Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Có ai như em k.cứ sell coin đi là y như nó lại lên.
Hold thì trả bao giờ lên @@ :confused:

Hôm qua Bitcoin đang hướng tới mốc 7k để chuẩn bị phọt , thì mấy ông nội hacker lại đi hack mất của sàn Bithumb 30tr $ , giờ giá lại ỳ ạch không nhấc mông lên nổi ! :(

Hôm qua Bitcoin đang hướng tới mốc 7k để chuẩn bị phọt , thì mấy ông nội hacker lại đi hack mất của sàn Bithumb 30tr $ , giờ giá lại ỳ ạch không nhấc mông lên nổi ! :(
:(, sao dạo đợt ngày em để ý cứ thấy giá BTC chuẩn bị phọt là có tin xấu, không biết có thuyết âm mưu gì ở đây không nữa

:(, sao dạo đợt ngày em để ý cứ thấy giá BTC chuẩn bị phọt là có tin xấu, không biết có thuyết âm mưu gì ở đây không nữa
Có chứ em thị trường ác độc này phải làm chủ tin giả và tin thật , nhiều khi cá mập là mấy thằng mặt nồi sàn chứ đâu ! :rolleyes:

Có chứ em thị trường ác độc này phải làm chủ tin giả và tin thật , nhiều khi cá mập là mấy thằng mặt nồi sàn chứ đâu ! :rolleyes:
Dạ anh, em non quá chả có kinh nghiệm gì, đọc thì thấy tin nào cũng là thật @@ :oops:

em đang có từ lúc mua gần 9k lên hơn 11k em không bán vì em để 12k mà chưa chạm đây bác :(
đại gia 4 BTC 23 ETH sao phải xoắn :eek:

Chuyện lâu rồi mới kể.. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,436
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week