Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

hiện tại thì mình k còn dính dáng tới freebit nữa. lúc đỉnh điểm nhất thì ~ 0.7 bit/ ngày. Chỉ đẩy mạnh ở 2 tháng cuối cùng, còn 3 4 tháng trước đó chỉ là dò đường build code là chính.
Đỉnh cao, 0,7 bit 1 ngày thì chiếm 100% số tiền freeroll 1 ngày của freebitco.in rồi

Đoù, từ ngày cái máng lợn CPM hết cá bỏ mmo4me gần cả năm trời, giờ mới biết có 1 cái ao nhiều cá bên này, lại toàn cá mập không nữa chứ :D Cho em ké 1 slot cắm cần với nhé mấy bác :D

Đoù, từ ngày cái máng lợn CPM hết cá bỏ mmo4me gần cả năm trời, giờ mới biết có 1 cái ao nhiều cá bên này, lại toàn cá mập không nữa chứ :D Cho em ké 1 slot cắm cần với nhé mấy bác :D
cá mập thì còn nhiều nhưng đòi hỏi kỹ thuật và mồi câu cao lắm , cá lòng tong thì e tung lưới vét mẻ cuối gần sạch ao rồi :D

Giờ reg acc mới k đc bouns.roll còn bị giảm mức 1.
Nếu unlock bouns thì phải tiêu hết roll free
:confused:

Tiêu hết tiền Free cũng không unlock được nhé. Phải dep thêm và tiêu luôn số dep
Giải tán :D đến lúc nó hút máu bù lại nhửng gì thất thoát Chịch nó trong bao nhiu thời qua củng đủ phơ rầu :oops: Giờ thì say goodbye thôi :D

Unlock xong là đc mãi hay nó tính như nào bác nhỉ
Dep 100$ @@
ăn đc 20sts của nó thì phải bỏ ra 25sts để mua lot mới có thể unlock. Nếu dep 100$ thì dc unlock mãi mãi. Nhưng liệu bác dep 100$ đc cho bao nhiêu acc

Vậy k dep là roll nó lại lock à bác
đúng rồi, dep trên 100$ thì sẽ đc unlock mãi mãi. Còn không dep hoặc dep ít thì nếu ăn của nó 20sts thì phải bỏ re 25sts mua lot nó mới unlock. Mỗi lần roll, ăn dc sts thì nó sẽ lock lại. Cơ bản là thế

đúng rồi, dep trên 100$ thì sẽ đc unlock mãi mãi. Còn không dep hoặc dep ít thì nếu ăn của nó 20sts thì phải bỏ re 25sts mua lot nó mới unlock. Mỗi lần roll, ăn dc sts thì nó sẽ lock lại. Cơ bản là thế
Nó lock caid j bác? Sao e choie k thấy chỗ nào lock unlock nhỉ?

Kaka xong mức 1 lại bị giảm :D:D:D
Đúng là cuộc đời

Hình như bạn chưa hiểu ý của bạn ấy, bạn ấy chưa biết fake ip để claim :D Tui có acc bằng địa chỉ ví đạt 100% và claim bằng ip nước ngoài nhưng chưa đạt được cảnh giới gọi là MAX :confused: Chắc phải giành nhiều thời gian cho nó hơn để NGU NHƯ KIẾN. Xem acc có giá vài trăm $ nó như thế nào :D
thấy bác dalat nói moon chơi 100 ngày liên tục không được bỏ mới có nhiều , em thấy bác ấy nói chơi 20 ngày nên em nói vậy chứ em cũng không biết bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom