Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Giá mua RP của freebit đã tăng lên rồi các bạn ui
trâu chậm uống nước đục, đó là vấn đề muôn thuở :oops:
bạn Bảo nói đúng á tin tưởng hihi
chị là chuyên gia cmt ko quote nên chẳng biết chị đang nói vụ gì :cool: dạo này gọi hồn chị hơi khó, hôm trc thằng ÂN gọi, hôm nay thì thằng Cảnh =))

Thi thoảng mới được mức 5 mà chẳng có đồng nào

Attachments

338.9 KB · Views: 112

mình mới bắt đầu chơi site này, không biết cái mục Mystery bonus nó có tác dụng gì , ấn vô more info nó hiện ra mỗi dấu ?
Ai thông não giúp mình với :D

View attachment 99915
mình mới bắt đầu chơi site này, không biết cái mục Mystery bonus nó có tác dụng gì , ấn vô more info nó hiện ra mỗi dấu ?
Ai thông não giúp mình với :D
khi bạn đủ 100% bạn sẽ thấy nó có tác dụng :)

bạn cho mình gợi ý về trang này với freebit được không :D để mình ngẫm thử xem có thấu hiểu được vấn đề không :D
các nguyên tắc cơ bản bạn tìm hiểu thì sẽ nắm đc các bước tốn time ban đầu thôi

Giá mua RP của freebit đã tăng lên rồi các bạn ui
Update tình hình: nó sẽ sửa lại giá mua RP như cũ trong vài ngày tới. Ai mua giá 1500, nó sẽ trả lại 300 dư.
Giờ chỉ mong nó bỏ captcha cho mình, mới chơi đã ít vốn còn bắt bet mới bỏ captcha, ác thiệt :D

hú hú đã được kích hoạt tài khoản :)) chuẩn bị ăn event =)) (đùa chứ câu 2 còn chưa giải được, chưa biết đi theo hướng nào đây =)) @dalat ★★★★★

Last edited:
Còn nhiều bạn đang còn chật vật fake ip nên mình chia sẻ cách fake ip nhanh nhất ngon nhất mà mình biết. Cách này mình dùng từ thời sơ khai nhưng bây giờ thì k dùng nên share lại cho ai mới bắt đầu. Cách đơn giản là reset cái moderm để lấy ip mới. Nhưng nếu rút điện thì sẽ rất lâu vậy nên chỉ reconnect với isp để lấy địa chỉ mới thôi. Tuỳ vào moderm và nhà mạng nhé. Các bạn tự mò tí rồi ra. Hư thì kêu nhân viên mạng họ về sửa chứ k có vấn đề gi :D:D

sau 15s sẽ có ip mới và sạch. Chỉ áp dụng được cho ai dùng modem một mình thôi. chứ reset nhiều ảnh hưởng người khác. Cái này kết hợp với swap cookies cũng khá nhanh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom