Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Chào các đồng chí !

Lâu quá ko online, chúc mừng đồng chị mạnh tiến phá đảo :popo_big_smile:

Chủ " Động" đã xuất quan xuống núi ae cùng mừng bác ngon chym.:popo_matrix:...

Chào các đồng chí !

Lâu quá ko online, chúc mừng đồng chị mạnh tiến phá đảo :popo_big_smile:
thank bác. bác bế quan tu luyện e mới đc tranh thủ lóe sáng tí. giờ thì mờ tịt lại rồi :D

Anh em vẫn xôm tụ quá

Bác đã xuống núi rồi, dạy cho newbie như e vài đường cơ bản về mining với. e đag lạc lối trog bóng tối quá

VẠN SỰ TÙY DUYÊN !

đã lên thuyền em ơi sướng ! ai có nhã hứng lên cùng cho vui nhóe , sàn binance :popo_bye: HÓNG

đã lên thuyền em ơi sướng ! ai có nhã hứng lên cùng cho vui nhóe , sàn binance :popo_bye: HÓNG
lên thuyền nào thế sếp. em cũng vừa bơm lên binance

nó bơm lên 5.17 rồi chủ " Động" hên vãi...

nó bơm lên 5.17 rồi chủ " Động" hên vãi...
hãy như ETH ngày xưa, ngày xưa mềnh cũng vào ETH lúc tương đương mà có ai ngờ ETH như bây giờ =)) cứ ôm lên đc, xả hòa vốn xong thì mặc kệ ko quan tâm nữa, 1 time sau nhìn lại sẽ bất ngờ.
Quan trọng TIN HOA và tin thường nữa :)

hãy như ETH ngày xưa, ngày xưa mềnh cũng vào ETH lúc tương đương mà có ai ngờ ETH như bây giờ =)) cứ ôm lên đc, xả hòa vốn xong thì mặc kệ ko quan tâm nữa, 1 time sau nhìn lại sẽ bất ngờ.
Quan trọng TIN HOA và tin thường nữa :)
Có khi nào 1 thời gian sau quên mất mình mua nó ko bác :D :D :D

Có khi nào 1 thời gian sau quên mất mình mua nó ko bác :D :D :D

có đầy, có khá nhiều trưởng hợp các đồng chí cày cà rốt và bú ty nhưng không biết cách bán nên để lại , 1 time sau giá lên gấp bội tự nhiên có 1 đống tiền rơi đè lên người :))

mà tiền nhàn rỗi không ảnh hưởng j hãy nên mặc kệ, chứ kiểu vay mượn để tất tay thì làm ơn next kiểu xúi bậy của mình :)) đọc lại các mốc time cơ bản mình đã nêu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom