Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

theo thông tin mật thì Ba Thằng Con có biến trong khoảng đêm giao thừa :) đúng sai hóng mùng 1 tết check lại :oops:

Đã qua giao thừa, kết luận : TIN MẬT NUM BỜ OĂN :p

Chúc mừng năm mới chúc bạn H và các bạn luôn khỏe mạnh và thành công

Cảm ơn chị :D em đang ở BL ghé qua nhà chị mà anh chị không có nhà :)

Chúc chị năm con Chó được đi đây đi Đó và xin hứa với chị là năm Mậu Tuất em với anh nhà sẽ quán triệt vấn đề đi Tẩm Quất ạ :oops:

Chúc chị năm con Chó được đi đây đi Đó và xin hứa với chị là năm Mậu Tuất em với anh nhà sẽ quán triệt vấn đề đi Tẩm Quất ạ :oops:
chúc bác tết ăn nhiều coin vui zẻ:D

Quán triệt là phải thực hành đấy nhé :)

Hứa rồi đó nha

chúc a H vs chị B năm mới nhiều sức khỏe và nhiều thành công mới trong năm mới :)

BTC giờ còn lên nữa không anh

có lên có xuống chưa ổn định, còn lên xuống bao nhiêu ở thời điểm này thì chịu

em thấy bảo tăng 22k mà không biết có thật không
chú nghe ở đâu chứ nếu nếu sau hôm anh nói có biến lúc giao thừa là lên >10k đã lên rồi và có thể cán tiếp 12k , còn 22k thì anh ko biết :confused:

12k anh nói em thấy chắc sắp được mà hôm em nghe ai nói lên được 22k ko ạ em định mua trữ qua tết 2019

12k anh nói em thấy chắc sắp được mà hôm em nghe ai nói lên được 22k ko ạ em định mua trữ qua tết 2019

vụ trữ 2019 thì cứ TIN HOA à tin thường thôi, ai mà biết trước được, cũng giống như tết 2017 giá nó mới 1k mà vừa rồi nó lên hẳn 20k còn j =)) còn cứ cho hiện tại bây giờ mức chuẩn là 10k đi mà nếu tính kiểu tăng như năm vừa rồi thì qua 2019 nó thế nào =)) biết trước thì nói làm j, trong khoảng cảm thấy TIN HOA chấp nhận đc và tin thường có thể tuân theo là đc :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,428
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom