Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

A ơi nếu rảnh thời gian cả ngày mà ngồi chơi lướt đc k a?a cho e ít kinh nghiệm với ạ.tại chơi chuyên sâu vào 1 số coin đợi lãi đỉnh thì e chịu ạ.Mới chơi còn non tay quá mà cứ phụ thuộc theo ng khác thì lại k khá lên đc :)

Có kế hoạch cụ thể theo cơ bản anh đã nêu mà phát triển thêm :)

H ơi vài keepkey gì 1,840,000 RP có mua được không
ko cần thiết chị ơi, nếu thích thì dùng bit core giờ có thể vài trăm GB rồi, nhận địa chỉ xong out , 1 vài năm sau có muốn thì lại tải lại, có thể lúc đó nó lên tới vài TB rồi, chỉ cần ghi ID ở đâu đó ko bị mất là ổn
Swap cookie bị trùng ip thì giải quyết như nào vậy bác @dalat , mình xài proxy switchysharp.
nếu dùng swap thì set ip lặp , di chuyển thì ip cũng di chuyển luôn , quan trọng là nguồn ip thế nào và cách set ra sao

ko cần thiết chị ơi, nếu thích thì dùng bit core giờ có thể vài trăm GB rồi, nhận địa chỉ xong out , 1 vài năm sau có muốn thì lại tải lại, có thể lúc đó nó lên tới vài TB rồi, chỉ cần ghi ID ở đâu đó ko bị mất là ổn

nếu dùng swap thì set ip lặp , di chuyển thì ip cũng di chuyển luôn , quan trọng là nguồn ip thế nào và cách set ra sao
bit core là sao anh

polo :cool: mình đã chuyển nhà qua polo để tiện trade rồi, giờ mình ko cheat mà bug nên ko cần nhiều acc, mà dù nhiều acc thì cũng dồn hết qua polo đc mà
dồn sao bác? thấy polo có 1 địa chỉ ví mà dồn về blockchain thì nó nghẽn k biết bao giờ chuyển được nữa ==!

dồn sao bác? thấy polo có 1 địa chỉ ví mà dồn về blockchain thì nó nghẽn k biết bao giờ chuyển được nữa ==!
mình chỉ gợi ý chứ ko public cách thức , bạn thông cảm

bit core là sao anh
anh ơi , hộ em câu này với ạ

đây : https://bitcoin.org/en/download

dữ liệu của nó phụ thuộc vào người dùng trên toàn thế giới, data bây giờ đã là hơn 100 GB, vài năm nữa có thể lên tới vài TB :) về cơ chế chi tiết thì gu gồ chú có thể biết hết, cơ bản chú chỉ cần nắm giờ thì khi tạo ID nhớ nó và có ví dùng để nhận, sau này chú có thể cài lại nó vẫn còn của để dành chứ ko thông qua trung gian như thằng blockchain hay coinbase hay bất cứ thằng ví trung gian nào cả

đây : https://bitcoin.org/en/download

dữ liệu của nó phụ thuộc vào người dùng trên toàn thế giới, data bây giờ đã là hơn 100 GB, vài năm nữa có thể lên tới vài TB :) về cơ chế chi tiết thì gu gồ chú có thể biết hết, cơ bản chú chỉ cần nắm giờ thì khi tạo ID nhớ nó và có ví dùng để nhận, sau này chú có thể cài lại nó vẫn còn của để dành chứ ko thông qua trung gian như thằng blockchain hay coinbase hay bất cứ thằng ví trung gian nào cả

em hiểu rồi, tks anh

ủa bây giờ dùng poloniex hay là https://bitcoin.org/en/download vậy H

ko, chị vẫn cứ dùng polo đi, cái kia em nói là theo ví cứng của chị định mua dùng thì thà dùng bit core , chứ có bao nhiêu đâu, chừng nào có vài chục bit hãy tính cách để dành sau chứ giờ cứ có trade đi đã :D

chơi cơ bản thì chỉ nên dùng exchange thôi , dễ mà , chọn mua bên trái và bán bên phải, canh khớp là ok , cơ bản thì cũng ko cần quan tâm stop-limit ở giữa làm gì
nhưng mà nó chỉ cho exchange coin này qua coin kia chứ ko cho exchange ra USD hay sao à?

nhưng mà nó chỉ cho exchange coin này qua coin kia chứ ko cho exchange ra USD hay sao à?
bạn có thể ex qua USDT rồi từ đó qua USD, mà cứ dùng BTC là chuẩn chứ rút thì cũng rút BTC cho tiện

ko, chị vẫn cứ dùng polo đi, cái kia em nói là theo ví cứng của chị định mua dùng thì thà dùng bit core , chứ có bao nhiêu đâu, chừng nào có vài chục bit hãy tính cách để dành sau chứ giờ cứ có trade đi đã :D
sàn polo có an toàn ko anh, em thấy có tin mấy sàn bị hack

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,480
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back