Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Chào các đồng chí !

Lâu quá ko online, chúc mừng đồng chị mạnh tiến phá đảo :popo_big_smile:

Chủ " Động" đã xuất quan xuống núi ae cùng mừng bác ngon chym.:popo_matrix:...

Chào các đồng chí !

Lâu quá ko online, chúc mừng đồng chị mạnh tiến phá đảo :popo_big_smile:
thank bác. bác bế quan tu luyện e mới đc tranh thủ lóe sáng tí. giờ thì mờ tịt lại rồi :D

Anh em vẫn xôm tụ quá

Bác đã xuống núi rồi, dạy cho newbie như e vài đường cơ bản về mining với. e đag lạc lối trog bóng tối quá

VẠN SỰ TÙY DUYÊN !

đã lên thuyền em ơi sướng ! ai có nhã hứng lên cùng cho vui nhóe , sàn binance :popo_bye: HÓNG

đã lên thuyền em ơi sướng ! ai có nhã hứng lên cùng cho vui nhóe , sàn binance :popo_bye: HÓNG
lên thuyền nào thế sếp. em cũng vừa bơm lên binance

nó bơm lên 5.17 rồi chủ " Động" hên vãi...

nó bơm lên 5.17 rồi chủ " Động" hên vãi...
hãy như ETH ngày xưa, ngày xưa mềnh cũng vào ETH lúc tương đương mà có ai ngờ ETH như bây giờ =)) cứ ôm lên đc, xả hòa vốn xong thì mặc kệ ko quan tâm nữa, 1 time sau nhìn lại sẽ bất ngờ.
Quan trọng TIN HOA và tin thường nữa :)

hãy như ETH ngày xưa, ngày xưa mềnh cũng vào ETH lúc tương đương mà có ai ngờ ETH như bây giờ =)) cứ ôm lên đc, xả hòa vốn xong thì mặc kệ ko quan tâm nữa, 1 time sau nhìn lại sẽ bất ngờ.
Quan trọng TIN HOA và tin thường nữa :)
Có khi nào 1 thời gian sau quên mất mình mua nó ko bác :D :D :D

Có khi nào 1 thời gian sau quên mất mình mua nó ko bác :D :D :D

có đầy, có khá nhiều trưởng hợp các đồng chí cày cà rốt và bú ty nhưng không biết cách bán nên để lại , 1 time sau giá lên gấp bội tự nhiên có 1 đống tiền rơi đè lên người :))

mà tiền nhàn rỗi không ảnh hưởng j hãy nên mặc kệ, chứ kiểu vay mượn để tất tay thì làm ơn next kiểu xúi bậy của mình :)) đọc lại các mốc time cơ bản mình đã nêu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,412
Latest member
fb68fund
Back
Top Bottom