Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

có auto bet lun hả mấy bác? cho mình xin với

"Helo Manh Tien ban nhan duoc tin nhan share code faucetpig cho minh nhe...." thanks bạn !
mình k share code faucetpig nữa, khả năng nó scam cao mà lại sử dụng quá nhiều captcha, ảnh hưởng đến auto roll bit, thông cảm

bác cho e theo học code với được không ạ :D
hehe. trình mình còn gà lắm, vọc đc mấy cái code java đơn giản thôi, làm gì dám chỉ ai

hehe. trình mình còn gà lắm, vọc đc mấy cái code java đơn giản thôi, làm gì dám chỉ ai
hi, bác làm code ngon vậy là hơn nhiều lắm rùi. E kiếm mấy code này cũng nhiều chỗ nhưng chưa cái nào ngon như của bác :D. mong bác tiếp tục phát huy :D. có đkien chỉ e vài đường cơ bản là e mừng lắm :D

Đúng r, mình bị mấy acc dính cái đó. Còn block kiểu proxy thì change ip lại roll đc.
Mới bị hôm qua đã thử nhiều cách nhưng không được , nó báo là block ip nhưng thật ra là nó block acc đó luôn không cho roll nữa , chắc freedoge nó cài bộ nhận diện auto

Mới bị hôm qua đã thử nhiều cách nhưng không được , nó báo là block ip nhưng thật ra là nó block acc đó luôn không cho roll nữa , chắc freedoge nó cài bộ nhận diện auto
vì chạy bằng imacro nên nó rất khó nhận diện là auto, nếu có chẳng bên doge xài captcha google tỉ lệ nhận diện sai cao hơn bên captcha freebit, cứ đếm trung bình bao nhiêu lân captcha sai /1 lần claim thì đoán dc dùng auto :)

tỉ lệ bị cũng k cao, vs lại doge giá trị cũng k cao, block thì bỏ thôi

3 trâng moon vs 2 tran freebit,doge
freebit freedoge đâu có cần biết ngày đâu cậu , tính mức mà cậu , 3 trang moon tính % mà cậu, quên 1 ngày thig phải chơi lại đó cậu @@ tớ quên hoài chứ chơi moon liên tục là được mấy lần 100% rồi @@

freebit freedoge đâu có cần biết ngày đâu cậu , tính mức mà cậu , 3 trang moon tính % mà cậu, quên 1 ngày thig phải chơi lại đó cậu @@ tớ quên hoài chứ chơi moon liên tục là được mấy lần 100% rồi @@
tính mức ntn mình chưa hiểu moon thì xem mình đc bao nhiu ngày ở chỗ nào bác chỉ bít là % ngày nhưng k thấy chỗ xem m đc bao nhiu ngày

Server giải quyết captcha này đối với capt dễ nó giải quyết rất oke, nhưng có lúc thằng solvemedia nó đưa mấy capt loằng ngoằng là server cũng rối theo luôn, sai liên tục ;)

tính mức ntn mình chưa hiểu moon thì xem mình đc bao nhiu ngày ở chỗ nào bác chỉ bít là % ngày nhưng k thấy chỗ xem m đc bao nhiu ngày
freebit freedoge cậu nhìn balance đó cậu , 3 trang moon tính % đăng nhập hàng ngày mà cậu quên thì chơi lại thôi chứ tớ chơi hơn 100 ngày moon rồi nhưng quên đăng nhập giờ chơi lại cũng phải tính lại cậu ạ lên 100% mới được nhiều mà tớ cũng chưa biết nữa @@

Có bác nào sài coinbase gom satoshi lẻ k nhỉ, có 400k ai thu mình sell giá bằng vs giá STA thu vào. Đang cần gấp nên vét nốt.

Có bác nào sài coinbase gom satoshi lẻ k nhỉ, có 400k ai thu mình sell giá bằng vs giá STA thu vào. Đang cần gấp nên vét nốt.
vét máng ak:D cơ mà freebit cậu fake kiểu gì mà nó cho roll thế:eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,210
170,361
Latest member
nhacaiuytinsol
Back
Top Bottom