Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

1 số đồng chí đang đứng ngồi ko yên vì sàn btc - e :D bittrer dis bit , polo chắc cũng sắp áp dụng theo :cool:
bit đang giảm lại :oops: mọi chuyện VÔ THƯỜNG , TÂM ĐỊNH TÂM ĐỊNH :)

ông gửi đáp án chưa , tôi gửi rồi, lần đầu tiên giải được event , tôi tạo lại nick gửi 2 $ rồi để chơi event
Event hết rồi hả bạn. Tranh thủ hôm qua giải được 3 hình đầu. Giờ định tìm hiểu giải tiếp cho vui lại hết thời gian rồi ag. Các bạn giải nhanh thế

1 số đồng chí đang đứng ngồi ko yên vì sàn btc - e :D bittrer dis bit , polo chắc cũng sắp áp dụng theo :cool:
bit đang giảm lại :oops: mọi chuyện VÔ THƯỜNG , TÂM ĐỊNH TÂM ĐỊNH :)
chuẩn bác. e chỉ có 1 suy nghĩ là cách làm giá trị bit tang lên về lượng thôi :D

Event hết rồi hả bạn. Tranh thủ hôm qua giải được 3 hình đầu. Giờ định tìm hiểu giải tiếp cho vui lại hết thời gian rồi ag. Các bạn giải nhanh thế
vẫn còn 2h8p tính từ thời điểm e cmt bác :)

Mà hình như vẫn chưa hết giờ. Chưa thấy bác chủ thớt mở log chat.hihi
câu HINH ANH (LOGIC) nếu như bạn ko có cơ sở từ EVENT 0.01 bit thì khó mà qua đc PHẦN ÔN LẠI này lắm , tranh thủ lát còn 60 phút mà xin xỏ những ai nếu họ có cho :oops:

Ali Imeda:
Dear users!
With deep regret we have to inform you that we're forced to stop our platform’s activity.

The reason is avalanche-like funds withdrawals because of the coming SegWit.

Until the last moment we have been trying to fulfill the commitments. That has been done at the expense of our trading strategy, but we tried to meet our clients’ needs first of all.

But the today's crash of the BTC-E exchange has become too strong hit for us, because last time the most of funds were traded there.

But we promise that in the nearest time we'll create a new project and come back to you.

Sincerely,
BTCCLOCK Team

Ali Imeda:
Dear users!
With deep regret we have to inform you that we're forced to stop our platform’s activity.

The reason is avalanche-like funds withdrawals because of the coming SegWit.

Until the last moment we have been trying to fulfill the commitments. That has been done at the expense of our trading strategy, but we tried to meet our clients’ needs first of all.

But the today's crash of the BTC-E exchange has become too strong hit for us, because last time the most of funds were traded there.

But we promise that in the nearest time we'll create a new project and come back to you.

Sincerely,
BTCCLOCK Team

là btc e sập rồi hả dalat

Có bạn nào tham gia Event trước có thể cho xin gợi ý để tham gia event này cho vui không. Hết giờ các bác cho cũng được e xem để hiểu thôi chứ không tranh giải cùng các bác được.:D:D

cả nhà cho mình hỏi:
hiện tại mình đang ở tầng mấy?
nếu mình chơi quá có ảnh hưởng gì đến lâu dài không(không bàn về thắng thua)?
cảm ơn và chúc ngủ ngon .
Bạn mới chơi mà tính tầng làm gì. Theo như những gì mình tìm hiểu được qua những chia sẻ của bác @dalat, thì bạn cứ chơi acc tầm 3 tháng liên tục rồi mới tính toán tiếp được (nếu chỉ chơi 1 acc như mình, không cheat)
Cứ cắm đầu roll thôi bạn.
Mạn phép bác @dalat, mượn game vltk cho dễ hình dung :D
Khi nào học xong skill trấn phái 60 thì coi như được 1/3 đoạn đường, học xong skill 90 thì 2/3. Còn skill 120 để ra giang hồ thì phải có duyên với bác @dalat (skill này bí truyền rồi, không cày được, phải có người giúp đả thông kinh mạch mới xong được). :p

Em mới tham gia mmo có đọc qua #1 của bác DaLat, qua nay chơi cái site freebitco. in nên còn mù mờ, mới phát hiện 2 điểm thú vị ở mục profile với rewards , bác nào thông não giúp em là đủ tuổi là ntn với :D

Bạn mới chơi mà tính tầng làm gì. Theo như những gì mình tìm hiểu được qua những chia sẻ của bác @dalat, thì bạn cứ chơi acc tầm 3 tháng liên tục rồi mới tính toán tiếp được (nếu chỉ chơi 1 acc như mình, không cheat)
Khi nào học xong skill trấn phái 60 thì coi như được 1/3 đoạn đường, học xong skill 90 thì 2/3. Còn skill 120 để ra giang hồ thì phải có duyên với bác @dalat (skill này bí truyền rồi, không cày được, phải có người giúp đả thông kinh mạch mới xong được). :p
cảm ơn sự nhiệt tình của bạn,
do mình mới chơi mấy ngày, sợ có ảnh hưởng đến lâu dài sau này nên mình hỏi vậy.
mình cũng chỉ 1 acc như bạn.

chào bạn,
chơi không fake, không cheat, một và chỉ một acc duy nhất liệu sống nổi không?
phần vì mình không rành về máy tính, và một phần do tính mình đơn giản.

chào bạn,
chơi không fake, không cheat, một và chỉ một acc duy nhất liệu sống nổi không?
phần vì mình không rành về máy tính, và một phần do tính mình đơn giản.
Ý bạn sống nổi không là sao? Kiếm đủ tiền để trang trải chi phí cuộc sống đó hả? Ý này thì chắc khó lắm.
Còn cái site này thì nó tồn tại lâu đời quá rồi, cứ chơi qua ngày coi như tích tiểu thành đại vậy.
Mà mình mới biết bitcoin hơn 1 tháng à. Bạn thắc mắc gì thì đăt câu hỏi rồi hy vọng có cao thủ nào vào giải đáp giúp, để mình nghe ké :p
Chứ hỏi mình thì cũng như không :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back