Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

có trang nào mua doge tốt không mấy thím

Đồng chí mua CHÓ để làm gì ???

Cách 1 vào
lập topic theo đúng rule của box đó, ai dư muốn bán thì sẽ bán cho đồng chí

ưu điểm : bán giữa người với người , thuận mua vừa bán rate thỏa thuận, mua trực tiếp = VNĐ đc với nhau nhưng memo ko nên ghi liên quan đến coin, hay ghi mua bán CHÓ ,,, đại loại thế để tránh phiền phức
nhược điểm : phải chờ người có nhu cầu bán và đề phòng scam nhất là scam ABC

Cách 2 kiếm trang trang EX của VN (gút gồ sẽ có 1 mớ) mà múc

ưu điểm : thích thì múc nhanh gọn lẹ có ngay và luôn, mua được bằng VNĐ
nhược điểm : rate không được đẹp

Cách 3 ko riêng gì doge mà các con khác cứ vào coinmarketcap tìm ở #markets của coin tương ứng sẽ ra 1 đống sàn giao dịch

ưu điểm : tha hồ mà lựa chọn
nhược điểm : không mua được trực tiếp = VNĐ mà mua phổ biến = USDT, BTC , ETH ...mất công nạp tương ứng

bác @dalat ơi, e cày 20 ngày rồi mà ko có tiến triển gì. chơi cái moon từ máy thì ko ăn thua, nhưng lúc fake đc ip thì lên ầm ầm. nhưng nó ko cho claim. nghĩa là sao bác. e gà nên hỏi nó hơi ngu 1 tí

bác @dalat ơi, e cày 20 ngày rồi mà ko có tiến triển gì. chơi cái moon từ máy thì ko ăn thua, nhưng lúc fake đc ip thì lên ầm ầm. nhưng nó ko cho claim. nghĩa là sao bác. e gà nên hỏi nó hơi ngu 1 tí
Đời ko như là mơ :D ko thấy 2 nguyên tắc của dalat hả :D

20 ngày chưa có gì đâu bác ạ moon phải 100 ngày mà bác

20 ngày chưa có gì đâu bác ạ moon phải 100 ngày mà bác
Hình như bạn chưa hiểu ý của bạn ấy, bạn ấy chưa biết fake ip để claim :D Tui có acc bằng địa chỉ ví đạt 100% và claim bằng ip nước ngoài nhưng chưa đạt được cảnh giới gọi là MAX :confused: Chắc phải giành nhiều thời gian cho nó hơn để NGU NHƯ KIẾN. Xem acc có giá vài trăm $ nó như thế nào :D

Hình như bạn chưa hiểu ý của bạn ấy, bạn ấy chưa biết fake ip để claim :D Tui có acc bằng địa chỉ ví đạt 100% và claim bằng ip nước ngoài nhưng chưa đạt được cảnh giới gọi là MAX :confused: Chắc phải giành nhiều thời gian cho nó hơn để NGU NHƯ KIẾN. Xem acc có giá vài trăm $ nó như thế nào :D
@@ làm offers đi bác

Bác đợi 1h roll 1 lần mà sao dc tới 40bit ghê vậy?
Há miệng chờ sung hay ôm cây đợi thỏ đến bao giờ mới có lộc :) all đều có thủ thuật và chữ NGỘ của mỗi người , trước mắt phải tự thân vận động chứ ko ai chỉ cho full cách thức.

Cá nhân mình cũng chỉ nói 1 phần rằng có chỗ có cá, còn từ việc làm cần câu kiếm mồi câu như thế nào thì mỗi người tự thân vận động mới có thành quả. Nhưng cũng đáng tiếc 1 số thành phần dù được chỉ cho chỗ có cá, ko biết câu như thế nào thì đâm ra lại ăn ko đc thì đạp đổ, không ít thành phần đùng đá ném cho động =)) và bà con cũng cảm ơn vì thế lại ra xa hơn có cá to hơn :popo_beauty:

Há miệng chờ sung hay ôm cây đợi thỏ đến bao giờ mới có lộc :) all đều có thủ thuật và chữ NGỘ của mỗi người , trước mắt phải tự thân vận động chứ ko ai chỉ cho full cách thức.

Cá nhân mình cũng chỉ nói 1 phần rằng có chỗ có cá, còn từ việc làm cần câu kiếm mồi câu như thế nào thì mỗi người tự thân vận động mới có thành quả. Nhưng cũng đáng tiếc 1 số thành phần dù được chỉ cho chỗ có cá, ko biết câu như thế nào thì đâm ra lại ăn ko đc thì đạp đổ, không ít thành phần đùng đá ném cho động =)) và bà con cũng cảm ơn vì thế lại ra xa hơn có cá to hơn :popo_beauty:
mạng phép xin được hỏi cá gì to đó bác:popo_big_smile::popo_sexy_girl:

mạng phép xin được hỏi cá gì to đó bác:popo_big_smile::popo_sexy_girl:
đồng chí hỏi thật hay hỏi cho có lệ ? dùng từ CÁ là 1 phép dùng nói đến thu nhập, cá nhỏ thu nhập ít. cá to thu nhập nhiều , cá có nhiều loại cá, nhưng chung quy tạm tính cá nước ngọt và cá nước mặn ...

đồng chí hỏi thật hay hỏi cho có lệ ? dùng từ CÁ là 1 phép dùng nói đến thu nhập, cá nhỏ thu nhập ít. cá to thu nhập nhiều , cá có nhiều loại cá, nhưng chung quy tạm tính cá nước ngọt và cá nước mặn ...
không hiểu lắm "ra xa hơn có cá to hơn" :popo_bye:

Doge bay kinh quá. em non tay nên xả sớm từ tối qua rồi. Đêm qua nó bay mà em ngồi thờ thẫn

không hiểu lắm "ra xa hơn có cá to hơn" :popo_bye:
bỏ nhiều time, công sức, nghiên cứu, mày mò, thất bại nhiều lần ko bỏ cuộc ... sẽ thành công

Doge bay kinh quá. em non tay nên xả sớm từ tối qua rồi. Đêm qua nó bay mà em ngồi thờ thẫn
Nghe thông tin hợp tác vs yahoo, k biết dự án tầm cỡ thế nào mà x2. quá dữ

Nghe thông tin hợp tác vs yahoo, k biết dự án tầm cỡ thế nào mà x2. quá dữ
Cũng nghe thông tin nó sẽ pumb lâu rồi mà mình lại non tay như vậy

ăn đc của nó cũng trầy vẩy chứ có phải hack đc dễ dàng đâu. công nhận bữa nay nó làm căng thật.
Theo mình thấy ko nhầm thì tại thời điểm này Bạn vẩn thu nhập tốt với nó trên 1tr sts/ 23h :D Mặc đầu thằng wetsuit hay Thequin làm khó dể người dùng của nó :D

Theo mình thấy ko nhầm thì tại thời điểm này Bạn vẩn thu nhập tốt với nó trên 1tr sts/ 23h :D Mặc đầu thằng wetsuit hay Thequin làm khó dể người dùng của nó :D
hiện tại thì mình k còn dính dáng tới freebit nữa. lúc đỉnh điểm nhất thì ~ 0.7 bit/ ngày. Chỉ đẩy mạnh ở 2 tháng cuối cùng, còn 3 4 tháng trước đó chỉ là dò đường build code là chính.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom