 chỉ dừng ở mức mua RP 1000% ấy chứ ko phải bonus mức roll và vấn đề bào W đâu =))[/QUOTE]
anh hóng 22222.... với sảnh tiến 23456....

bonus của @giahuy123 chỉ dừng ở mức mua RP 1000% ấy chứ ko phải bonus mức roll và vấn đề bào W đâu =))
Đông tây y kết hợp cúng bái :D . Dùng hết bonus rồi mới đến bài 100 usd

sao mình đọc mấy cmt trước thì có lúc bác Dalat nói là freebit thì cần mức 5 là chơi mà nhỉ @@
Dự trữ ở mức 5, tuy nhiên dù có gấp 10 lần mức 6 thì cũng ko có gì xảy ra đâu, vì nó ko tự diễn biến như CHÓ. Nó có nhiều điều kiện kèm theo và phải biết cách làm nữa.
[QUOTE

Đông tây y kết hợp cúng bái :D . Dùng hết bonus rồi mới đến bài 100 usd[/QUOTE]
1000% free roll là big trap của freebitco

chưa bao giờ mình quan tâm đến 1000% free roll :)) có chăng chỉ quan tâm đến việc mua rp , việc mua free roll mức 1 là hoàn toàn phí phạm :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,394
170,504
Latest member
nguyenthuy92131

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom