Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Giờ Chó và Bướm đang sml r, bầu cua con nào cũng xuống là sao :D

ủ đi , nhìn mốc time lướt , TÂM ĐỊNH

bên coinbase chuyển =mail có tính phí không nhỉ mấy bác..e k thấy để phí :D

trang http://boxdoge.co.in/ scam rồi hả bạn? 1 tháng nó chưa pay nữa, mà rate thì giảm thôi rồi.
trang mở hộp cả 3 trang đều chưa pay khá lâu rồi, mình đã gỡ khỏi #1 rồi mà , nếu mà nó hồi sinh sống lại 1 lần nữa thì lại có event :oops:

trang mở hộp cả 3 trang đều chưa pay khá lâu rồi, mình đã gỡ khỏi #1 rồi mà , nếu mà nó hồi sinh sống lại 1 lần nữa thì lại có event :oops:
chưa pay nhưng e vẫn mở :D. cố tìm bug thôi L:(

có ví btc nào chuyển tiền rẻ ko bác chứ coinbase fee tới 40k sts rồi thì chơi mấy site của bác cũng ko đủ trả tiền fee nữa

có ví btc nào chuyển tiền rẻ ko bác chứ coinbase fee tới 40k sts rồi thì chơi mấy site của bác cũng ko đủ trả tiền fee nữa
40k là rẻ rồi đó

dùng polo phí 10k sts

Bác @dalat cho em hỏi em có nên mua bonus sts không hay chỉ nên mua bonus RP không thôi
bonus sts là cái lợi trước mắt, ăn ngay, nhưng bạn nên nhìn về cái lợi lâu dài 1 khi đã tích đủ thì bạn thích gì cũng được

Mới chơi đc 50k sts mà chơi DICE thua hết. Khổ vãi.

----

bonus sts là cái lợi trước mắt, ăn ngay, nhưng bạn nên nhìn về cái lợi lâu dài 1 khi đã tích đủ thì bạn thích gì cũng được

Cho em hỏi là tích tầm bao nhiêu RP thì là đủ ạ.

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom